• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

งานนี้ ข้าพเจ้าขอสละสิทนะคร๊าบ:byebye::byebye::byebye:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

จ๊ะโอ๋ ขอ Web เด็ดๆ เยอะกว่าคนอื่น นะนะ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,264

กลับมาต่อที่แหลมแท่นป่าวอะคับ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เค้าม่ายไปด้วยนะตัวเอง เค้าติดงานยังเคลียรถลูกค้าไม่จบเยย ฝากเที่ยวเผื่อด้วยนะ รักนะจุ๊บๆ

เข้ามาแอบดู ชาวบางแสนคับ:biggrin: :biggrin:

จ๊ะโอ๋ ขอ Web เด็ดๆ เยอะกว่าคนอื่น นะนะ[/quote
:verwirrt:

เค้าม่ายไปด้วยนะตัวเอง เค้าติดงานยังเคลียรถลูกค้าไม่จบเยย ฝากเที่ยวเผื่อด้วยนะ รักนะจุ๊บๆ
ง่า .. หายไป อีก 1
ไม่ไปเที่ยวกรุงด้วยกันหรื่อพี่มาค
ปล.ไม่เป็นไรเดี๋ยวกลับมานั่งแหลมแท่น ต่อ

อ่าว...ขี้เหล้าเมายาหรอเนี่ย..?......
..แหวะ.....ปายดีก่า.....:go: :go: :biggrin:
เอ้า ซ๊ะงั๊น:cold: .......................:biggrin:

สวัสดีครับ
คราบ สวัสดี

ในบ้านอ่ะ จอดได้แค่สองคัน...แต่
.
.
.
.
.
.
.
.
ในซอยอ่ะ จอดไปเหอะ กี่คันก็ไม่ว่า เต็มที่เลย :sweat: แป่กอ่ะป่าวหว่า
ผมว่า บางแสนบีช ก็ดีนะ โทรมมากๆไปหน่อยก็จริง แต่ก็โล่งๆ หวิวๆ ดี กว้่างขวาง ไม่ต้องไปเบียดเสียดกับใคร:byebye:ใกล้บ้านด้วย หุหุ
ผมว่า มันน่าจะ ไว้สำหรับมาเป็น กลุ่มเล็กๆมากก่า
และการ จัดมิตติ้ง มันต้องติด บรรยากาศดีๆ
น่า จดจำมากก่า อะไรแบบเนี๊ยะ
และก็ ได้นั่งกินเหล้า และเห็นรถ ตัวเองและเพื่อนๆจอดเรีงราย อะ
แจ่ม คุยกันได้ทั่งคืน อิอิ:biggrin:

เข้ามาแอบดู ชาวบางแสนคับ:biggrin: :biggrin:
อื่ม..................
ไม่มีคำบรรยาย:biggrin: สำหรับคนแอบดู ดูเอาเอง น๊ะ:biggrin:

ไฟล์แนบ

34.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 65

ไฟล์แนบ

58.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 63
  • มิตติ้ง 046_resize.jpg
    มิตติ้ง 046_resize.jpg
    61.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 66
    47.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 61
    46.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 65
    54.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 63
    47.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 63
    63.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 61

เจอกันคับ Meeting 5 ปี cefiro thailand
เสื้อ..อ่ะ เตรียมไว้ให้แล้ว น่ะ ้ใส่ในงานเลย ไม่ต้องซัก ..อิ.อิ..

:burn: ม่ายด้ายปายอีกแร้ะ เสื้อซักแล้วด้วย:cry:

ท่านที่ไปงาน..5 ปี อย่าลืม ใส่้เสื้อ ชมรม แบบใหม่น่ะครับ สีขาว เพื่อความพร้อมเพรียง (เสื้อเหลืองงดก่อน เด๋วเขาว่าเป็นพันธมิตร อ่ะล้อเล่ง...)

ท่านที่ไปงาน..5 ปี อย่าลืม ใส่้เสื้อ ชมรม แบบใหม่น่ะครับ สีขาว เพื่อความพร้อมเพรียง (เสื้อเหลืองงดก่อน เด๋วเขาว่าเป็นพันธมิตร อ่ะล้อเล่ง...)
ฮะๆๆๆๆๆๆ:tongue:
รับทราบ ครับพี่

:burn: ม่ายด้ายปายอีกแร้ะ เสื้อซักแล้วด้วย:cry:
ฮะๆๆๆๆๆ:biggrin: ก็ ว่าไป

โทรศัพท์เสียอ้ะอ้ะ ติดต่อผู้ใดไม่ได้เลย เด๋ววันเสาร์จะไปถอยใหม่แล้วเด๋วค่อยโทรหาเพื่อนๆใหม่ ใครโทรหาผมอ้ะขอโทษนะ

โทรศัพท์เสียอ้ะอ้ะ ติดต่อผู้ใดไม่ได้เลย เด๋ววันเสาร์จะไปถอยใหม่แล้วเด๋วค่อยโทรหาเพื่อนๆใหม่ ใครโทรหาผมอ้ะขอโทษนะ
รับ ทราบ แล้ว ท่านจาไปสายไหนละเนี๊ยะ
Club ชลบุรี เป็นเจ้าภาพไม่ใช่:eeek:

c]h;g0vdyootrujFvJ
แล้วเจอกันนะพี่โอ๋ ................อิอิ

ถึงว่า...โทรหาตั้งหลายครั้ง ไม่ยอมรับสาย..ตกลงเสาร์นี้ จะไปคลับไหนก็เอาให้แน่น่ะ พ่อคนหลายคลับ.. เฮ้อ.ๆ..งานชนกัน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม