• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เสาร์นี้มากันอีกป่าว :biggrin: ให้ไวๆนะจ๊ะ น้าเหงา.....:tongue:
น่ากลัวจังเลย อิอิ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ร้อนจริงๆ วันนี้...สงสัยคืนนี้จะเมาเร็ว:dribble:
:byebye: :byebye: แล้วจะมาเมากับเค้าเหลือปล่าวล่ะครับ....:eeek: :eeek:

:confused: :confused: ตอนนี้พานทองฝนตก..หยุมหยิม..ไม่รู้ว่าบางแสนอากาศเปงอย่างไรบ้างเอ่ย...:sure: :sure:

มองซ้าย
มองขวา
ไม้เห็งคายยยยยยย
ไปดีก่า:augenrollen::byebye:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

:confused::confused::verwirrt:.............................!

หุหุ วันเสาร์ที่ผ่านมา มาววว..เละเทะเลย:cold:..กว่าจะฟื้นก็ 5โมงเย็น:sweat:
นี่ขนาดฝนตกซะขนาดนั้น.. พี่น้องCefยังมากันหนาตาเช่นเคย..:biggrin:
แต่พอเหลือสามหน่อ เริ่มมีเสียงโพล้งเพล้ง นั่งกันไม่ติดเลยทีเดียว:sweat:
หุหุ กินเหล้าท่ามกลางวงล้อม แสรดดด เมิงจะตีกันเองทามมายยย..:brick:
ปล.สาเหตุที่เมา ส่วนนึงมาจากลูกกลมๆ เฮ้อ..กลุ้มมม:cry:ไม่น่าเลย..เซ็งงง

อ่ะ พี่มาร์ค งง อะไรหว่า...:biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,648

:confused: :confused: ตอนนี้พานทองฝนตก..หยุมหยิม..ไม่รู้ว่าบางแสนอากาศเปงอย่างไรบ้างเอ่ย...:sure: :sure:

เสาร์ไม่เหนมาอ่า

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,649

เข้าเวปได้แล้ว

มีใครอยู่มั่ง:smile:

อ่ะ พี่มาร์ค งง อะไรหว่า...:biggrin:
มายช่ายพี่มาร์คหรอกจ้า "น้องนก"เอง
ตอนนกเข้ามาไม่มีใครอยู่ก็เลยงงงงงงงง:biggrin::biggrin:

เตรียมรถออกมาแล้ว..แวะไปเป็นที่ปรึกษาให้ตาแจ็ค กะลังใส่ โอลิน..แล้วก็ตั้งศูนย์ที่ ร้านศรีราชากิจการยาง กะว่าเสร็จแล้วจะออกไป ราวๆ 3 ทุ่ม ฝนเจ้ากรรมตกลงมาห่าใหญ่ทั้ง ลมก็แรงมาก มืดฟ้ามัวดิน เลย น่ากลัวมากๆ จึงแยกย้ายกันเข้าบ้าน พอถึงบ้าน ไฟดับ ราว ชั่วโมงก่าๆ เลยอดเจอกัน ...เสาร์นี้ไม่ว่างเข้า กทม.

มายช่ายพี่มาร์คหรอกจ้า "น้องนก"เอง
ตอนนกเข้ามาไม่มีใครอยู่ก็เลยงงงงงงงง:biggrin::biggrin:
เค้าเช็คความพร้อมของเว็ป ..อ่ะ..555++

เตรียมรถออกมาแล้ว..แวะไปเป็นที่ปรึกษาให้ตาแจ็ค กะลังใส่ โอลิน..แล้วก็ตั้งศูนย์ที่ ร้านศรีราชากิจการยาง กะว่าเสร็จแล้วจะออกไป ราวๆ 3 ทุ่ม ฝนเจ้ากรรมตกลงมาห่าใหญ่ทั้ง ลมก็แรงมาก มืดฟ้ามัวดิน เลย น่ากลัวมากๆ จึงแยกย้ายกันเข้าบ้าน พอถึงบ้าน ไฟดับ ราว ชั่วโมงก่าๆ เลยอดเจอกัน ...เสาร์นี้ไม่ว่างเข้า กทม.
นั่นแหละพี่ยศ..ฝนมันมาจากทางศรีราชาง่ะ:frown: นั่งสังเกตตั้งแต่ตอนเย็นแล้ว.. เมื่อเสาร์นู้นก็มาจากทางชลบุรี แล้วเสาร์หน้าละ..จะมาจากบายพาสป่าวหว่า..ส่วนอีกเสาร์นู้น คงจะมาจากทะเลโดยตรง พร้อมกับพายุลูกใหญ่:sweat::sweat: รึเราจะลงไปเล่นน้ำกันดี:eeek::go:
ปล.เบื่อฝนตกเวลาที่เรากำลังจะสนุก เซงงงงง:super:

อื่ม ครับ
อะนะ
พอดี ติดธุระ เสร็จก็ดึกดื่นแล้ว เลย มะได้ไปเหมือนกัน
ปล.ตามหาเพื่อนเก่ง ไฟ R32 อะได้ยัง

อ่ะตัวจริงมาแล้ว ! อ่านแล้วสงสัยอ่ะป้อง ไอ้อูยยยยยยยยย ของป้องอ่ะ มันคืออะไร???
เข้าข่ายเรดอาร์ หรือว่าบ้ากามเอ่ย????อิๆ:biggrin: :biggrin: :biggrin:

:verwirrt: :verwirrt: เซ็งเลย เวปเข้าไม่ได้ วันเสาร์ฝนก้อตก ...โอยยยยย:verrckt: :verrckt: :burn:

[/b]
เสาร์ไม่เหนมาอ่า
:mad: :mad: ฝนเจ้ากำตกมาได้3ทุ่มยันเที่ยงคืน:super: เลยไม่ได้ไปดูจอมยุทเจ้าตีกันเลย...เซงโครต.:sexy_girl: :sexy_girl:

:biggrin: :biggrin: เสาร์หน้าแก้ตัวใหม่ครับ....เตรียมทุกอย่างพร้อมออกไปแล้วฝนเจ้ากำทำกันได้:verwirrt: :verwirrt:

หุหุ วันเสาร์ที่ผ่านมา มาววว..เละเทะเลย:cold:..กว่าจะฟื้นก็ 5โมงเย็น:sweat:
นี่ขนาดฝนตกซะขนาดนั้น.. พี่น้องCefยังมากันหนาตาเช่นเคย..:biggrin:
แต่พอเหลือสามหน่อ เริ่มมีเสียงโพล้งเพล้ง นั่งกันไม่ติดเลยทีเดียว:sweat:
หุหุ กินเหล้าท่ามกลางวงล้อม แสรดดด เมิงจะตีกันเองทามมายยย..:brick:
ปล.สาเหตุที่เมา ส่วนนึงมาจากลูกกลมๆ เฮ้อ..กลุ้มมม:cry:ไม่น่าเลย..เซ็งงง
:smile: :smile: ท่าทางจะกลุ้มมากล่ะซิ..ฟื้นตั้ง5โมงเญ็นแน่ แล้วไปได้แจมกับเค้าปล่าวล่ะ:byebye: :byebye:

:redface: พี่ ๆ ค้าบบ งานspeed fes ปีนี้มีวันที่เท่ารัยอะค้าบบ อยากไปจัง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม