Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

โอ้วววว...ชีพจรลงเท้า..เดินทางไกล ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพ น่ะคร้าบบบบ...
ขอบคุณคร้าบผม เสาร์นี้เดินทางกลับแล้วคร้าบ

อิจฉาง่ะ :biggrin:
มะต้องอิจฉาผมหรอกน้อ ตามมาเลยจิ ฮิๆๆ

ทางภาคเหนือ ฝนตกบ่อยเหมือนกัน เมื่อวานเดินทางจาก ลำปาง มาสุโขทัยระยะทางประมาณ 300 กิโลเมตร เจอฝน ห้าช่วง
ขับรถกันระวังนะครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,362
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ยังไม่รั่วคร้บ แต่สิวขึ้นเพียบเลย หาหมอก็ไม่หาย
สงสัยต้องเอาไปติดกระจกบนหลังคาซะแล้วแต่
แต่
แต่...
ไม่มีตังค์คร้าบบบบ ขอยืมคนแถวนี้หน่อยได้มั้ย:byebye:
เด๋วปัดจับปาดทิ้งแล้วเปิดประทุนเลยนี่:wink:

ทำไม่หายหรอกหลังคาน่ะ..

ทำมาหลายทีแระเด๋วก้อขึ้นอีก

มี 2 ทางให้เลือก

1. ตัดหลังคาทิ้ง..ทำเซฟเปิดประทุน
2. กัดฟันเอาแบบเซฟ ๆนะเจาะใส่ซันรูฟเลยหายสิวแน่แถมเท่ห์อีกตะหากแปลงใส่รวมของแล้วไม่เกินสองหมื่นกะลังจะทำอยู่เหมือนกัน(มีอู่ทำ)

ขอบคุณคร้าบผม เสาร์นี้เดินทางกลับแล้วคร้าบ

มะต้องอิจฉาผมหรอกน้อ ตามมาเลยจิ ฮิๆๆ

ทางภาคเหนือ ฝนตกบ่อยเหมือนกัน เมื่อวานเดินทางจาก ลำปาง มาสุโขทัยระยะทางประมาณ 300 กิโลเมตร เจอฝน ห้าช่วง
ขับรถกันระวังนะครับ

มาป่าวแหลมแท่นอ่ะ

ถนนลื่นออก ตจว. ขับรถระวังนะ (เป็นห่วงรถ)

1. ตัดหลังคาทิ้ง..ทำเซฟเปิดประทุน
2. กัดฟันเอาแบบเซฟ ๆนะเจาะใส่ซันรูฟเลยหายสิวแน่แถมเท่ห์อีกตะหากแปลงใส่รวมของแล้วไม่เกินสองหมื่นกะลังจะทำอยู่เหมือนกัน(มีอู่ทำ)

รูดปื้ดๆๆ ได้มั้ยคร้าบบบ งดสดเพิ่งหมดไปเองง่ะ:biggrin:
....
เ่อ่อ พรุ่งนี้บอลคู่แรก 18.45 แดงเดือด ดูกันที่ไหนครับ
หาเพื่อนดูอยู่ บอลจบจะได้ขยับไปลานพาเพลินกันต่อเลย...
ไม่รู้ว่ามีใครดูบอลบ้างอ่ะป่าว???

รูดปื้ดๆๆ ได้มั้ยคร้าบบบ งดสดเพิ่งหมดไปเองง่ะ:biggrin:
....
เ่อ่อ พรุ่งนี้บอลคู่แรก 18.45 แดงเดือด ดูกันที่ไหนครับ
หาเพื่อนดูอยู่ บอลจบจะได้ขยับไปลานพาเพลินกันต่อเลย...
ไม่รู้ว่ามีใครดูบอลบ้างอ่ะป่าว???
พรุ่งนี้อ่ะ..ตาเก่งเขาเอารถไปใส่หลังคาซัลลู๊ปแล้ว ไม่พูดพร่ามทำเพลง ว่าแล้วทำเลย..อิ.อิหน้าฝนเด๋วน้ำหยดใส่หัวเอา...สเต็บแรกก่อน สเต็บต่อไป แปลงหน้าเป็น S 15 เฮ้อๆๆ..ขากลับก็มาแวะแหลมแท่นไง แล้วเจอกันน่ะ..

ติดต่อเบอร์นี้นะครับน้ายศ 086-1131119 ผมชื่อน้องครับ ตามให้หน่อยนะครับ ครอบคุณร่วงน่าครับ...เด๋วเสาร์นี้เจอกันนะครับ

เสาร์ที่ผ่านมา นั่งดูบอลตั้งแต่หกครึ่ง ยาวไปจนจบคู่สามทุ่ม
เมา มาววววว กินเหล้าไปครึ่งกลม ยกตูดออกจากร้าน แล้วดิ่งไป
ที่เดิม โดนบุกรุกพื่นที่คร้าบบบ แต่พี่น้องบางแสนยังครึกครื้นเหมือนเดิม แต่ผมอยู่ต่อไหวแล้วครับ มึนๆๆ เลยขอกลับก่อน ไม่ว่ากันเน้อ
รักนะจุ๊บๆๆ

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ฟิ้วๆ... ทำงานๆๆๆ

ผ่านไปตอนห้าทุ่มก่าๆ เจอแต่พวก 4G เต็มไปหมด จอดดูอยู่แป๊ปนึง เห็นรถเก่งเบนซ์โดนล้อมรอบอยู่ตรงกลาง นอกนั้นไม่เห็นใครเลย ก็เลยออกมาจากลานง่ะ
เก่งเบนซ์คงไม่เห็นผม หรือ จำรถไม่ได้ไม่รู้ เพราะใส่ล้อใหม่มา ตูดโด่งพองาม ล้นได้ใจ ผมเห็นท่าว่าเหงาแน่ๆเลยเผ่นไปต่อที่อื่นคับ :smile:

• #3,369

เห็นน้าเหวกมาแวป ๆ ใส่ล้อ emotion ล้น ๆมา งามโครต

ยืนคุยกะกลุ่มไอ้บั๊มพัทยาอยู่

กะจะเดินไปดูล้อซ้าหน่อย หันไปหายไปแล้ว

ไม่รู้จะรีบร้อนไปไหน...มีพิรุธ

• #3,370
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

มากะทุ้งหน้าที่ 100 ซ้าหน่อย

มีเรื่องมาบอกกกกกกกกกกจ้า

เรื่องหนังสือ mo-emamg ของพวกเรากลุ่มบางแสน
จะลงหนังสือเล่มที่ 7 จะมาณวันที่ 30 นี้ ประมาณ 13 คันก่อนนะค่ะ
แล้วที่เหลือลงเล่มที่ 8 ค่ะ รอลุ้นกันเอาเองแล้วกันว่าคันของใครจะได้
ลงก่อน อิอิอิ
จบการรายงาน:byebye::byebye::byebye:

เรื่องหนังสือ mo-emamg ของพวกเรากลุ่มบางแสน
จะลงหนังสือเล่มที่ 7 จะมาณวันที่ 30 นี้ ประมาณ 13 คันก่อนนะค่ะ
แล้วที่เหลือลงเล่มที่ 8 ค่ะ รอลุ้นกันเอาเองแล้วกันว่าคันของใครจะได้
จบการรายงาน:byebye::byebye::byebye:
โอ้ 13..ลัคกี้นัมเบอร์
กลัวจะไม่มีรถผม:sweat:
สวยสู้เค้าไม่ได้อ่ะ:cry:

เห็นน้าเหวกมาแวป ๆ ใส่ล้อ emotion ล้น ๆมา งามโครต

ยืนคุยกะกลุ่มไอ้บั๊มพัทยาอยู่

กะจะเดินไปดูล้อซ้าหน่อย หันไปหายไปแล้ว

ไม่รู้จะรีบร้อนไปไหน...มีพิรุธ

เด๋วตู้ปิด 555 :biggrin: :byebye: :byebye: :sweet_kiss:

รอมานานแระ แต่คงโหลดนานน่าดู เพราะเคยลองโหลดเล่มอื่นๆดู ช้ามากๆเลยง่ะ :tongue: :mad:

เรื่องหนังสือ mo-emang ของพวกเรากลุ่มบางแสน

ลืมบอกอีก 1 เรื่องค่ะ
พี่ที่ mo-emang เค้าฝากมาจ้า
นกไม่ได้ถามรหัสมา ไม่รู้ว่าคันไหนที่ถ่ายรูปส่ง mail
ไปให้ มีรูปแค่ 1 รูป พี่เค้าบอกว่าอยากได้รายละเอียด
มากกว่านั้น (รูปอ่ะค่ะ)
โปรดซาบ โปรดซาบ:biggrin::biggrin::byebye:

ลืมบอกอีก 1 เรื่องค่ะ
พี่ที่ mo-emang เค้าฝากมาจ้า
นกไม่ได้ถามรหัสมา ไม่รู้ว่าคันไหนที่ถ่ายรูปส่ง mail
ไปให้ มีรูปแค่ 1 รูป พี่เค้าบอกว่าอยากได้รายละเอียด
มากกว่านั้น (รูปอ่ะค่ะ)
โปรดซาบ โปรดซาบ:biggrin::biggrin::byebye:
เอ้า ... ส่งไปให้พี่เค้าด่วนๆๆ เด๋วไม่ทันขบวนสุดท้าย:wink:

ขอบคุณน้ายศมากครับสำหรับรหัส a31...

เงียบเลยไม่มีคนไงนี่

มีคับ..แต่ซุ่มอยู่..อุอุ:biggrin: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม