• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ยังยืนคุยกะไอเก่งเบ๊นอยู่ว่า

ยืนพิงรถน้าเหวกแทบจะล้ม (เพราะสีเงาจัด)

พักเดียวป๊าดดด...ฝนกระหน่ำ

ทีหลังจะไปแบบมอมๆแระ แก้เคล็ด :biggrin:

เที่ยงแล้วๆ..ยังนั่งทำงานกันอยู่อีก..:super:ออกไปจกส้มตำดีก่่า..พี่น้อง..:byebye:แผล่บๆๆๆ:dribble:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

คึก กันจัง

ทำอะไรกันครับ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เลิกงานกานยางงง..เพ่น้องงงง:eeek:
หิวๆๆๆ..
.
.
ข้าวจังเรย:tongue:

คึก กันจัง

อ่ะ..ได้ข่าวว่าขายตัวแรงไปแล้ว เหรอ...

เลิกงานกานยางงง..เพ่น้องงงง:eeek:
หิวๆๆๆ..
.
.
ข้าวจังเรย:tongue:
รับข้าวขาหมูไม๊ครับ..อิ.อิ

มาแอบ อ่านไปละ
ไม่มีเรื่องคุย ก๊ะ เค้า:biggrin:

อยู่ระยองๆๆๆๆๆๆ เดือนนึงแนะ

เด๋วจาแว๊ปๆไปหา

ว่าแต่แถวสะพาน4นี้มีไรเที่ยวมั้งอะ

ใครรู้ตอบทีเน่อ

อยู่ทีไอ้โอ๋เลย

ฝากไว้ในรถ

ชักช้า...เด๋วจะไปแกะแดงแล้วไม่พูดพร่ำ..อิอิ
ฝากเฝิกไรไม่รู้เรื่อง:biggrin:

รถสีนี้สวยดีน่ะ..อยากให้กลุ่มเรามีสีนี้บ้าง แดง มีแล้ว ส้มมีแล้ว ขาว เกร่อเลย..เหลือง..ไม่มี ทำสีใหม่ทั้งคัน แปลงตูด พร้อมใส่หลังคาซันลู๊ป พร้อมเลย เด๋วคุยกะทางอู่ให้ ราคาแบบพิเศษ ไปเลย ดีมั้ย..สนป่าวววว..จะได้หายง่วง...
เค้า อยากลองไห้ผมเปลี่ยนสีไห้ เลย จัดไป 1 สี เค้าชอบสีนี้เค้าว่า
คึก กันจัง

อื่ม :verrckt: เบื่อ คนไม่รักเซป จริงไม่คุยด้วยดีก่า:sure:

ขายรถคับ ขายเอาเงินมาแต่ง cefiro คับ รถ mini car แต่งแล้วเท่แน่นอนคับ
mitsu-champ 3dr 1500cc. 0892856387 beerคับ :cry:
รถผมเอง ขายไม่แพงคับ 80,000 บาทเองคับ ตัวนอกคับ ถูกกว่าเต้นรถเยอะ แน่นอน คับ

ไฟล์แนบ

86.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 48
    104.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 48
    121.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 46
    106.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 48
    115.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 49
    78.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 47
    112.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 49
    130.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 49
    137.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 46

ว่าแต่แถวสะพาน4นี้มีไรเที่ยวมั้งอะ

สะพาน4 สยามอีสเทิร์น ใช่ป่าว..ค่ำมาก็นอนละครับ..โรงงานล้วนๆ ..อยากสนุก ก็ ศรีราชา ละครับ ใกล้ที่สุด มีทุกแบบ

เห็นขึ้นป้ายไว้ว่่า..7-9 พ.ย. อ่ะนะ:boss:
:byebye: :byebye: ชัวปล่าว อย่ามั่วน่า...ไปบอกด้วยนะครับ อิอิอิ...:wink: :wink:

ขายรถคับ ขายเอาเงินมาแต่ง cefiro คับ รถ mini car แต่งแล้วเท่แน่นอนคับ
mitsu-champ 3dr 1500cc. 0892856387 beerคับ :cry:
รถผมเอง ขายไม่แพงคับ 80,000 บาทเองคับ ตัวนอกคับ ถูกกว่าเต้นรถเยอะ แน่นอน คับ
เอ้า ขายครับขาย เอาเงินมาหมดกับCefต่อ....:biggrin:

สะพาน4 สยามอีสเทิร์น ใช่ป่าว..ค่ำมาก็นอนละครับ..โรงงานล้วนๆ ..อยากสนุก ก็ ศรีราชา ละครับ ใกล้ที่สุด มีทุกแบบ
รู้ทุกซอกทุกมุมเลยป่าว ค้าบพี่ยศ..อุ๊บส์ ฮี่ๆๆ ล้อเล่งอ่าาาาา:biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,694

ขายรถแถมมอไซด์เว้ย

ไม่แพงนะ...แต่ไม่ซื้อ 5 5 5

(ไอหมูบินโคราชขายรถแต่งเซฟเว้ยยย)

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,695

มันตรงไหนอ่ะสะพาน 4

รู้จักแต่ซอย 4 รัชดา(ไป SNOP บ่อย อิอิ):eeek:

ช่วงนี้ งานยุ่งน้อ ไม่ได้ไปเที่ยวเลย โผล่มาดันซะหน่อย

ออกมาแถวๆ ปากร่วมน่ะ มีพม่า เขมร ไป ส่อดส่องหาเอาเอง ราคาย่อมเยา หุหุ

เห็นขึ้นป้ายไว้ว่่า..7-9 พ.ย. อ่ะนะ:boss:
วันเกิดผมพอดีเลยวุ้ย 55 ฝากเนื้อฝากตัวล่วงหน้า

เด็กบางแสนหายไปไหนเอ่ย? รึว่าแตงโมแตกซะแล้วจ๊ะ? อิๆๆ

เด็กบางแสนหายไปไหนเอ่ย? รึว่าแตงโมแตกซะแล้วจ๊ะ? อิๆๆ
อันนี้ใครอ่ะ ตัวจริงรึตัวปลอม 555++:verwirrt:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม