Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ที่นี่ก็ตกทั้ววันเลยครับ

บรรยากาศมันน่า..................จริงๆๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,402
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

บ่ายๆก็หงุดหงิดงี้แหละ..เดี๋ยวพอตกกลางคืนดิ..ฝนตกนี่มันน่า....(ส่องไฟจับกบ..หุหุ:biggrin: :biggrin: )[/quote

จับบ่อยอ่ะดิ.....อีตาอ๊อด:wink:

จิบเบียร์ๆ เย็นๆ คนเดียวๆ

วันนี้/หวย/ออกเลขอะไรเอ่ย....บน.ล่าง 3ตัวตรงๆๆใครรู้ช่วยบอกที่ครับ

หลับกันหมดแล้วมั้ง......

ยังไม่หลับแต่ง่วงแล้วมาดึกกกกกกกเหลือเกินนนนนน

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ใช้ยังไม่ถึงปีอ่ะครับ เซงจริงๆ เด๋วลองโทรไปเคลมก่อนดีก่า ยังไม่อยากจ่ายเงินเองอ่ะครับ:biggrin:

ถึงแล้วคร้าบ 3K มาช่วยดูแลให้ บริการดีจริงๆ มาพ่วงแบต แล้วแถมมาส่งถึงปากซอยบ้านเลยครับ เกรงว่าจะโดนเรียกอีกอ่ะม้างตอนแรกนึกว่าจะมาส่งถึงที่พัก ก็เลยว่าจะให้สินน้ำใจเล็กๆน้อยๆซะหน่อยเค้าขับเลยไปเลย เด๋วพรุ่งนี้ว่าจะโทรไปขอบคุณเค้าอีกครั้ง และขอบคุณน้าเก้งอีกครั้งครับ
ม่ายเป็นไรครับ ไม่ได้ทำไรเลย ยืนเป็นเพื่อน อิอิ
ลองเอาแบตไปอัดไฟแล้วใช้ดูก่อนครับ ริไม่ก็ไปร้านแล้วให้เค้าวัดแอมป์ ว่าชาทพอริป่าว
บางที ไดร์ชาทอาจจะถ่านหมด
ก็ราวๆ 4 ทุ่มแล้วก็มาต่อกันแหลมแท่น มาดึก ไม่มีที่จอดเลยยัังคิดถึงอยู่ ไม่เป็นไร ไว้โอกาสหน้า..

พี่ยศคราบ วันเสาร์นี้ ไปอู่อีกริป่าวคราบ

เบื่อครับ เบื่อๆๆๆๆๆ

เบียร์ช้างนี่มันหนักใช้ได้เลยนะเนี่ย
เรื่อยๆครับเรื่อยๆ

หวัดดีครับ

ทางนู๋เป็นไงกันมังครับฝนตกป่าว

หวัดดีครับ

ทางนู๋เป็นไงกันมังครับฝนตกป่าว
ตกเรื่อยๆครับ เด๋วหนักเด๋วเบา
แต่ที่นู้นเริ่มแย่แล้วไม่ใช่เหรอครับหรั่ง..:sweat:
ดูข่าวเห็นละแวกนั่นเริ่มโดนกันหลายอำเภอแระ
เสียวเขื่อนเอาไม่อยู่จริงๆ:burn:

ตกเรื่อยๆครับ เด๋วหนักเด๋วเบา
แต่ที่นู้นเริ่มแย่แล้วไม่ใช่เหรอครับหรั่ง..:sweat:
ดูข่าวเห็นละแวกนั่นเริ่มโดนกันหลายอำเภอแระ
เสียวเขื่อนเอาไม่อยู่จริงๆ:burn:
ข่าวล่าสุด..น้าหรั่งยกรถขึ้นไปไว้บนดาดฟ้าแร้วคับน้า..!!!:eeek:

อิอิ ...55555555.......:wink: :biggrin: :brick:

แวะเข้ามาดูครับ:biggrin:

ม่ายเป็นไรครับ ไม่ได้ทำไรเลย ยืนเป็นเพื่อน อิอิ
ลองเอาแบตไปอัดไฟแล้วใช้ดูก่อนครับ ริไม่ก็ไปร้านแล้วให้เค้าวัดแอมป์ ว่าชาทพอริป่าว
บางที ไดร์ชาทอาจจะถ่านหมด
พี่ยศคราบ วันเสาร์นี้ ไปอู่อีกริป่าวคราบ[/quote
ว่าจะไปวันศุกร์น่ะ..รถแดงเขาได้ฤกษ์งามยามดี..จะออกจากอู่วันนี้
แล้ววันเสาร์ก็จะมาโชว์ ที่แหลมแท่น..เสาร์ที่แล้วแค้นใจมากันดึก โดนข้างบ้านล่วงล้ำอาณาเขต..

หลับกันหมดแล้วมั้ง......
น้อง..ลองล็อกอินชื่อผู้ใช้งานเป็นเลขระหัส A31756 ดูน่ะครับ..แล้วอะไรดีๆ มีอีกเพียบ..บบบบ

ยังไม่หลับแต่ง่วงแล้วมาดึกกกกกกกเหลือเกินนนนนน
นอนดึก.ๆ. ลูกออกมาจะผิวพรรณ ไม่ดีนาาาา..จะบอก..ให้

เบียร์ช้างนี่มันหนักใช้ได้เลยนะเนี่ย
เรื่อยๆครับเรื่อยๆ
คนนี้ ขยันมาก..ๆ ต้องยกนิ้วให้..รักษาบอร์ดไว้อย่าให้ตกน่ะ..เด๋วออกพรรณษาแล้ว..เจอกันแน่อ้าววว...โชชชนนนนนนนนน....

• #3,417

ปฏิบัติการ....ยึดลานคืน:spiderman:

• #3,418

จิบเบียร์ๆ เย็นๆ คนเดียวๆ

ว่าง ๆจะไปจิบเป็นเพื่อน

อ้าวว....โชนนนนนนนนนนนนนนนน:dribble:

• #3,419

วันนี้/หวย/ออกเลขอะไรเอ่ย....บน.ล่าง 3ตัวตรงๆๆใครรู้ช่วยบอกที่ครับ

อยากรู้นัก
".... หล่อแต่ไม่...รวย..."

กะ

"ไม่หล่อ.......แต่อร่อย"

อันไหนเจ๋ง.......คริ...คริ

ว่าไงน้อง...5 5 5:smile:

ปฏิบัติการ....ยึดลานคืน:spiderman:
เอาอย่างนั้นเลยเหรอ...เสาร์นี้ไปเร็วแน่
เพราะบอลเตะดึก ไปแว๊บๆ แถวนั้นก่อน:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม