• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,761
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

แวะมาดูใครอยู่มั่ง:go: :go:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ในมอเกษตรที่รู้จัก

ในกลุ่มบางแสนจะมีสองคัน

1. เอ้ปี2สีบรอนท์ฟ้าชุดแต่งยูราสโรลบาร์สีแดง(ตอนนี้มิดหมดฤทธิ์จอดอยู่บ้านเพิ่งไปเยี่ยมมา)

2. เอ็มปี 4 วิศวะนาน ๆมาเข้ากลุ่มทีเพราะติดญิง สีเขียวขี้ม้า มีสคูปดักลมฝากระโปรงหน้าหลังคาผุ ๆ

ที่เห็นอาจอยู่ในชมรมแต่ไม่ได้เข้ารวมกลุ่มบางแสน

มีสกู๊ปด้วยถูกต้องคร้าบ......

ใช่แหลมฉบังทาวเว่อร์ตรง อ่าวอุดม ป่าวคับ
เอ่อถ้าใช่..นั่นมันซอยหากินผมเลยนะนั่น
อยู่มา4-5ปี เข้าๆ ออกๆ อยู่ในนั้นแหละ:dribble::dribble:
คิดถึงบรรยากาศเก่าๆ :cry:จริงๆแต่ก่อนจะมีร้านลาบหัววัวด้วย อร่อยเหมือนกัน
ปล. แต่ 414 มะรู้ใครอ่ะ ครายหว่าาาา สีเดียวกะผมป่าวว
จริงๆ ถ้าโซนนั้น น่าจะมีน้องเอ้ คนเดียวนะ....:verwirrt::verwirrt: อาจจะแว๊บมาหาข้าวทาน

แม่นแล้วคับ หัววัวก็ย้ายไปแล้วตอนนี้ก็เหลือแต่ร้านบุรีรัมย์ ไม่รู้จะไปกินที่ไหนแล้ว ร้านหัววัวใหม่ก็ไกลไปหน่อย กินตั้งแต่รุ่นพ่อแม่ ตอนนี้ก็ถึงรุ่นลูกแกแล้วง่ะ 555 :biggrin:
ส่วนใหญ่ผมก็พาลูกน้องมานั่งกินอะไรกันที่นี่ นั่งมองเด็กกะเสดเพลินเลย น่ารักไปหมด เด็กอะไร?:wink: :sweet_kiss: มากินทีไรแฟนโทเช็คตลอดเลย เสียรมณ์หมด :frown:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

แม่นแล้วคับ หัววัวก็ย้ายไปแล้วตอนนี้ก็เหลือแต่ร้านบุรีรัมย์ ไม่รู้จะไปกินที่ไหนแล้ว ร้านหัววัวใหม่ก็ไกลไปหน่อย กินตั้งแต่รุ่นพ่อแม่ ตอนนี้ก็ถึงรุ่นลูกแกแล้วง่ะ 555 :biggrin:
ส่วนใหญ่ผมก็พาลูกน้องมานั่งกินอะไรกันที่นี่ นั่งมองเด็กกะเสดเพลินเลย น่ารักไปหมด เด็กอะไร?:wink: :sweet_kiss: มากินทีไรแฟนโทเช็คตลอดเลย เสียรมณ์หมด :frown:
แสดงว่าน้องๆ ที่มานั่งกินเนี่ย..ต้องติดใจอะไรสักอย่าง:sweet_kiss: ถึงได้นั่งกินนาน..ซะจนแฟนโทรตาม:sweat: ..น้าเหวกเล่นของป่าว อิอิ:rolleyes::rolleyes:
ว่าแต่...น้ารู้ได้ไงอ่ะ ว่าแฟนโทรตามอ่ะ...หรือว่านั่งโต๊ะเดียวกับน้องเค้า...อุ๊บบส์....:go::go:

เมื่อคืน ฝันดีกันมั้ยทุกคน....:embarrassed:
รถติดแต่เช้าเลย ในนิคมเนี่ย ถึงที่ทำงาน แปดโมงครึ่ง อู้ได้อีกเกือบชั่วโมง 555:wink:

วันนี้อากาศ สดใส ดีจริงๆ..สงสัย ฝนจะหมดแล้ว..

รถตาแขกเสร็จแล้ว...คงออกไปเมามิดอีกเหมือนเคย...

วันนี้อากาศ สดใส ดีจริงๆ..สงสัย ฝนจะหมดแล้ว..
เมื่อคืนแถวนิคมฝนตกหนักนะ ...น้ำท่วมอีกแล้ว รถเลยติด:sweat:
ตอนเช้าออกมารอรถที่บางแสนฝนตกครับ คือ..ถัดจากบางแสนลงไปจนถึงที่ทำงานผม มืดฟ้ามัวดิน..ตกหนักตลอดทางเลย(หลับสบาย อิอิ:dribble:) พรุ่งนี้จะคอยดูอากาศให้ละกัน:byebye:

รถตาแขกเสร็จแล้ว...คงออกไปเมามิดอีกเหมือนเคย...
เหอะๆๆ เมาม่ายยย ขาบบบ นะพี่แขก:dribble:

แสดงว่าน้องๆ ที่มานั่งกินเนี่ย..ต้องติดใจอะไรสักอย่าง:sweet_kiss: ถึงได้นั่งกินนาน..ซะจนแฟนโทรตาม:sweat: ..น้าเหวกเล่นของป่าว อิอิ:rolleyes::rolleyes:
ว่าแต่...น้ารู้ได้ไงอ่ะ ว่าแฟนโทรตามอ่ะ...หรือว่านั่งโต๊ะเดียวกับน้องเค้า...อุ๊บบส์....:go::go:

มะช่าย มะช่าย ....:tongue: พี่ไปกินกับลูกน้องที่ทำงานคับ และก็นั่งมองน้องๆเด็กกะเสด น่ารักๆ แถวๆนั้น ส่วนที่โทรตามน่ะแฟนพี่เอง เพราะเค้ารู้ว่าตรงนั้นเป็นแหล่งที่มี นศ. เยอะ กลัวว่าพี่จะไปติดเด็กแถวนั้นน่ะดิ :embarrassed: :smile:

มะช่าย มะช่าย ....:tongue: พี่ไปกินกับลูกน้องที่ทำงานคับ และก็นั่งมองน้องๆเด็กกะเสด น่ารักๆ แถวๆนั้น ส่วนที่โทรตามน่ะแฟนพี่เอง เพราะเค้ารู้ว่าตรงนั้นเป็นแหล่งที่มี นศ. เยอะ กลัวว่าพี่จะไปติดเด็กแถวนั้นน่ะดิ :embarrassed: :smile:
แหม่ ไอ้เราก็เข้าใจผิดไป...เรื่องราวมันเป็นอย่างนี้นี่เอง..:sure:
ว่าแต่ เมื่อไหร่ไปอีกอ่ะ..โทรมาชวนด้วยดิครับ..อยากไประลึกความหลังหน่อย:dribble:

• #3,771

เออ....ดีวุ๊ยย

มีอุตตุรายงานสภาพอากาศด้วย

เยี่ยม ๆ ๆ:redface:

• #3,772

สคูป...ครับลูกพี่:rolleyes:

• #3,773

เสร็จแล้วรึ..ตาแขกเมามิด

ขำว่ะ...

ข่าวคาบมาเล่า..ว่าปกติแกจะจอดรถที่บ้านจะถอยตูดเข้าเอาหน้าออก

แต่วันนั้นแกไปเมามิดมาหน้าเยิน..แกขับเข้าบ้านจอดเอาหน้าซุกหันตูดออก

ผิดสังเกตุ...มีแอบด้วย...ได้ยินอย่างขำ..5 5 5:biggrin:

• #3,774

แหม่ ไอ้เราก็เข้าใจผิดไป...เรื่องราวมันเป็นอย่างนี้นี่เอง..:sure:
ว่าแต่ เมื่อไหร่ไปอีกอ่ะ..โทรมาชวนด้วยดิครับ..อยากไประลึกความหลังหน่อย:dribble:

กินไรกันอ่ะ สองคนนี้ แถวมอกะเสต...ไปด้วยจิ

ผมไปนั่งกินข้าวแถวแยกอ่าวบ่อย..(วิวสวย)

เฮ้ออ.....เด็กสมัยนี้:dribble: :sweat:

กินไรกันอ่ะ สองคนนี้ แถวมอกะเสต...ไปด้วยจิ

ผมไปนั่งกินข้าวแถวแยกอ่าวบ่อย..(วิวสวย)

เฮ้ออ.....เด็กสมัยนี้:dribble: :sweat:
ต้องจัดทริปซะหน่อยแล้วมั้งเนี่ย..:dribble:
ทิดนี้ดูแข่งบอลอีกป่าว.. หรือว่าปิดฤดูกาลไปแล้วหว่า:confused:
อยากไปจิบเบียร์บนสันอ่างเก็บน้ำบ้างอ่ะ ใครสนใจมั่ง
:byebye:

ใกล้..จา..ออกพรรษา แว้ววววววว.......

เช้า..ที่ศรีชา อากาศ สดใส..แต่พอตกบ่าย..ฝนมา..ตรึม..

ใกล้..จา..ออกพรรษา แว้ววววววว.......

แล้วงัยพี่ เสือยศจะออกหาเหยื่อเหรอ 555 :biggrin:

• #3,779

อุ๊บ...................!!!!

เด๋วงานเข้า:sweat:

• #3,780

ตอนนี้แหลมฉบังฝนเริ่มปรอย ๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม