• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,741
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เย้ๆ...เข้าได้แล้ว..ดีใจจัง..ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคน..น่ะครับ ผมโน๊ต..อยู่ชลบุรี A31 Neo6 ไม่โบ สีทอง เดิมๆ กะลังเริ่ม โม. อีกลำครับ แล้วจะไปหาที่ แหลมแท่น

ยินดีต้อนรับครับ

แล้วเจอกันลานเพลินแหลมแท่นครับ:byebye:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ไม่ใช่เอ้แน่นอน

เพราะรถมันมิดไปแล้ว

โดนกระบะขี้เมาอัดตูดงอเป็นกุ้งไปแล้ว:sweat:
งืมๆๆ รถเอ้สีบรอนส์ฟ้า ใช่มะ..
แต่ผมเคยเห็นคันนึง สีนี้แหละ แต่ตอนนั้นไม่เห็น เลขรหัสนะ
อยู่เลยทางรถไฟเข้าไปอีก..เคยขับสวนกันบ่อยๆ เมื่อกลางปีที่แล้ว:sweat: คงไม่ใช่คันเดียวกันหรอก ...:biggrin:

อ้อ เพิ่มเติม ไปดูรายชื่อมาแล้ว น่าจะเป็นเด็กเกษตรศาสตร์ นะ เห็นลงไว้เป็นนิสิต อายุ 22 ใครรู้จักมั่งอ่าาาา

• #3,743

มีค่ะ ข้างในมีเบียร์สด มีอาหาร
โยนไป กินไป โอ๊ย มันสุดยอกเลยพี่:biggrin:

โอเชเย็นนี้

จะไปล้างท่อให้ดู..5 5 5:augenrollen:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

รถเสร็จเมื่อไหร่..ขอแจมด้วยซักกะทีนะคับ..บางแสน..:redface:

• #3,745

ในมอเกษตรที่รู้จัก

ในกลุ่มบางแสนจะมีสองคัน

1. เอ้ปี2สีบรอนท์ฟ้าชุดแต่งยูราสโรลบาร์สีแดง(ตอนนี้มิดหมดฤทธิ์จอดอยู่บ้านเพิ่งไปเยี่ยมมา)

2. เอ็มปี 4 วิศวะนาน ๆมาเข้ากลุ่มทีเพราะติดญิง สีเขียวขี้ม้า มีสคูปดักลมฝากระโปรงหน้าหลังคาผุ ๆ

ที่เห็นอาจอยู่ในชมรมแต่ไม่ได้เข้ารวมกลุ่มบางแสน

โอเชเย็นนี้

จะไปล้างท่อให้ดู..5 5 5:augenrollen:
เจอกานค่ะ วันนี้เป็นโสดด้วย 555 พี่มาร์คไม่ไป(จุจุจุอย่าเสียงดังไป) :dribble:

เจอกานค่ะ วันนี้เป็นโสดด้วย 555 พี่มาร์คไม่ไป(จุจุจุอย่าเสียงดังไป) :dribble:

ป๊าดด:brick:
ทำไปได้...:eeek::eeek:

ในมอเกษตรที่รู้จัก

ในกลุ่มบางแสนจะมีสองคัน

1. เอ้ปี2สีบรอนท์ฟ้าชุดแต่งยูราสโรลบาร์สีแดง(ตอนนี้มิดหมดฤทธิ์จอดอยู่บ้านเพิ่งไปเยี่ยมมา)

2. เอ็มปี 4 วิศวะนาน ๆมาเข้ากลุ่มทีเพราะติดญิง สีเขียวขี้ม้า มีสคูปดักลมฝากระโปรงหน้าหลังคาผุ ๆ

ที่เห็นอาจอยู่ในชมรมแต่ไม่ได้เข้ารวมกลุ่มบางแสน
น่านแหละๆ แม่นแว้วววว 414 นายเอ็ม นี่เอง:biggrin: นึกออกแระว่าใคร..
เฮ้อห่างเหินพื้นที่นั้นมานานแล้ว..:cry:อยากย้อนกลับไปอีก สมัยนั้น...:cry::cry: ตั้งแต่ถนนยังเป็นลูกรัง เหอๆๆ
แต่ที่แน่ๆ หลังคาผุเหมือนกัน แต่ยังไม่รั่ว ฮี่ๆๆ:boss:

รถเสร็จเมื่อไหร่..ขอแจมด้วยซักกะทีนะคับ..บางแสน..:redface:
ยินดีต้อนรับค้าบบบ:wink::wink:

อืมมมมม.....:mad:

งึมมมมม....:mad:

โอเชเย็นนี้

เปงไงบ้างล้างท่อเลี่ยมมั้ยครับ 5555......:byebye: :byebye: :byebye:

:byebye: :byebye: เสาร์นี้บรรยากาศแสนดี :byebye: :byebye: จริงมั้ยครับทุกคน 555...:biggrin: :biggrin:

ขอให้เป็นเช่นนั้น..

ไงก็เผื่อด้วย..น่ะ..

เอ้า....คนโยนโบว์ มาวววกานยางงงง:sure:

วันเสาร์ตั้งแต่ช่วงบ่าย จะพยายามรายงานสภาพอากาศเป็นระยะๆ:byebye:

วันเสาร์ตั้งแต่ช่วงบ่าย จะพยายามรายงานสภาพอากาศเป็นระยะๆ:byebye:
งานนี้ป้องควบ 2 ตำแหน่ง เฝ้าบอร์ด..กะ กรมอุตุ รายงานสถาพอากาศ
ดีมาก ..สมควรสรรเสริญ

กองเชียร์ ท่าจะเมาก่อนคนโยน..น่ะ

• #3,760

น่ารักมั่ก ๆ:sweet_kiss:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม