• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,201
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ยังคงเดิมครับ
Meeting Cefiro-Thailand ครบรอบ 5 ปี
เสาร์ที่ 6 กันยายน 2551 16.30 น. สโมสรวิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)
เจอกันครับพี่น้องบางแสนโซน..
เจอกันแน่นอนครับป๋า

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

งาน ครบรอบ 5 ปี ยังคงเดิม น่ะครับพี่น้อง ไม่มีการเปลี่ยนแปลง เตรียมรถ ให้สวยหล่อ ไม่ต้องแรง ขอให้ไปถึงก็พอ ที่สำคัญ ใจ ต้องเต็ม 100 ..แล้วเจอกันคร๊าาาาบบบบบ....

• #3,203
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ใจเกินร้อยได้ป่ะ...คริ คริ:sexy_girl:

• #3,204

เอ้า...........!!!

เซฟบางแสนเราพร้อมกันยัง

ขอเสียงหน่อย:biggrin:

เห็นแล้ว..วันนี้ไปเดินด้อม ๆ มอง ๆรถชุอยู่

เห็นเบาะน่านั่งว่ะ

อยากนั่ง RB แรง ๆ จัง..อิอิ:dribble:

(มีลงยันต์ฝากะโปรงด้วยกันเครื่องพังไง)5 5 5
ไม่ยอมมานั่งของผมเลยน้อ ม่ายแรง ช่ายม้า.......:cry: :cry:

เด๋วสิ้นเดือนจะไปเอา 1 J...

มาท้าแข่ง RB ลำนี้เอาป่าว ๆ:rolleyes:

[ซุ่มไปโมมาเป็นเดือนท่าจะแรง]
RB ลำนี้มามะไหร่ ผมหลบเลยอ่ะ Step ไหนก็ไม่รู้ :biggrin: :biggrin:

ทำเสร็จก็มีขอลองเลย อิอิ :sexy_girl: ไม่นะ ๆ ๆ :biggrin: :wink:
เอาห้องเครื่องมาชมกันบ้างนะครับ ชุ อยากเห็นๆๆ
งาน ครบรอบ 5 ปี ยังคงเดิม น่ะครับพี่น้อง ไม่มีการเปลี่ยนแปลง เตรียมรถ ให้สวยหล่อ ไม่ต้องแรง ขอให้ไปถึงก็พอ ที่สำคัญ ใจ ต้องเต็ม 100 ..แล้วเจอกันคร๊าาาาบบบบบ....
ไปแน่นอนครับ ขอเส้นทาง จุดนัดพบ แล้วก็เช็คชื่อด้วย อยากให้ไปกันเยอะๆ ครับ

ใจเกินร้อยได้ป่ะ...คริ คริ:sexy_girl:
ใจผมไป 180 แล้ว บังเอิญกล่องตัดซะก่อน :redface: :redface:

ปล.

ได้เบาะมาแล้ว Cobra Sidewinder
ยังมะมีรางเลย ใครมีบริจากได้นะครับ

ไฟล์แนบ

45.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 63
    58.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 65
    15.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 71

ยังคงเดิมครับ
Meeting Cefiro-Thailand ครบรอบ 5 ปี
เสาร์ที่ 6 กันยายน 2551 16.30 น. สโมสรวิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)
เจอกันครับพี่น้องบางแสนโซน..
ยินดีครับ พี่ลอง
ขอบคุณครับที่แจ้งข่าว
ดีใจที่ยังจัดต่อได้ครับ
แล้วเจอกันครับ

RB ลำนี้มามะไหร่ ผมหลบเลยอ่ะ Step ไหนก็ไม่รู้ :biggrin: :biggrin:
step เดิ๊ม เดิม :rolleyes: :augenrollen: :augenrollen:

เอาห้องเครื่องมาชมกันบ้างนะครับ ชุ อยากเห็นๆๆ
เมื่อวานก็ว่าจะถ่ายรูปมาให้ดูคับแต่ :smile: ลืม
เปิดฝากระโปรงมาก็เหมือนของพี่หนึ่งเลย :redface: ขณะสียังเหมือนกัน...อิอิ(สวย):biggrin: :biggrin: :biggrin:
ไปแน่นอนครับ ขอเส้นทาง จุดนัดพบ แล้วก็เช็คชื่อด้วย อยากให้ไปกันเยอะๆ ครับ
ไปไม่ได้อะ เป็นโรคกระเพราะอาหาร เข้า-ออก โรงบาล 4-5 ครั้งแล้ว

ปล.

ได้เบาะมาแล้ว Cobra Sidewinder
ยังมะมีรางเลย ใครมีบริจากได้นะครับ[/quote]
เบาะสวยมาก.................:dribble: :dribble: :dribble:

ผ่านมาติดตามสถานะการบ้านเมือง..:redface:

จัดไปพี่ เดี๋ยว กำลังหายางอยู่
เบินดริป มากไปหน่อย หมดอีก คู่ แว้ว:cold:
โทรถามพี่ติ๊กแล้ว พี่แกบอกยอมเลย เปลี่ยนได้4เดือนเอง(ก็แก บอกว่ายางอินโดใส่ได้ปีเดียวบวม นิ อิอิ:biggrin:)
หมดยางlanso235 ขาดตลาด
สงสัย ต้องเปอร์เซนต์ ไปก่อนซ๊ะแล้ว
ถ้ามีพิกัดไหนบอด้วยนะจ๊ะ ยังหาอยู่:wink:
ไม่ยอมมานั่งของผมเลยน้อ ม่ายแรง ช่ายม้า.......:cry: :cry:

ใจผมไป 180 แล้ว บังเอิญกล่องตัดซะก่อน :redface: :redface:

ปล.

ยังมะมีรางเลย ใครมีบริจากได้นะครับ
attachment.php

หวู๋ สวย จา จาอัปหนีกันไปไหน
ล่าสุดไปเที่ยว บ้านพี่มาค มา แกก็ได้ เบาะซู มาไหม่
เบานั่งสะบ๊าย สบาย ปรับได้ครบ เหมือนเซป
แต่มีเสริม ตรงปรับหันหน้าซ้ายขวาได้ด้วย อะ
มีแต่ คนสวยๆ ผมขอ ชุดหนัง ครบๆเดิม ก็พอแว้ว
ปล. ราง อะสนใจเปล่ามีนะจ๊ะ พี่:augenrollen: แพงนะ :biggrin:
เดี๋ยว ขอแลกกะชุดหนังได้ป๊ะ แถมกะเบาะกระสอบ
ชุดหน้าเอามาแล้ว เหลือแต่ชุดหนังหลัง ว่าจาไปหุ้มอยู่
เห็น ว่าเค้าตี 1500เลย รอ ของพี่น้องดีก่า:smile:

พร้อม
อ้าว จัดไป

เดิมๆคับ :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

เอารูปมาให้ดูแล้วคับ :smile: :smile: :wink: I LOVE (RB)

ไฟล์แนบ

52.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 59
    86.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 58
    106.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 55

ที่ทำงานชุเองคับ :byebye: อยู่แต่กับ รถกับเรือ ไม่ค่อยได้เจอกันที่บางแสนเลยคับ:cry:

ไฟล์แนบ

96.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 57
    67.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 59

แอบแวะมาดู ว่าพร้อมกันยัง

พี่น้องทุกคน...ที่พร้อมแล้ววันเสาร์ ที่6กย. เวลา บ่าย3 โมง บางส่วนตั้งขบวนที่ปั้ม เจ็ท ถนนบายพาท เมืองชล ก่อนขึ้นสะพานข้ามแยกบ้านบึง (ที่เดิม นัดกันบ่อยๆ ) การเดินทาง ใช้เส้นทางขึ้นบน บูรพาวิถี ตรงๆ ยาวๆ ลงดินแดง แล้วออกทางคู่ขนาน ยูเทิร์น ใต้สะพานลอยสุทธิสาร ออกคู่ขนาน ก่อนถึง ม.หอการค้านิดหน่อย นั่นหละ คือเป้าหมาย วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร
ส่วนท่านที่รอเลิกงาน ตอนเย็น ก็ออก อีกทีราวๆ 6 โมงเย็นน่ะครับ

อื่ม น่าเห็น ใจแฮะ งั้น ต้องไปหาใช่ม๊ะ อิอิ

พี่น้องทุกคน...ที่พร้อมแล้ววันเสาร์ ที่6กย. เวลา บ่าย3 โมง บางส่วนตั้งขบวนที่ปั้ม เจ็ท ถนนบายพาท เมืองชล ก่อนขึ้นสะพานข้ามแยกบ้านบึง (ที่เดิม นัดกันบ่อยๆ ) การเดินทาง ใช้เส้นทางขึ้นบน บูรพาวิถี ตรงๆ ยาวๆ ลงดินแดง แล้วออกทางคู่ขนาน ยูเทิร์น ใต้สะพานลอยสุทธิสาร ออกคู่ขนาน ก่อนถึง ม.หอการค้านิดหน่อย นั่นหละ คือเป้าหมาย วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร
ส่วนท่านที่รอเลิกงาน ตอนเย็น ก็ออก อีกทีราวๆ 6 โมงเย็นน่ะครับ

อื่ม น่าเห็น ใจแฮะ งั้น ต้องไปหาใช่ม๊ะ อิอิ
วันนี้อยู่เวรดึกเหรอคับ

รับทราบ ครับ:sure: :smile:

วันนี้อยู่เวรดึกเหรอคับ
ฮะๆไม่ใช่ วันนี้ อาทิตย นี้ต่างหาก:smile:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม