• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:sweat: และแล้วฝนเจ้ากำก้อตกลงมาจนได้:super: ไปตอนฝนตกพอดีเล๊ยยยยย..เลยไม่เจอไครซักกะคนนึง:sure: :sure: เซ็งเป็ด:verwirrt: :verwirrt: เลยไปเที่ยวผับเด็ก..ต่อเลยหนุกมากๆเลย...เด็กๆดึม อิอิอิ..:byebye: :byebye: ดึกแล้วไปนอนดีก่า บ๊าย บาย :go:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

มาดูบรรยากาศ วันที่เสาร์ผ่านมา หลังจากฝนหยุดตกราว ๆ 2 ทุ่มผมก็ออกมาแหลมแท่น..รู้สึก บางแสนจะคึกคักมากเริ่มจากหาดวอนนภา คนค่อนข้างแน่นจนถึงแหลมแท่น 2 ข้างทางจะมีรั้วกั้นเกือบจะสมบูรณ์ เพื่อเป็นสนามแข่ง พอถึง แหลมแท่น ตายล่ะ..รถมาจากไหนกันมากมายเหลือเกิน วีออสมาเพียบ มองหา เซฟเรา ไม่มีซักคัน เลยตัดสินใจขับเข้าไป เจอ เจ้าป้องถึงเป็นคนแรก ก็อาศัยเบียดๆ กันไปก่อน จนเริ่มมีทะยอยมาเรื่อยๆ แต่ไม่มีที่จอด ผู้คนก็มาเดินชมกันเยอะทีเดียวจนกระทั่งฝนรอบ 2 และรอบ3 เขาหนีกันหมด เลยได้ที่จอด จนฝนตกอีก รอบ4 คราวนี้ ได้เวลา แล้ว..โว้ย พี่ไปก่อนละ จะเที่ยงคืน แว้ววววว... บ้าย..บาย น้องๆ ทุกคน..เจอกันใหม่เสาร์หน้า..

ไฟล์แนบ

129.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 70
    172.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 68
    99 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 76
    125.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 93
    148.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 68
    136.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 71
    158.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 68
    160.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 65
    120.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 66
    169.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 81

มะวาน พอฝนตกรอบสุดท้าย หายกันเกลี้ยงเลยย :sweat:
พุ่งออกไปทีละคันๆ เหลือผม น้าจิ๊ก แล้วก็น้องที่โดนเพื่อนโอ๋ทิ้งซะงั้น55
ก็เลยลากกันไปที่โมรากันต่อ มาวววอีกเหมือนเดิม ฮิ้วววๆๆ:dribble:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เฮ้อ มีคนมันงอน
เลย กลับก่อนเดี่ยว ค่อยแก้ตัวไหม่
ปกติเคยอยู่คนเดียว พอมีคนมาอยู่ด้วย
เลยต้องปรับตัวกัน อะนะพี่น้อง
ไครยังไม่มี ก็ดีใจด้วย:embarrassed:

ขี้เหร่วะ รูปรถตัวเองมี
ไม่รู้จักเอาลง
(ไม่ได้หนี้เว้ย แต่คนมันพูดไม่รู้เรื่อง:sweat: เดินหนีไปนู้น เว็งเลย ฝนมันตกต่อเลย ต้องกลับ)
ไอ้ตอนถ่ายรูปอยู่ก็ ดี ดี๊
attachment.php

ไอ้คันนี้ก็จะสวยกันไหญ่ ละ
อิจฉา วะ
เชอะ...................

เลย กลับก่อนเดี่ยว ค่อยแก้ตัวไหม่
ปกติเคยอยู่คนเดียว พอมีคนมาอยู่ด้วย
ไครยังไม่มี ก็ดีใจด้วย:embarrassed:
อ่ะ..ใจเย็นๆ งี้แหละ ไม่ใช่มาม่า:dribble:

ขี้เหร่วะ รูปรถตัวเองมี
ไม่รู้จักเอาลง
(ไม่ได้หนี้เว้ย แต่คนมันพูดไม่รู้เรื่อง:sweat: เดินหนีไปนู้น เว็งเลย ฝนมันตกต่อเลย ต้องกลับ)
ไอ้ตอนถ่ายรูปอยู่ก็ ดี ดี๊
attachment.php
กลัวอริเยอะ...แอ๊ ล้อเล่น

โอ๋ .....:brick: ..ทำกันด้าย...ทิ้งกันโดยมิได้นัดหมาย ปล่อยให้ผมเผชิญโลกยามคำคืนที่บางแสน กับตาป้อง กางแกงแดง กะตาจิ๊ก อีกคน งอนแล้ว ขอบคุญตาป้องที่มาส่งครับ เมาเลย วันหน้าเมากันใหม่ครับ :dribble:

โอ๋ .....:brick: ..ทำกันด้าย...ทิ้งกันโดยมิได้นัดหมาย ปล่อยให้ผมเผชิญโลกยามคำคืนที่บางแสน กับตาป้อง กางแกงแดง กะตาจิ๊ก อีกคน งอนแล้ว ขอบคุญตาป้องที่มาส่งครับ เมาเลย วันหน้าเมากันใหม่ครับ :dribble:
รถเสร็จไวๆละกันเด้อ แล้วเจอกัน:biggrin:

ก็บอกแต่แรกแล้ว...ว่าแล้วจะรู้ว่านรก..อ่ะ.. มีจริงไม่เป็นไร ไหนๆ ก็เดินทางมาแล้ว ผู้หญิงก็เป็นแบบนี้หละ ง้อๆ หน่อย เดี๋ยวก็ดีเอง..ใจเย็นๆ รักกันไว้ เหนียวแน่นไว้

น่าสงสารว่ะ ! คนมันหล่อเว๊ย สาวๆเลยเกี่ยงกันรับ อิๆ ฝนตกกลับไปปรับความเข้าใจซะหน่อย
บรรยากาศน่าเสียเนื้อเสียตัวซะด้วย 555 :wink: ต้องแก้ไข่ เอ๊ย! แก้ไขข้อพิพาทให้ลงตัว ถ้าพูดไม่รู้เรื่องก็ มือซ้ายไป ขวาตาม ก้มหน้างามๆ แล้วบอกว่า โอ๋ผิดไปแล้ววววว :cry: 555:biggrin: :biggrin: :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,974

ไรกันนี่..ตกเม่งทูกเสาร์

ไปกทม.ก้อตกเม่งทูกวัน

แวะไปอู่สิทธิโชคดูน้องชมพูมากะลังใส่หน้าแระ

วันนี้เลยพาเด็กๆไปเที่ยวดรีมเวิลด์เล่นรถไฟเหาะ,เฮอร์ริเคน,กะไวกิ้งก้องั้น ๆ

ยังเสียวไม่สุดอ่ะ แต่คนเยอะมากเพราะเป็นวันอาทิส..สาว ๆตึม

กะว่าไปโดดบันจี้จั๊มพัทยากะขับโกคาร์ทมันและตื่นเต้นก่าเยอะ

ว่าง ๆหมดฝนนัดกันไปขับโกคาร์ทพัทยากันมะพี่น้อง:smile:

• #3,975

อืม....พี่มาร์คพูดขำดีแฮะ

แล้วตกลงคืนนั้นไงต่อวะโอ๋

ไงก้อใจเยง ๆ เว้ยยย...เมิง

(งี๊แหละ....ชีวิต...มันไม่สำเร็จรูปเหมือนบะหมี่หรอก ขนาดบะหมี่ยังกึ่งสำเร็จรูปเลย..อิอิ)

มาเสาร์ไหน ไม่เคยไม่เจอฝนเลย เซ็งจัง..... หวังว่าเสาร์หน้าคงไม่ตกแล้วมั๊ง เริ่มจะหนาวแล้ว(รึป่าว) :mad:

เป็นไรตาโอ๋ เจ้าแม่งอนเหรอ เหอ เหอ .... :biggrin:

พี่พาไปด้วยให้เห็นกะตาว่า ไม่มี๊ ไม่มี สาวๆที่ไหน ใครจะมาเจ๊าะแจ๊ะกับพี่ ไม่เชื่อขอให้ฝนตกดิ เท่านั้นแหละ ฝนมาเลย งานเข้า....:sweat: แล้วเค้าจะเชื่อพี่มั๊ยเนี่ย.. :tongue:

คืนนั้นพี่เลยต้องเผ่นตอนฝนตกนั่นแหละ 5 ทุ่มได้มั๊ง

ปล.บอกแหม่มใจเย็นนิสนึง คอรถด้วยกันน่าจะคุยกันไม่ยากนะ ค่อยๆปรับ ค่อยๆจูน เด๋วก็ได้ที่เองน่า... สู้ๆ :byebye:

เป็นไรตาโอ๋ เจ้าแม่งอนเหรอ เหอ เหอ .... :biggrin:

พี่พาไปด้วยให้เห็นกะตาว่า ไม่มี๊ ไม่มี สาวๆที่ไหน ใครจะมาเจ๊าะแจ๊ะกับพี่ ไม่เชื่อขอให้ฝนตกดิ เท่านั้นแหละ ฝนมาเลย งานเข้า....:sweat: แล้วเค้าจะเชื่อพี่มั๊ยเนี่ย.. :tongue:

คืนนั้นพี่เลยต้องเผ่นตอนฝนตกนั่นแหละ 5 ทุ่มได้มั๊ง

ปล.บอกแหม่มใจเย็นนิสนึง คอรถด้วยกันน่าจะคุยกันไม่ยากนะ ค่อยๆปรับ ค่อยๆจูน เด๋วก็ได้ที่เองน่า... สู้ๆ :byebye:
นี่..สิ ปรมาจารย์ของแท้ล่ะ555++..ใช่แล้ว ..ลดบู๊ท ลงหน่อย จูนน้ำมันบางลง ..เดี๋ยวก็เนียน เอง..

มาเสาร์ไหน ไม่เคยไม่เจอฝนเลย เซ็งจัง..... หวังว่าเสาร์หน้าคงไม่ตกแล้วมั๊ง เริ่มจะหนาวแล้ว(รึป่าว) :mad:
น้าเหวก เช็คข้อความส่วนตัวด้วยครับ

• #3,980

มีความลับอะไรกันสองคนนี้:embarrassed:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม