Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

แย่จังไม่ได้เห็นรถcefแจ๋มๆเลย น้ายศครับเสารนี้น้าจะออกมาปล่าวคับ ท่ามาเอารหัสมาให้ผมด้วยนะครับ...

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ฝนตกทู้ก...วันเลย มะรู้ เสาร์นี้ จะเป็นไง

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

พี่เก่งA31478รถสวยมากถูกใจน้อง
แต่ล้อเก่าสวยกว่าเยอะ....:boss: :boss:

คิดถึงบางแสน.

เสาร์นี้เจอกาน ถ้าฝนไม่ตกหนักนะ :smile:

เช้านี้ฝนตกหนักมากเลย ที่ไหนเป็นไงกันมั่ง :verwirrt:

ช่วงนี้ผมเข้าเวปได้บ้างไม่ได้บ้าง เนื่องจากบริษัท มันบล็อคน่ะคับ บางทีเข้าได้แป๊ปนึง เหมือนมันรู้ พอจะ post อะไรต่อ มันก็ตัดไปเฉยๆ เซ็งมาก... ดูได้แป๊ปนึง ยังไม่ทันได้อ่านไรมากเลย :mad:

หลุดมาทั้งที แวะมาดัน เอ๊ย..มาดูหน่อย :biggrin:

ฝนตกแต่เช้าเลยบรรยากาศน่าาาา.....(นั่นแน่คิดอะไรอยู่):dribble::dribble:
น่านอนจ้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา:biggrin::biggrin:
แวะมาทักนิดนึง:wink::wink:

...........:eeek::dribble::dribble:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,329

น่า...........................................................................

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,330

.................................................:eeek: :eeek: ...ง่วง

ไปไหนกันหมดเงียบเชียบ..

ดัน ๆ ๆ ๆ ๆ
วันนี้ชื่นใจหน่อยเข้ามาหลายคน มะวาน มีพี่ กะเก่ง 2 คน เหงาชมัด

ฝนตกทู้ก...วันเลย มะรู้ เสาร์นี้ จะเป็นไง
สติ๊กเกอร์ เตรียมไว้ให้แล้ว ผ่านไปที่ร้าน เห็นปิดตลอด ไม่รู้ว่าจะเอาไปให้ที่ไหน เสาร์นี้ก็มาเอาที่แหลมแท่น ละกาน...

เสาร์นี้เจอกาน ถ้าฝนไม่ตกหนักนะ :smile:

เช้านี้ฝนตกหนักมากเลย ที่ไหนเป็นไงกันมั่ง :verwirrt:

ช่วงนี้ผมเข้าเวปได้บ้างไม่ได้บ้าง เนื่องจากบริษัท มันบล็อคน่ะคับ บางทีเข้าได้แป๊ปนึง เหมือนมันรู้ พอจะ post อะไรต่อ มันก็ตัดไปเฉยๆ เซ็งมาก... ดูได้แป๊ปนึง ยังไม่ทันได้อ่านไรมากเลย :mad:
วันนี้ไปส่งนักเรียนพัทยา ตรงที่เป็นแอ่งทุกจด น้ำท่วมขังต้องลุยน้ำเยอะมากๆ วันนี้ยังนึกถึงอยู่ น้าเหวก เป็นไรน้า ถึงเงียบเชียว ต้องหาคอม ใช้ที่บ้านสักชุด น่ะ ถึงจะดี ไม่ต้องง้อ บริษัท เสาร์นี้เจอกัน..น่ะ

แย่จังไม่ได้เห็นรถcefแจ๋มๆเลย น้ายศครับเสารนี้น้าจะออกมาปล่าวคับ ท่ามาเอารหัสมาให้ผมด้วยนะครับ...
เสาร์นี้ ออกแหลมแท่นครับพี่น้อง..ว่าแต่ว่าเลขระหัส อะไร อ่ะเรา...

น่า...........................................................................
น่าทำงานนนนน....อากาศไม่ร้อน ทำงานสนุกแต่รถเลอะ...

วันนี้ชื่นใจหน่อยเข้ามาหลายคน มะวาน มีพี่ กะเก่ง 2 คน เหงาชมัด

ไม่จริงนะพี่ มีผมด้วยอีกคน :super:
ลืมกันซะแระ งอลลลลล:frown::sure:

น่า..........นอนกอดสาว.......หรือไม่ก้อดื่มเบียร์เย็นๆ......แต่ถ้าได้ดื่มเบียร์และกอดสาวด้วยยิ่งดีไปใหญ่...เอิ้ก.เอิ้ก.เอิ้ก.....ใช่ป่าวหว่า..........................................

..................:go:

ไม่จริงนะพี่ มีผมด้วยอีกคน :super:
ลืมกันซะแระ งอลลลลล:frown::sure:
เออๆ..ใช่ลืมหน้าไปแระ..ไม่เจอซะนาน เสาร์นี้ต้องมาอัพเด็ท กันหน่อยยยย..

เสาร์นี้ คงต้องหา...................สาว สวย บริสุทธิ์ ไปปักตะไคร้ ที่ แหลมแท่น ละครับ กัน ฝนตก...

เสาร์นี้ คงต้องหา...................สาว สวย บริสุทธิ์ ไปปักตะไคร้ ที่ แหลมแท่น ละครับ กัน ฝนตก...

เอ่อ..เผื่อด้วยหนึ่งคนครับ:byebye:
:dribble::dribble::dribble:

พอดีผมสมัครไว้นานมากแล้ว แต่ยังไม่ได้รหัส A... อ้ะครับ พอดีผมไปสมัครช่วงน้ายศ/งานเข้า/พอดีอ้ะครับ น้าเลยไม่ค่อยได้ออกมาน่ามาเท่าไหร่ อิอิอิ...

เมื่อเช้าในเครือน้ำท่วม..นึกว่างานเข้าซะแล้ว...ลุยๆๆๆ..มะดับ..อืมมมม..รอดปายยยย...ฝนตกขับรถกันระวังๆนาคร๊าบบบ..พี่น้องงงง:biggrin: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม