• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เด็กบางแสนหายไปไหนเอ่ย? รึว่าแตงโมแตกซะแล้วจ๊ะ? อิๆๆ
ยังอยู่ค๊า.......วี๊ดวิ๊วววววว.............:byebye: :byebye: ใกล้แตกเเว้ววว พฤหัสหน้า.......:verrckt: :verrckt: เอิ้กกกกกกกกกกกกกก :sweat: :sweat:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ยังอยู่ค๊า.......วี๊ดวิ๊วววววว.............:byebye: :byebye: ใกล้แตกเเว้ววว พฤหัสหน้า.......:verrckt: :verrckt: เอิ้กกกกกกกกกกกกกก :sweat: :sweat:
โอ้วว ใกล้แล้วๆ แข็งแรงๆคับ:redface:

โอ้วว ใกล้แล้วๆ แข็งแรงๆคับ:redface:
เพราะ ไอ้แข็งๆแรงๆ อ่ะแหละ เลยได้ตัวเเรงออกมา เอิ้กกกกกกกกกก !!!! :eeek: :eeek: :eeek:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,704

เพราะ ไอ้แข็งๆแรงๆ อ่ะแหละ เลยได้ตัวเเรงออกมา เอิ้กกกกกกกกกก !!!!

ชอบจังคำนี้.... 5 5 5:biggrin:

ขายรถแถมมอไซด์เว้ย

ไม่แพงนะ...แต่ไม่ซื้อ 5 5 5

(ไอหมูบินโคราชขายรถแต่งเซฟเว้ยยย)
แซวนะแซว ระวังท้องก่อนแต่งนะเฮียเก่ง เดี๋ยวเจอกันคับพี่:biggrin: :biggrin: :biggrin:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ออกมาแถวๆ ปากร่วมน่ะ มีพม่า เขมร ไป ส่อดส่องหาเอาเอง ราคาย่อมเยา หุหุ
ไปมาแล้วนะดิถึงรู้ว่า เพื่อนบ้านทั้งนั้น ถนนคนคาน หุหุหุ:biggrin:

รู้ทุกซอกทุกมุมเลยป่าว ค้าบพี่ยศ..อุ๊บส์ ฮี่ๆๆ ล้อเล่งอ่าาาาา:biggrin:
ไม่ค่อยรู้จักหรอก..แต่สนิทกะ เจ้าของ เค้า..อ่ะ

มันตรงไหนอ่ะสะพาน 4

รู้จักแต่ซอย 4 รัชดา(ไป SNOP บ่อย อิอิ):eeek:
ตาคนนี้หากินไกลวุ้ย..ถึงว่า เข้ากทม. ที หลายวันเลย..

ออกมาแถวๆ ปากร่วมน่ะ มีพม่า เขมร ไป ส่อดส่องหาเอาเอง ราคาย่อมเยา หุหุ
นี่..คนนี้รู้จริง...คบต่างชาติ..ด้วย

ช่วงนี้ งานยุ่งน้อ ไม่ได้ไปเที่ยวเลย โผล่มาดันซะหน่อย
เออ...วันนั้นก็ลืมเอาเสื้อให้..น่ะ

แซวนะแซว ระวังท้องก่อนแต่งนะเฮียเก่ง เดี๋ยวเจอกันคับพี่:biggrin: :biggrin: :biggrin:
ขายรถ..แล้วเอามาแต่ง เซฟ ให้หล่อๆ มิตติ้งบางแสนเจอกันน่ะ..แต่คงจะเจอก่อนว่ะ 25 ตค. จะไปโคราช ออกพรรษาพอดี คริ.คริ ยาดองหมดโหลแน่..

ไม่หมดแน่นอน เพราะผมเตรียมไว้ให้พี่อาบเลย:byebye:

เออ...วันนั้นก็ลืมเอาเสื้อให้..น่ะ

ขายรถ..แล้วเอามาแต่ง เซฟ ให้หล่อๆ มิตติ้งบางแสนเจอกันน่ะ..แต่คงจะเจอก่อนว่ะ 25 ตค. จะไปโคราช ออกพรรษาพอดี คริ.คริ ยาดองหมดโหลแน่..
ยังไงก็ไม่หมด ฮะฮะฮะ เพราะผมเตรียมไว้ให้พี่อาบเลย 2คืน3วัน หุๆๆๆ ฮ่าๆๆๆ:biggrin: :biggrin:

ถึงขั้นอาบได้เลยเหรอคับ:verwirrt:
งี้ถ้าเป็นแบบดองสัตว์เลื้อยคลาน..:verrckt:
ตอนอาบ ขามันจะมา้เกี่ยวหูเรามั้ยอ่ะ บรึ๋ย..:sweat:
5555

ยังไงก็ไม่หมด ฮะฮะฮะ เพราะผมเตรียมไว้ให้พี่อาบเลย 2คืน3วัน หุๆๆๆ ฮ่าๆๆๆ:biggrin: :biggrin:
อ่ะ....จ๊ากกกกกกกกกก...อาบยาดอง....

• #3,713

ก๊อก ๆ

ชาวบางแสนอยู่ไม๊...

กินข้าว....ก่า...ฟิ้วว:go: :go:

• #3,714

เมื่อไหร่มาเอาอ่ะไอหมูบิน

อูม.. ๆ ....อ่ะ...อูม ๆ:rolleyes:

เสาร์ที่จะถึงนี้ฝนจะตกมั๊ยน๊อ.....:mad:

เหอะๆไปดีกว่ามาแอบเก็บข้อมูล

• #3,717

ถ้าน้าเหวกไม่ล้างรถมา

ไม่ตกแน่...ชัวร์ ๆ ๆ ..คริ..คริ:rolleyes:

ถ้าน้าเหวกไม่ล้างรถมา

ไม่ตกแน่...ชัวร์ ๆ ๆ ..คริ..คริ:rolleyes:

โอเช รับทราบ :biggrin:

ก๊อก ๆ

ชาวบางแสนอยู่ไม๊...

กินข้าว....ก่า...ฟิ้วว:go: :go:

พี่เก่ง วันพฤหัสไปโยนโบกานป่าว:dribble::biggrin:

• #3,720

BSC ช่ายป่ะ

ใครไปมั่ง....

กี่โมง....

จัดมา....

อย่าให้เสีย:rolleyes:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม