Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ไปดูรูปงาน 5 ปีที่กระทู้ พี่น้องบางแสนทุกวันเสาร์ น่ะครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,302
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

แจ่มครับ

พี่น้องเรายังเหนียวแน่นเช่นเคยยย

เห็นแล้วชื่นใจ....จอช์จจิง ๆเล้ยย..จุ๊พ ๆ

• #3,303

พี่น้องบางแสนยังรักกันดีป่าว..เอ่ย

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ไมไม่มีรูปผมหว่า...
อยากไปจัง..

• #3,305

นึกว่าจะไปไม่เหนอ่ะ

แล้วรถเส็จยัง

นึกว่าจะไปไม่เหนอ่ะ

แล้วรถเส็จยัง
ก็ตั้งใจว่าจะไปครับ
ล้างรถรอตั้งแต่คืนวันศุกร์ เอาเสื้อชมรมแขวนไว้ในรถ
เช้าวันเสาร์มาพระรามเก้าตั้งแต่แปดโมง
ทำรถเสร็จเกือบสองทุ่ม ข้าวไม่ได้กิน
ทำเสร็จคอนแทคส์ฯทำพิษอีก เหลือข้างเดียว:sweat:
เลยต้องจำใจ กลับบางแสนโดยเร็ว...กลับมาถึง
บางแสนสี่ทุ่ม ซื้อข้าวกล่องมากิน ไข้จะแด๊กกกอีก
กินยา นอนหลับเป็นตาย วันอาทิตย์ตื่นหกโมงเช้า ขับรถไปทำโอที ........จบ:cry:

ดูต่อๆไป ภาพไม่สวย ไม่ว่ากันน่ะ ใช้กล้องยังไม่เป็นพึ่งซื้อมา..อิ.อิ

พี่คับ....วันนั้นผมเมา..พูดจาอะไร..ล่วงเกินไป..ต้องขออภัยด้วยนะคับพี่......

ปล.ไว้จะไปยกแก้วขอขมาที่บางแสนนะ....:sweat:

วันเสาร์นี้สมาชิกท่านใดที่สั่งเสื้อไว้ ให้มารับได้ที่ลานเพลินแหลมแท่นน่ะครับ..และสติ๊กเกอร์บางแสนโซน ท่านใด ที่ยังไม่มี เสาร์นี้ รับได้ ครับ
ชุดละ80 บาท ตัวเล็กติดซ้าย/ขวา ตัวใหญ่ติด กระจกหลัง...แล้วเจอกันน่ะครับ

เด๋ววันจันทร์หน้าจะไปตรวจงานที่ บ่อวินอะ

ว่างๆจาแวะไปหาโซนบางแสนซะหน่อย

หุหุ

พี่คับ....วันนั้นผมเมา..พูดจาอะไร..ล่วงเกินไป..ต้องขออภัยด้วยนะคับพี่......

ปล.ไว้จะไปยกแก้วขอขมาที่บางแสนนะ....:sweat:
ไม่เป็นไร โบราณเขาว่า..อย่าถือคนบ้า..อย่าซาคนเมา..เอิ๊กๆๆ..ยินดีต้อนรับครับน้ากิ๊บ..

เด๋ววันจันทร์หน้าจะไปตรวจงานที่ บ่อวินอะ

ว่างๆจาแวะไปหาโซนบางแสนซะหน่อย

หุหุ
ได้เลยครับ ยินดีต้อนรับครับ

อืมมมมมมม:mad:

เสาร์นี้น่าจะๆ...:mad:

ไม่มีรูปบัญญากาศภายนอกบ้างหรือคับ เช่น รถcef ของผู้ไปร่วนในงานน่า และ แฟนชาวบ้านอ้ะ....

• #3,314

ข้างนอกฝนมันตกอ่ะ

แถมน้ำท่วมอีกตะหาก

พี่น้องแบงแสนหายไปไหนกันหมดหว่า...

เจอกันเสาร์นี้ครับ

• #3,317

ไปไหนกันหมดเงียบเชียบ..

ดัน ๆ ๆ ๆ ๆ

• #3,318

ไปไหนกันหมดเงียบเชียบ..

ดัน ๆ ๆ ๆ ๆ

ตามมาดันด้วย
ช่วงนี้หายกันไปหลายคน..

ตามมาอีกที่นึง
ฝนตกอากาศเย็น ....
เหมาะแ่ก่การเจริญเติบโตของ น้องหนิมตามซอกตะเข็บ
พอติดเชื้อ แล้วมันก็จะปูดออกมา

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม