• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

โอ้ว..ดีใจด้วยกะว่าที่เจ้าบ่าว..ตอนเย็นก็มาซักแบ๊บนึงก็ได้ พาเจ้าสาวมาด้วย..555+++
ขอบคุณคร้าบบ..บบ นั่นสิครับพี่ จะไปสักแป๊ปได้ไหมเนี่ยยยย

สละโสตไปอีกคนแระ

อืม..ใกล้กะงานมิตติ้งเลยล่ะน่าน

มาไม่ได้อ่ะจิ:burn:
น่านนะสิใกล้จริงๆ

งานบุญ งานกุศล เริ่มทยอยมากันอีกแล้ว....:sweat::sweat:ใกล้สิ้นปีแล้วเหรอเนี่ยยย...ผ่านไปเร็วมากๆๆ:embarrassed::embarrassed:
ยินดีด้วยนะครับ ขอให้มีความสุข:byebye:
ขอบคุณคร้าบ

อะว้าววว..จาไปอีก1หนุ่มแล้วอะจิเนี่ย..ยินดีด้วยคร๊าบบ:biggrin: :biggrin:
ฮิๆๆ ยางมีใครโสด อีกป่ะเนี่ยย...เจ้าสาวยังเพื่อนโสดๆอีกมากมาย
ใครยังโสดมาจับจองกันได้ นะ :byebye: :byebye:

อิอิ มาด๊อมๆ มองๆ ไปละ
ปล.เอาจริง หลอ พี่หนึ่ง
เอาจริงคร้าบ ไปบ้านสาวจนพ่อตาทำหน้าค้อนใส่เข้าให้แล้วอ่ะ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,022
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ไปก่า..:go:

เอาแต่ชวนกันมาววว..อิอิ:dribble:

หิวข้าวอีกแล้ว ใครมาเลี้ยงข้าวหน่อย บ่จี๊ แล้วอ่ะ:dribble::dribble:
เอา HKS GT2540 ในรถมาแลก กะข้าวสักมื้อ ไหมอ่ะ

แล้วจะรู้...ว่านรก..มีจริง..อิ..อิ
อยากรู้อ่ะครับพี่ ว่า 1วันมี 24 ชั่วโมง มีสวรรค์ - นรก อย่างละกี่ ชั่วโมงต่อวันครับ

ชั่งมันเถอะผ่านไปแล้ว

ตอนนี้ดี ละ:smile:
ปล.ไอ้2เบอร นี้แขวะ กรู ตลอดเลย 478 849 เห็นกรูทุข ละสนุกจริ๊ก สะลาดดดดดด ชนแก้ว:embarrassed:
เห็น แว๊ป355 จาไปหมั่นสาวไหน น่า:smile:
สาวแปดริ้วครับผม เคยพามาบางแสนแล้วนา เคยเห็นอ่ะป่าว:byebye: :byebye:

บ้า!!! ตะเองก็ มาชวน กันชิมง่ายได้ไง เค้าไม่ใช่ เกย์ใจง่ายนะ อิอิอิ:biggrin:

เกย์แรดติดอ่าง :wink:
ตกลงชิม "ถั่ว" กันเหรอ

เอ้า ชนก็ชน หมดแก้ววว
มาชนแก้วที่งานโผมด้วย นะ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ตี 2 มีไรดีอ่ะ :wink:

แต่วันศุกร์ที่จะถึงนี้ดิ ผมมีดีกว่า มีงานเลี้ยงชาวช่างของบริษัทที่ happy world งานนี้แหละ แฮปปี้ ปี้ ปี้ ปี้ ปี้ กันกระจายไปเลย อิ อิ :wink: :biggrin:
ไปด้วยจิ พี่เหวก

ตี 2 มีไรดีอ่ะ :wink:

แต่วันศุกร์ที่จะถึงนี้ดิ ผมมีดีกว่า มีงานเลี้ยงชาวช่างของบริษัทที่ happy world งานนี้แหละ แฮปปี้ ปี้ ปี้ ปี้ ปี้ กันกระจายไปเลย อิ อิ :wink: :biggrin:

น้านดิ ขอเนียนไปด้วยได้มะ ถ้าไม่ได้ ผมจะได้ไปก่อนตั้งแต่บ่ายเลย:wink: เหยยย555:byebye:

เด๋ว..งานแต่งเอาเซฟไปจอดแล้วเปิดฝาโปง..โชว์ รถ เหมือนงานแต่ง ตาจิ๊ก..เฮ้อๆๆๆ..แขกที่มางาน งง..เลย นี้มันมอเตอร์โชว์ รึว่า งานแต่งกันแน่ เนี๊ย.....555+++

น้าหนึ่งมาชุดใหญ่เลยแหะ อิอิ:eeek:

เด๋ว..งานแต่งเอาเซฟไปจอดแล้วเปิดฝาโปง..โชว์ รถ เหมือนงานแต่ง ตาจิ๊ก..เฮ้อๆๆๆ..แขกที่มางาน งง..เลย นี้มันมอเตอร์โชว์ รึว่า งานแต่งกันแน่ เนี๊ย.....555+++
ได้เลยครับ พื้นที่กว้างจอดรถได้มากมาย ครับผม

น้าหนึ่งมาชุดใหญ่เลยแหะ อิอิ:eeek:
นานๆมาทีอ่ะ ก็ต้องแบบนี้ล่ะ ชุดหญ่ายยย

แล้วจะรู้ 555 :biggrin:

เฮ่ย...จะแต่งอยู่รอมมะร่อ ยังจะออกลายอีก เดี๋ยวก็งานเข้าหรอก :tongue:

น้านดิ ขอเนียนไปด้วยได้มะ ถ้าไม่ได้ ผมจะได้ไปก่อนตั้งแต่บ่ายเลย:wink: เหยยย555:byebye:

ถ้าไปก่อนชี้เป้าด้วยนะน้องป้องว่าสอยเบอร์ไรไป ไม่อยากซ้ำรอย แอ๊............. :wink: :sweet_kiss:

สวัสดีครับพี่น้องครับ :redface:
อิอิแวะมาทักทาย
รถไม่ได้ขับนานมาอีกงานเข้าเลย
มันกันสายปัดน้ำฝนขาดกระจุย
อย่าให้เจอนะจะยิงแม่งให้ใส่แตกเลย :super:
งานวันที่ 8 หรอ อยากไป อยากไป :byebye:

สวัสดี เช้าวันพุธ ตุ๊ดๆๆ ตู่ๆๆ อยากดูหมวยอินเตอร์แล้วอ่ะ นาเดียน่ารัก..:wink:

มาติดตามสถานะการณ์..ช่วงเช้า:biggrin:

สวัสดี เช้าวันพุธ ตุ๊ดๆๆ ตู่ๆๆ อยากดูหมวนอินเตอร์แล้วอ่ะ นาเดียน่ารัก..:wink:

อะนะ..วันพุธแล้วนิ..แก๊ง3ช่า..ว่ากานปายยย:biggrin: :biggrin:

รู้อะไรง่ะ ไม่เข้าใจ..:verwirrt: อิอิ...:biggrin:

ทารก ดูดนมผู้หญิง นั่นหมายความว่า ผู้หญิงคนนั้นเป็นแม่ นะ

แต่ถ้าเจ้าบ่าวดูด......... จากเจ้าสาวก็จะกลายเป็น art ตัวแม่ไปในทันที5555 :biggrin: :biggrin:

355 จะแต่งเมื่อไรอ้ะ บอกด้วยนะ

อุๆเข้ามาโม้ว่าจะไปกิน สุกี้

ทารก ดูดนมผู้หญิง นั่นหมายความว่า ผู้หญิงคนนั้นเป็นแม่ นะ

แต่ถ้าเจ้าบ่าวดูด......... จากเจ้าสาวก็จะกลายเป็น art ตัวแม่ไปในทันที5555 :biggrin: :biggrin:
ดูดไร น้อ ฮิๆ

355 จะแต่งเมื่อไรอ้ะ บอกด้วยนะ
ได้ครับ เรี่ยนเชิญอยู่แล้ววว

อุๆเข้ามาโม้ว่าจะไปกิน สุกี้

กินอ่างไหน เอ๊ย..แถวไหนตาออม :sweet_kiss: :biggrin:

เสาร์นี้ใครจะไปแหลมแท่นมั่งครับ ถึงที่หมายกันประมาณกี่โมงเอ่ย พักหลังเห็นเริ่มดึกขึ้นทุกทีง่ะ ..... จะได้กะเวลาไปถูก

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม