• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

หือ..นัดกันโยนโบว์

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เสาร์นี้ฝนไปแล้วครับ..

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เสาร์นี้ฝนไปแล้วครับ..

ฝนไหนคับ พายุฝน หรือ น้องฝน :biggrin: :biggrin: :byebye: :byebye:

นับเป็นปรากฎการณ์ที่แปลกใหม่มั่กๆจั่กๆจั่กๆ :dribble: :biggrin:

ฝนไหนคับ พายุฝน หรือ น้องฝน :biggrin: :biggrin: :byebye: :byebye:
ฟันธง แล้วใช่มั้ยคับ..:byebye:
แป๊บๆวันพฤหัสอีกแล้ว เร็วจริงๆ..:cry:
...
...
...
เงินนะหมดเร็วจริงๆ เหอๆๆ:sweat:

ไม่ถนัดโยนโบว์ลิ่งอ่ะ:frown:
นั่งจิบเบียร์ดูอย่างเดียวได้ป่าว..:byebye:

ไม่ถนัดโยนโบว์ลิ่งอ่ะ:frown:
นั่งจิบเบียร์ดูอย่างเดียวได้ป่าว..:byebye:
ได้เลยพี่จาดมา
แล้วจะมาจริงป่าวอ่ะ (ให้มันแน่) อิอิอิ:biggrin:

BSC ช่ายป่ะ

ใครไปมั่ง....

กี่โมง....

จัดมา....

อย่าให้เสีย:rolleyes:
นกเลิกงานไปถึงBSC ประมาณ 18.00 น.
มีใครบ้างเดียวนกแจ้งอีกทีค่ะ

ได้เลยพี่จาดมา
แล้วจะมาจริงป่าวอ่ะ (ให้มันแน่) อิอิอิ:biggrin:
ไปนะ ไปได้อยู่แล้ววว..:byebye:
แต่...
แต่...
แต่...
โดนซองงานแต่ง ผจก.เข้าไป..จะเป็นลม:sweat:
แถมต้องไปงานที่ รร.ในกทม.อีก ......หายวับไปกับตา:brick:
เหอๆๆๆ:cry::cry:
ปล. ที่ ฺBSCเค้าให้ซื้อเบียร์เข้าไปกินเองได้ป่าวอ่ะ..ช้าง3ขวด 117บาทอ่ะมีงบแค่นั้น หุหุ

วันนี้ฟ้าแจ่มแต่เช้า..คาดว่าเสาร์นี้ฟ้าฝน จะเป็นใจ..

BSC นี่มันอยู่ชั้นบน แปซิฟิคปาร์ค.. ใช่ป๊ะ..

BSC นี่มันอยู่ชั้นบน แปซิฟิคปาร์ค.. ใช่ป๊ะ..
ไม่ช่ายค่ะพี่ยศ
มันอยู่ก่อนถึงสะพานข้ามไปหนองค้อค่ะ

เย้ๆ...เข้าได้แล้ว..ดีใจจัง..ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคน..น่ะครับ ผมโน๊ต..อยู่ชลบุรี A31 Neo6 ไม่โบ สีทอง เดิมๆ กะลังเริ่ม โม. อีกลำครับ แล้วจะไปหาที่ แหลมแท่น

ว่างๆ..จะมาขอแจมด้วยครับ..สมัคร กะ พี่ยศ.. นานแระ พึ่งเข้าใช้งานได้ผม โน๊ตน่ะครับ

เย้ๆ...เข้าได้แล้ว..ดีใจจัง..ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคน..น่ะครับ ผมโน๊ต..อยู่ชลบุรี A31 Neo6 ไม่โบ สีทอง เดิมๆ กะลังเริ่ม โม. อีกลำครับ แล้วจะไปหาที่ แหลมแท่น
นีโอ อีกลำ..มาครับๆ มามาววววมันส์กันเหอะ:dribble:

ไม่ช่ายค่ะพี่ยศ
มันอยู่ก่อนถึงสะพานข้ามไปหนองค้อค่ะ

เอายางไงงง ดีหว่า... อยากเปลี่ยนที่ เปลี่ยนบรรยากาศร่ำสุราบ้าง
ที่นั่นมีลานเบียร์อ่ะป่าวอะ เหมือนเคยได้ยิน...:mad:

เอายางไงงง ดีหว่า... อยากเปลี่ยนที่ เปลี่ยนบรรยากาศร่ำสุราบ้าง
ที่นั่นมีลานเบียร์อ่ะป่าวอะ เหมือนเคยได้ยิน...:mad:
มีค่ะ ข้างในมีเบียร์สด มีอาหาร
โยนไป กินไป โอ๊ย มันสุดยอกเลยพี่:biggrin:

เมื่อวานไปกินลาบบุรีรัมย์ในซอยแหลมฉบังคอนโดมา เจอเซฟคันนึงสีเขียวทหาร ถ้าจำเบอร์ไม่ผิด เบอร์ A31414 ไม่ทราบว่าเป็นเพื่อนๆกันรึป่าวคับ

ไม่มีไรแค่เห็นขับผ่านไปคิดว่าคงอยู่ในซอยนี้แหละ ก็เลยคิดว่าสมาชิก cef-thai ในชลบุรีคงมีเยอะแต่ไม่ค่อยรู้จักกันเท่านั้นเอง

เมื่อวานไปกินลาบบุรีรัมย์ในซอยแหลมฉบังคอนโดมา เจอเซฟคันนึงสีเขียวทหาร ถ้าจำเบอร์ไม่ผิด เบอร์ A31414 ไม่ทราบว่าเป็นเพื่อนๆกันรึป่าวคับ

ไม่มีไรแค่เห็นขับผ่านไปคิดว่าคงอยู่ในซอยนี้แหละ ก็เลยคิดว่าสมาชิก cef-thai ในชลบุรีคงมีเยอะแต่ไม่ค่อยรู้จักกันเท่านั้นเอง
ใช่แหลมฉบังทาวเว่อร์ตรง อ่าวอุดม ป่าวคับ
เอ่อถ้าใช่..นั่นมันซอยหากินผมเลยนะนั่น
อยู่มา4-5ปี เข้าๆ ออกๆ อยู่ในนั้นแหละ:dribble::dribble:
คิดถึงบรรยากาศเก่าๆ :cry:จริงๆแต่ก่อนจะมีร้านลาบหัววัวด้วย อร่อยเหมือนกัน
ปล. แต่ 414 มะรู้ใครอ่ะ ครายหว่าาาา สีเดียวกะผมป่าวว
จริงๆ ถ้าโซนนั้น น่าจะมีน้องเอ้ คนเดียวนะ....:verwirrt::verwirrt: อาจจะแว๊บมาหาข้าวทาน

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,740

ไม่ใช่เอ้แน่นอน

เพราะรถมันมิดไปแล้ว

โดนกระบะขี้เมาอัดตูดงอเป็นกุ้งไปแล้ว:sweat:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม