• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เชิญหลังบ้านพี่เลย กินเสร็จ สิ้นเดือนค่อยจ่าย..555++
ไปมาแล้ว เมื่อวันอาทิตย์อ่ะคับ เห็นพี่ยศด้วย แต่ผมไม่ทันได้เรียก:eeek: กำลังโซ้ยคากิอยู่เต็มปากเลย..:dribble: พี่พาเด็กๆ ออกไปเที่ยวอ่ะ ผมนั่งโต๊ะในสุดเลย:boss:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

งานบุญ งานกุศล เริ่มทยอยมากันอีกแล้ว....:sweat::sweat:ใกล้สิ้นปีแล้วเหรอเนี่ยยย...ผ่านไปเร็วมากๆๆ:embarrassed::embarrassed:
ยินดีด้วยนะครับ ขอให้มีความสุข:byebye:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เ่อ่อ...ต้องการสติ๊กเกอร์กลุ่ม อันเล็กอ่ะ 1 อันครับ ตอนนี้มีของอยู่ที่ใครบ้าง...:burn:

ไปมาแล้ว เมื่อวันอาทิตย์อ่ะคับ เห็นพี่ยศด้วย แต่ผมไม่ทันได้เรียก:eeek: กำลังโซ้ยคากิอยู่เต็มปากเลย..:dribble:ออกไปเที่ยวอ่ะ ผมนั่งโต๊ะในสุดเลย:boss:
อ้าว..เหรอ พาเด็กๆ ไปกินอาหาร ที่ฟูจิ อ่ะ..โต๊ะก็ว่างน่ะ แต่คนรอคิวข้างนอก ตรึม เลย พอนั่งโต๊ะได้ อาหาร ออกช้า มาก เลย เซ็ง..หิว ง่วงด้วย

เฮ้อ มีคนมันงอน
เลย กลับก่อนเดี่ยว ค่อยแก้ตัวไหม่
ปกติเคยอยู่คนเดียว พอมีคนมาอยู่ด้วย
เลยต้องปรับตัวกัน อะนะพี่น้อง
ไครยังไม่มี ก็ดีใจด้วย:embarrassed:

อืมมมนะ...เข้าใจๆ..ชะตากรรมเดียวกัน..:cry:

เศร้าเลยครับ วันที่ 8 พ.ย. คงไม่ได้ไปอ่ะครับ
แต่เรื่องที่ดีก็มีครับ
ผมมีงานพิธีหมั้นสาว วันที่ 9 พ.ย. อ่ะครับ
ช่วงนี้ ไม่ค่อยได้ไป ติดเรื่องพิธี งานหมั้น
งานแต่งก็ปีหน้า ครับ
ผมกาลังจะเป็นเจ้าบ่าวแล้วคร้าบ....

แต่ก็อยากไปนะ เพื่อนๆ ขอให้สนุกกับงานนะครับ

อะว้าววว..จาไปอีก1หนุ่มแล้วอะจิเนี่ย..ยินดีด้วยคร๊าบบ:biggrin: :biggrin:

เ่อ่อ...ต้องการสติ๊กเกอร์กลุ่ม อันเล็กอ่ะ 1 อันครับ ตอนนี้มีของอยู่ที่ใครบ้าง...:burn:
อ้าวคุยกันตั้งนาน วันนั้นก็ไม่บอก..ของอยู่ในรถตรึมเลย..555++

มันลอกออกจากคืนนั้น ตอนไปต่อที่โมราอ่ะครับ ตอนติดครั้งแรกที่ได้มาใหม่ๆ แล้วไม่สวย เลยลอกออกใหม่(ลอกแบบรีบๆ กาวคงไม่แน่น) ตอนนี้ มันเผยอตรงตัว E สงสัยรถคงแรงไปหน่อยอ่ะ 555(ตัวอีเส้นบางมากมายเลยอ่ะครับ)

อิอิ มาด๊อมๆ มองๆ ไปละ
ปล.เอาจริง หลอ พี่หนึ่ง

กลัวอริเยอะ...แอ๊ ล้อเล่น
แหม๋..เหมือนเมิงไม่รู้จักนิสัยไอ้แหม่ม:frown: เออแต่มันรู้เรื่องละเดี๋ยวเสาร น่าไปไหม่ ตี2 ตี2 ตี2:wink:

แล้วจะรู้...ว่านรก..มีจริง..อิ..อิ

ชั่งมันเถอะผ่านไปแล้ว

ตอนนี้ดี ละ:smile:
ปล.ไอ้2เบอร นี้แขวะ กรู ตลอดเลย 478 849 เห็นกรูทุข ละสนุกจริ๊ก สะลาดดดดดด ชนแก้ว:embarrassed:
เห็น แว๊ป355 จาไปหมั่นสาวไหน น่า:smile:

ชั่งมันเถอะผ่านไปแล้ว

ตอนนี้ดี ละ:smile:
ปล.ไอ้2เบอร นี้แขวะ กรู ตลอดเลย 478 849 เห็นกรูทุข ละสนุกจริ๊ก สะลาดดดดดด ชนแก้ว:embarrassed:
เห็น แว๊ป355 จาไปหมั่นสาวไหน น่า:smile:

ชนแก้วอีกแล้วเดียวก็เมาหรอ....อิอิ

หายไปนานเลยนะพี่
ได้งานยัง

อยากลองชิมมะล่ะ

พ่อหนุ่มในอ่างนม

อ่ะจ๊ากกกก:burn:

บ้า!!! ตะเองก็ มาชวน กันชิมง่ายได้ไง เค้าไม่ใช่ เกย์ใจง่ายนะ อิอิอิ:biggrin:

เกย์แรดติดอ่าง :wink:

เอ้า ชนก็ชน หมดแก้ววว

เสาร์หน้า ไม่ได้ไปคร้าบบบ55

ตี 2 มีไรดีอ่ะ :wink:

แต่วันศุกร์ที่จะถึงนี้ดิ ผมมีดีกว่า มีงานเลี้ยงชาวช่างของบริษัทที่ happy world งานนี้แหละ แฮปปี้ ปี้ ปี้ ปี้ ปี้ กันกระจายไปเลย อิ อิ :wink: :biggrin:

อยากไปอะครับ

:eeek: :eeek: วี๊ดวิ้ววววว....หวัดดีครับทุกคน:biggrin: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม