• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,901
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

มิน่าหายเงียบไปเลย

คงลืมเสียงคลื่น...ควันยางแระ..เชอะ:embarrassed:

• #3,902
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อีตาอ๊อดนี่ก็หายไปเลย

ไม่รู้ไปหลงไรอยู่....อุ๊บ!!!:go:

ตอนนี้ผมทำงานในนิคมอีสเทิร์น ซีบอร์ดครับ ว่างๆขอไปแจมด้วยนะคร้าบบ

ตอนนี้ผมทำงานในนิคมอีสเทิร์น ซีบอร์ดครับ ว่างๆขอไปแจมด้วยนะคร้าบบ
เสาร์นี้เจอกันแหลมแท่นครับ

• #3,905

ยินดีต้อนรับ:smile:

เจอกันลานเพลินแหลมแท่นยามค่ำคืนทุกเสาร์

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เสาร์นี้มาใช่มั้ยน้าเหวก...:rolleyes:
มาคับ เอ๊ย..ไปคับ แล้วเจอกัน จะฝากให้เอาตังค์ไปใช้ด้วย อิ อิ :biggrin:

• #3,907

ฝากนู๋บ้างสิคะ...อิอิ

ชอบจังตังค์เนี่ย

เหม็นก้อเหม็น...ไมคนชอบกันจังเน๊อ:smile:

ไม่ได้เข้ามานาน ..........ถ่ายรูปกันสวย เชียว .........

มิตติ้งเค้าจัดกันวันใหน อ่ะ

ไม่ได้เข้ามานาน ..........ถ่ายรูปกันสวย เชียว .........

มิตติ้งเค้าจัดกันวันใหน อ่ะ
วันที่ 8 พย.นี้ ที่สายธาร ตอนเที่ยงทำบุญ เลี้ยงอาหารกลางวันสถานสงเคราะห์ คนพิการ บางละมุง ขอเชิญน่ะครับ

วันเสาร์นี้เจอกันคร๊าบบบบจะไปเยือนกลุ่มบางแสนซะหน่อย

อยากไปบางแสน.

วันที่ 8 พย.นี้ ที่สายธาร ตอนเที่ยงทำบุญ เลี้ยงอาหารกลางวันสถานสงเคราะห์ คนพิการ บางละมุง ขอเชิญน่ะครับ

ตอนกลางวันคงไม่ได้ไป อ่ะพี่ เปิดเทอมเเล้ว เสาร์นี้สอบ 2 วิชาสุดท้าย
ปิด 2 อาทิตย์ 27 ตุลาเปิดเทอมเเล้ว แต่กลางคืนเลิกเรียน เเล้วแวปไปครับ

มะวาน..พร้อมด้วย พี่น้องบางแสน ไปเยี่ยมน้องเบ๊นซ์ เก่ง..A31740..มาขอให้สุขภาพแข็งแรง สมบูรณ์ เร็วๆ น่ะ สู้ๆ..ต่อไป..แล้วเจอกัน ที่แหลมแท่น..ครับ

ไฟล์แนบ

144.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 53
    165 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 49

ตอนกลางวันคงไม่ได้ไป อ่ะพี่ เปิดเทอมเเล้ว เสาร์นี้สอบ 2 วิชาสุดท้าย
ปิด 2 อาทิตย์ 27 ตุลาเปิดเทอมเเล้ว แต่กลางคืนเลิกเรียน เเล้วแวปไปครับ
อ้าว......
ผู้เยาว์ หร๋อครับเนี่ย

อ้อลืม

ที่แปะกระจกงาน ครบรอบ 5 ปี ที่พี่มีเหลือป่าวครับ

เก็บไว้ให้ผม 2 อันนะพี่ เดี๋ยวเสาร์ใหนว่างแวะไปเอาที่แหลมแท่น หรือไม่ก็ที่งานมิตติ้งอ่ะครับ

ขอบคุณครับ พี่

เฮ้อออ.ๆๆ..เค้าเป็น นักศึกษา ..อ่ะน่ะ..ไม่ว่ากัน..ไม่เป็นไร ตามสดวก..

สวัสดีเช้าวันใหม่..เอ้า..วันศุกร์อีกแล้วครับพี่น้อง
เย็นนี้ไปไหนกันดี...

หุหุ ตกลงว่าเสาร์ที่ 8 เหรอเนี่ย หุหุ:sweat:
งี้ก็มันส์อ่ะดิ บางแสนสปีดพอดี...:sexy_girl:
ขับรถกันเพลินเลยทีเดียว...หุหุ แวะเข้า ม.เกษตรศาสตร์ ด้วยดีมะ:dribble:

วันเสาร์นี้เจอกันคร๊าบบบบจะไปเยือนกลุ่มบางแสนซะหน่อย
แล้วเจอกันครับ..อิอิ:biggrin:

ยินดีด้วยน่ะ น้องเก่ง แอน น้องเบนซ์ แข็งแรง หายไวๆ น่ะครับ จากคน แถวบ้าน
มะวาน..พร้อมด้วย พี่น้องบางแสน ไปเยี่ยมน้องเบ๊นซ์ เก่ง..A31740..มาขอให้สุขภาพแข็งแรง สมบูรณ์ เร็วๆ น่ะ สู้ๆ..ต่อไป..แล้วเจอกัน ที่แหลมแท่น..ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม