• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อัพเดทหน่อยครับ นั่งรถโอที มาเจอ....
น้ำท่วมเส้นสุขุมวิท ตั้งแต่แยกเฉลิมไทยมุ่งหน้าเข้าบางแสน ยาวมาหน้าฟอรั่ม ผ่านแยกบ้านบึงยาวๆไปเรื่อยๆถึงแยกชลชาย ผ่านยาวมาเรื่อยๆจนถึงโลตัส หลุดจากนั้น มีแค่น้ำขังริมไหล่ทางเท่านั้น ในเมืองระดับน้ำครึ่งล้อรถเก๋งครับ ริมฟุตบาทนั้นเลยขึ้นไปถึงทางเดินเท้า พี่น้องท่านใดที่ขับขี่รถโหลดให้หลีกเลี่ยงใช้เส้นทางอื่นครับ น้ำไม่ลดลงเลย
ใช้รถใช้ถนนระวังด้วยครับ
จบข่าว....:biggrin:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ถึงฝนจะตก เราก็จะมากันใช่มั้ย
ถ้างั้นที่ลานคนคงจะน้อย เราจะได้สไลด์กันมันส์ อิอิ ล้อเล่น
เสาร์นี้คุยเรื่องงานเราด้วยอ่ะป่าวคร้าบบบ ท่านประธาน...[/qu
ก็ว่าจะคุย กันเรื่องงาน มิตติ้ง ที่กลุ่มบางแสนโซนเรา เป็นเจ้าภาพ ช่วงเดือน พฤศจิ นี้ด้วย อ่ะ น่ะ..
วันก่อนที่ไปอู่กัน กลับกี่โมงกี่ยามอ่ะน้า?..
เสียดายไม่ได้ไปแจมด้วย ติดธุระที่ป้อมพระจุลฯง่ะ...:sweat:
ไว้โอกาสหน้านะคับน้า... :brick: :wink:

วันนี้ ซวย เจงๆ แบตเตอรี่ ดันมาเสียเฮ่อ
กลางสี่แยก รัชโยธินซะด้วย จะถึงเมเจอร์อยู่แล้ว
เข็นแทบตาย คนเดียวด้วย
และแล้ว น้าเก้ง (A31508) อ่ะป่าวน้อ ถ้าจำผิดขออภัยนะครับ
เข้ามาอยู่ดูแลเป็นเพื่อน จนพรรคพวกผมมาช่วยพ่วงแบต จนเดินทางต่อไปได้

ขอบคุณจริงๆ ครับ สำหรับมิตรภาพ Cefiro-Thailand

หน้าที่ 100
ข้อความที่ 1000
ชลบุรีเป็นไงกันบ้างครับ ฝนตกมากมาย

น้ำใจ Cef-thai คร้าบบ แล้วอย่าลืมเปลียนแบตนะครับ อิอิ

วันนี้ ซวย เจงๆ แบตเตอรี่ ดันมาเสียเฮ่อ
กลางสี่แยก รัชโยธินซะด้วย จะถึงเมเจอร์อยู่แล้ว
เข็นแทบตาย คนเดียวด้วย
และแล้ว น้าเก้ง (A31508) อ่ะป่าวน้อ ถ้าจำผิดขออภัยนะครับ
เข้ามาอยู่ดูแลเป็นเพื่อน จนพรรคพวกผมมาช่วยพ่วงแบต จนเดินทางต่อไปได้

ขอบคุณจริงๆ ครับ สำหรับมิตรภาพ Cefiro-Thailand

ถึงบ้านแล้วหรอ คับ ตกลงมันเป็นอะไร แล้ว 3k มันมาป่าว

ไม่ได้อยู่ดูตลอด แต่น่าจะเป็นที่ ไดร์แหละ ถ่านน่าจะหมด

น้ำใจ Cef-thai คร้าบบ แล้วอย่าลืมเปลียนแบตนะครับ อิอิ
ใช้ยังไม่ถึงปีอ่ะครับ เซงจริงๆ เด๋วลองโทรไปเคลมก่อนดีก่า ยังไม่อยากจ่ายเงินเองอ่ะครับ:biggrin:

ถึงบ้านแล้วหรอ คับ ตกลงมันเป็นอะไร แล้ว 3k มันมาป่าว

ไม่ได้อยู่ดูตลอด แต่น่าจะเป็นที่ ไดร์แหละ ถ่านน่าจะหมด
ถึงแล้วคร้าบ 3K มาช่วยดูแลให้ บริการดีจริงๆ มาพ่วงแบต แล้วแถมมาส่งถึงปากซอยบ้านเลยครับ เกรงว่าจะโดนเรียกอีกอ่ะม้างตอนแรกนึกว่าจะมาส่งถึงที่พัก ก็เลยว่าจะให้สินน้ำใจเล็กๆน้อยๆซะหน่อยเค้าขับเลยไปเลย เด๋วพรุ่งนี้ว่าจะโทรไปขอบคุณเค้าอีกครั้ง และขอบคุณน้าเก้งอีกครั้งครับ

วันก่อนที่ไปอู่กัน กลับกี่โมงกี่ยามอ่ะน้า?..
เสียดายไม่ได้ไปแจมด้วย ติดธุระที่ป้อมพระจุลฯง่ะ...:sweat:
ไว้โอกาสหน้านะคับน้า... :brick: :wink:
ก็ราวๆ 4 ทุ่มแล้วก็มาต่อกันแหลมแท่น มาดึก ไม่มีที่จอดเลยยัังคิดถึงอยู่ ไม่เป็นไร ไว้โอกาสหน้า..

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ผ่านไปตอนห้าทุ่มก่าๆ เจอแต่พวก 4G เต็มไปหมด จอดดูอยู่แป๊ปนึง เห็นรถเก่งเบนซ์โดนล้อมรอบอยู่ตรงกลาง นอกนั้นไม่เห็นใครเลย ก็เลยออกมาจากลานง่ะ
เก่งเบนซ์คงไม่เห็นผม หรือ จำรถไม่ได้ไม่รู้ เพราะใส่ล้อใหม่มา ตูดโด่งพองาม ล้นได้ใจ ผมเห็นท่าว่าเหงาแน่ๆเลยเผ่นไปต่อที่อื่นคับ :smile:
เขาอยู่กันครบหน้านั่นหละผมยังเห็นเลย อีโมชั่นล้นๆ อ่ะ คิดว่าจะจอด ลังเลๆ ไปแระ..เฮ้อ..เราจอดแถวเรียง1 ตรงกลางเลย เท่ดี อีกแบบมากันดึก ไม่มีใครจองที่เลย

ก็ราวๆ 4 ทุ่มแล้วก็มาต่อกันแหลมแท่น มาดึก ไม่มีที่จอดเลยยัังคิดถึงอยู่ ไม่เป็นไร ไว้โอกาสหน้า..
ค๊าบป๋ม...... :brick: :biggrin:

ไฟล์แนบ

50.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 71

เขาอยู่กันครบหน้านั่นหละผมยังเห็นเลย อีโมชั่นล้นๆ อ่ะ คิดว่าจะจอด ลังเลๆ ไปแระ..เฮ้อ..เราจอดแถวเรียง1 ตรงกลางเลย เท่ดี อีกแบบมากันดึก ไม่มีใครจองที่เลย

อ้าว...:eeek: อยู่กันตรงกลางหมดเลยรึ ผมก็มองไม่เห็น ก็เห็นแต่รถด้านนอกว่ามันวันไรกันนี่ สงสัยจะโดนยึดพื้นที่ไปแล้ว ก็เลยไปก่อนง่ะ :tongue:
ไม่เป็นไรเสาร์หน้าไปใหม่ อิ อิ :biggrin:

ตามรูปโดนยึดพื้นที่ตาจิกไม่ยอมมาเฝ้าที่..

ไฟล์แนบ

47.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 48
    54.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 53
    44.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 47

นี่แหละจอดเต็ม พท.ไปหมดเลย กลบรัศมี cef หมดเลย :tongue:

อ๋อ..เห็นแระรุปคุณนายที่ไปส่งวันนั้นใช่ป่ะ..
:eeek: มะช่ายยยยยยยยยยย.......
ป๊าดดด!!!...มีเมียแหร่มงี้คงไม่ต้องไปไหนมาไหนแระ..555555...:biggrin:

โทรตามได้ป่าวอยู่พัทยา 0561561515

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,398

............................:go: :go:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,399

..................ตกอยู่ได้ฝนบ้าฝนบอ....:wink:

..................ตกอยู่ได้ฝนบ้าฝนบอ....:wink:

บ่ายๆก็หงุดหงิดงี้แหละ..เดี๋ยวพอตกกลางคืนดิ..ฝนตกนี่มันน่า....(ส่องไฟจับกบ..หุหุ:biggrin: :biggrin: )

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม