• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ง้านเมิงนำขบวนไปเลยชัวร์ก่า

กรูอาจจะล่วงหน้าไปวันศุกร์เย็นทำธุระก่อน

ไปเจอกันที่โน่นที่งานเลย
น่าน ไอ้ นี้หนี กรู อีก:super:

มีต้อง ปิ๊ก ที่อยู่ 8ริ้ว จาไปด้วย เดี๋ยวโทรไปแจ้งน้องเค้าก่อน น้อ
ส่วนผมเองมาทำงาน พัทยา ว่าจะอยู่ยาวๆๆ จนถึงเสาร์
เจอกันครับ

คนนำขบวนเอากล้องมาด้วยน้อ นำถ่าย Cefiro ด้วยน้อเอางามๆ เลยนะ

เป้าหมายผมนอกจาก วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร ก็ยังมี(สาว)แถวหอการค้าด้วยอ่ะครับ :byebye: :byebye: :byebye:
จ๊า พ่อรูป หล่อ ฮะๆ
ปล. โทรหาผมไม แล้วเงียบไปเลย คนนอนหลับอยู่ จ๊ะ:smile:

แล้่วเจอกันครับ
คราบพี่
ยางได้แล้ว ของเกลาหลี ไหม่ ปี 2008เลย ลองดู มะรู้ดีเปล่า2800 จ๊ะ:eeek:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,242
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อื่ม..............เด๋วว่ากันอีกที

แต่ไงขอให้หมดฝนอ่ะ....ไม่งั้น..กร่อยย

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ลอง สุม หัวใส่กัน แล้ว มี กร่อย หลอ:tongue:

ไฟล์แนบ

55 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 71
    58 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 59
    147.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 58
  • #3,244

[วันนี้ 01:16] A31401: [วันนี้ 01:16] A31401: เล่น ซ๊ะ กรู งงเลย
[วันนี้ 01:16] A31401: ให้ น้าเก้น ซ่อม คีบอรท หน่อย นะ
[วันนี้ 01:17] A31401: มันตาม มือแจะไม่ทัน วะ ฮะๆ :smile:
[วันนี้ 01:17] A31478:
[TBODY] <!-- A31401 --] <!-- A31401 --] <!-- A31478 --] [TD align=left width="100%">เป็นยามเฝ้าเวปอีกแล้วเมิง...ไอ401 [/TD] [/TBODY]

• #3,245

พี่น้องครับ

ไอ้ทิดโล้นสะพายเป้นั่นใครอ่ะครับ

โผมจำไม่ได้....:rolleyes:

ไฟล์แนบ

58 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 60
  • #3,246

เออ...

ที่รู้อ่ะหนังเกาหลีน่ะดี...แต่ยางม่ะรู้ว่ะ..ต้องลองของ

แต่กรูว่าพวกชอบเบรินอย่างเมิง..ไม่เกินปี

น่าน ไอ้ นี้หนี กรู อีก:super:

จ๊า พ่อรูป หล่อ ฮะๆ
ปล. โทรหาผมไม แล้วเงียบไปเลย คนนอนหลับอยู่ จ๊ะ:smile:

คราบพี่
ยางได้แล้ว ของเกลาหลี ไหม่ ปี 2008เลย ลองดู มะรู้ดีเปล่า2800 จ๊ะ:eeek:
โทรหาก็เพราะว่ามาทำงาน พัทยา อ่ะครับ
ได้ยางมาใหม่อย่างนี้ ต้อง เอาควันยางออกซะมาหน่อยละม้าง
ปล ก่อนเบิร์นยาง ควรตรวจสอบตำแหน่งเกียร์ก่อนน้อ
เด๋วมันจะพุ่งไปข้างหลังอ่ะ :biggrin: :biggrin:

โอ๋วววววว.......:eeek: อะ เจื๊อย !
attachment.php

พี่น้องครับ

ไอ้ทิดโล้นสะพายเป้นั่นใครอ่ะครับ

โผมจำไม่ได้....:rolleyes:
แต่ ที่รู้ กรูอะได้ นั่งโดยสาร กลับ:biggrin:
ขึ้นไปนั่ง พวกถอยหลบกันกรูเลย
เพราะกลิ่นเหล้า หึ่งเลย ซัดตั้งแต่ 3 ทุ่ม
ยัน บ่าย2 อีกวัน:cold:

ทีแรกเราก็ไม่รู้ว่า งานเขามันวันไหน..ไง ถ้างานเขาวันที่7 เขาก็เริ่มกั้นรั้วตั้งแต่ ต้นเดือน ก็ไม่สะดวก มีทางเลือก 2 ทาง
1 วันไม่เลื่อน แต่เปลี่ยนสถานที่ ไป สายธารรีสอร์ท
2 เลื่อนวันออกไปหลังงานบางแสน Supercar สถานที่ คงเป็นที่เดิม ได้กลิ่นอาย..ควันหลง ของงาน อิ.อิ.
เด๋วคุยกันในงานอีกที น่ะ

เออ วะ คิดได้ไ ดีเว้ย
รอ
ฟัง ต่อ นะจ๊ะ
พี่ยศ เอาไงดี ครับ:eeek:

อืม...พี่น้องบางแสนครับ

ที่คุยกันไว้ว่าเราจะจัดมิตติ้งบางแสนกัน วันที่ 1 พ.ย. 51 นี้

มันใกล้กะงาน SUPERCAR THAILAND ที่จะมีวันที่ 7-9 พ.ย.นี้

ทีนี้ว่าลานแหลมแท่นที่เราจะจอดรถและร้านฟ้าทะเลที่เราคุยใว้มันต้องกันกำแพงหน้าร้าน

และหน้าลาน..มันจะมีปัญหาไรหรือป่าว..เกรงว่ามันจะไม่สะดวกอ๊ะป่าว..หรือว่าไง หรือว่าก้อจัดไปโดยช่วยประชาสัมพันธ์งาน SUPERCAR ไปในตัวด้วยดีมันใกล้ ๆกัน

(คือว่าทางบางแสนเค้าต้องกั้นแนวรั้วขอบแทรกก่อนอ่ะ) จะได้แก้ไขแต่เนิ่น ๆ

พี่น้องว่าไงเอ่ย
:byebye:ไปจอดรถที่บ้านผมก็ได้นะ จอดได้หลายคันอยู่:wink:

คึกคักกันจังเลย
ยังไงวันเสาร์ผมคงตามไปทีหลัง
เพราะไม่รู้ว่าจะทำรถเสร็จกี่โมง แต่คิดว่าไปถึงงานก่อนมืดเผลอๆ อาจเจอกันบนทางด่วนสักช่วงใดช่วงหนึ่ง รอกันด้วยนะครับ พี่น้องครับ

แต่ ที่รู้ กรูอะได้ นั่งโดยสาร กลับ:biggrin:
ขึ้นไปนั่ง พวกถอยหลบกันกรูเลย
เพราะกลิ่นเหล้า หึ่งเลย ซัดตั้งแต่ 3 ทุ่ม
ยัน บ่าย2 อีกวัน:cold:
อ่าว...ขี้เหล้าเมายาหรอเนี่ย..?......
..แหวะ.....ปายดีก่า.....:go: :go: :biggrin:

• #3,253

:byebye:ไปจอดรถที่บ้านผมก็ได้นะ จอดได้หลายคันอยู่:wink:

บ้านอยู่ตรงไหนอ่า

พูดเล่น พุดจิงอ่ะ

มิตติ้งมากันเกือบร้อยคันนา:smile:

• #3,254

อ่ะมีเพิ่มอีกลำแระ

เจอกัน...จุ๊พ ๆ

• #3,255

คึกคักกันจังเลย
ยังไงวันเสาร์ผมคงตามไปทีหลัง
เพราะไม่รู้ว่าจะทำรถเสร็จกี่โมง แต่คิดว่าไปถึงงานก่อนมืดเผลอๆ อาจเจอกันบนทางด่วนสักช่วงใดช่วงหนึ่ง รอกันด้วยนะครับ พี่น้องครับ
ป้อง.................

เปลี่ยนรูปในลายเซ็นเหอะ

มองน้ำแข็งในแก้วแล้วมึนว่ะ...มาววว...เวียนๆเง้อออๆ:sweat:

ป้อง.................

เปลี่ยนรูปในลายเซ็นเหอะ

มองน้ำแข็งในแก้วแล้วมึนว่ะ...มาววว...เวียนๆเง้อออๆ:sweat:
เมาค้างอ่ะป่าวอ่ะครับ พี่น้องครับ:dribble::dribble:

บ้านอยู่ตรงไหนอ่า

พูดเล่น พุดจิงอ่ะ

มิตติ้งมากันเกือบร้อยคันนา:smile:
ในบ้านอ่ะ จอดได้แค่สองคัน...แต่
.
.
.
.
.
.
.
.
ในซอยอ่ะ จอดไปเหอะ กี่คันก็ไม่ว่า เต็มที่เลย :sweat: แป่กอ่ะป่าวหว่า
ผมว่า บางแสนบีช ก็ดีนะ โทรมมากๆไปหน่อยก็จริง แต่ก็โล่งๆ หวิวๆ ดี กว้่างขวาง ไม่ต้องไปเบียดเสียดกับใคร:byebye:ใกล้บ้านด้วย หุหุ

สวัสดีครับ

• #3,259

สวัสดีครับ
หายหน้าไปเลยพ่อหนุ่มตั้งแต่ติดญิงเนี่ย

มาแหลมแท่นถูกป่าว:boss:

เจอกันคับ Meeting 5 ปี cefiro thailand

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม