• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ขอแนะนำสถานที่หน่อย
จะพาเพื่อนพนักงานที่ทำงานประมาณ50คนไปเที่ยวแถวบางแสน มีที่ไหนแนะนำบ้าง
ได้ทั้งโรงแรม(คงเอาหลายห้องเพราะหลายครอบครัว)และบ้านพัก ตอนนี้กำลังติดต่อสวนนงค์นุชอยู่เผื่อมีที่อื่น
สำหรับที่พัก เป็นครอบครัวหรือหมู่คณะ แนะนำว่าเที่ยว แถวๆบางแสน สวนเสือศรีราชา สวนสัตว์เปิดเขาเขียว แล้วเข้าพัก ที่ สายธารรีสอร์ท เลยหนองมนมานิดหน่อยก่อนถึง บางพระจะมีป้ายบอกชัดเจน ฝั่งขาไปหนองมน -ชลบุรี เขามีบ้านเป็นหลังๆ นอนได้หลายคนติดชายหาด ส่วนตัวดี ปลอดภัย อาหารทุกอย่าง ดีครับเหมาะ น่าลอง แล้วจะติดใจ

พี่น้อง..ทุกคนที่สั่งเสื้อชมรมไว้..ตอนนี้ ปักเสร็จเรียบร้อยแล้วครับ ให้มารับได้ที่ office ผมที่หลังตึก AIS โรบินสันศรีราชา น่ะครับ จะได้ใส่ไปงานครบรอบ 5 ปี อย่างพร้อมเพรียงกัน วันนี้ น้องป้อง ศุภนัท มารับแต่เช้าเป็นคนแรกเลย ถ้าจะ รับว้นที่6 เลย เกรงว่าจะไม่เจอกัน เพราะผมจะเดินทางช้าหน่อย ต้องรอ office ปิดก่อน

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,163

ตกลงวันเสาร์ไปกันกี่คัน

ใครไปมั่งเอ่ย

ผมไป 2 ลำเลยครับ
กอื่ม แล้วไปรวมที่ไหนดีกี่โมงอะ

• #3,165

ไปเป็นคู่เลยนะเมิง[มีคู่แรกและคู่เดียวในเซฟไทยเลยมั้งเนี่ย...cef male+female

ผูกโบด้วยป่ะ...5 5 5

• #3,166
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

วันนี้นั้งเฝ้าเวปทั้งวัน....เง้ออออ!!!!

ไปก่าไอ้โอ๋มาเฝ้าเวปกะดึกแระ...กะเช้าไปก่อง..

ฟิ้ววววววว:go: :go: :go:

ไปเป็นคู่เลยนะเมิง[มีคู่แรกและคู่เดียวในเซฟไทยเลยมั้งเนี่ย...cef male+female

ผูกโบด้วยป่ะ...5 5 5
อ้าว สะ...ล๊าด......:cold:
เล่นกันเอง ซ๊ะละ
เอา ม๊ะเดี๋ยวกรูหาFDไห้:biggrin:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

วันนี้นั้งเฝ้าเวปทั้งวัน....เง้ออออ!!!!

ไปก่าไอ้โอ๋มาเฝ้าเวปกะดึกแระ...กะเช้าไปก่อง..

ฟิ้ววววววว:go: :go: :go:
อื่ม อะจัดไป:boss:

เสื้อ..ปักเสร็จแล้ว มารับที่พี่ได้เลย..น่ะพี่น้องง..

เสื้อ..ปักเสร็จแล้ว มารับที่พี่ได้เลย..น่ะพี่น้องง..
พี่ยศค่ะ
เสื้อSIZE : S ของนกได้หรือยังค่ะ

เผื่อผมสักตัวเหลือบ้างไหมครับพี่ยศ

หวังว่าเสื้อของผมคงไม่หายไปไหนอีกเง้อพี่ยศ

เมื่อวานเย็นก็โดนถามเรื่องที่แหลมแท่นอีกแระ ทำไมมันดังนักอ่ะ วันนั้นคนเยอะ รถเยอะเลยเหรอ เห็นแซวกันว่า cef บางแสนห้าว ไรกันนี่ :mad: :confused:

หวัดดีครับแวะมาดูครับ

เป็นไงกันมังครับ

เมื่อวานเย็นก็โดนถามเรื่องที่แหลมแท่นอีกแระ ทำไมมันดังนักอ่ะ วันนั้นคนเยอะ รถเยอะเลยเหรอ เห็นแซวกันว่า cef บางแสนห้าว ไรกันนี่ :mad: :confused:
อืม..ยังไงซะก็ห้ามความคิดคนไม่ได้ ก็ต้องโดนเหมารวมอยู่แล้ว
คนนอกไม่รู้เรื่องรู้ราวอะไรหรอก ฉะนั้นเราต้องรวมกันให้แน่นและมั่นคงเข้าไว้ และกอบกู้ชื่อเสียงกลับมา
ปล.เมื่อวานยืนติดสติ๊กเกอร์กลุ่มรถตัวเอง ยังร้อนๆหนาวๆอยู่เลย:cry:....ก็เลยต้องไปซื้อเบียร์มาจิบไปพลางๆสักขวด:biggrin:

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ กลับเรื่องที่เกิดขึ้น
ไม่นานคงได้ชื่อเสียงที่ดีๆกลับมา:rolleyes:

เผื่อผมสักตัวเหลือบ้างไหมครับพี่ยศ
ยังพอได้ครับเด๋วเตรียมไว้ให้

หวังว่าเสื้อของผมคงไม่หายไปไหนอีกเง้อพี่ยศ
ไม่พลาดแน่นอน ..ไอ้น้อง...

หวัดดีครับแวะมาดูครับ

เป็นไงกันมังครับ
เฮ้อ... ไม่ค่อยจะแวะมาเยี่ยมเยียนกันเลยน่ะเข้ามาคุยกันในเว็ปหน่อย

อย่าไปใส่ใจเลย..เป็นเรื่องธรรมชาติ ไอ้รถที่โดนก็เป็นรถบ้านๆ คนที่ผิดพลาด ก็ไม่ใช่คนในกลุ่มหรอก แต่เขาอยากจะมาแจมด้วย แค่นั้น แต่ความผิดพลาด มันก็ย่อมเกิดขึ้นได้ เสมอ..หากประมาท เสียงวิพากวิจารณ์มันก็เป็นเรื่องของคนไทย ที่คอยจะซ้ำเติมคนที่ผิดพลาด ..แค่นั้น..มันห้ามไม่ได้

อืม..ยังไงซะก็ห้ามความคิดคนไม่ได้ ก็ต้องโดนเหมารวมอยู่แล้ว
คนนอกไม่รู้เรื่องรู้ราวอะไรหรอก ฉะนั้นเราต้องรวมกันให้แน่นและมั่นคงเข้าไว้ และกอบกู้ชื่อเสียงกลับมา
ปล.เมื่อวานยืนติดสติ๊กเกอร์กลุ่มรถตัวเอง ยังร้อนๆหนาวๆอยู่เลย:cry:....ก็เลยต้องไปซื้อเบียร์มาจิบไปพลางๆสักขวด:biggrin:
ไอ้น้อง คนนี้ ความคิดดีน่ะ

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ กลับเรื่องที่เกิดขึ้น
ไม่นานคงได้ชื่อเสียงที่ดีๆกลับมา:rolleyes:
ครับ..ขอบคุณครับ

ประกาศ...ภาวะฉุกเฉิน วันนี้ทุกคนคงทราบข่าวแล้วเรื่องนี้ และข้อกฏหมายก็คงทราบกันดี ตอนนี้กะลังหารือกันอยู่ว่า จะเอายังไงกะ งานครบรอบ 5 ปีของเรา เฮ้อ ไม่น่าเลย เข้าแผนเค้าหมด อาจจะต้อง มีการเลื่อนออกไปก่อนหรือยังไงยังไม่สรุปน่ะ ต้องรออีกสัก 2-3 วันก่อน ได้เรื่องยังไงจะรีบ แจ้งให้ทราบ โดยด่วน ช่วงนี้ ต้องติดตามข่าวสารจาก ทางเว็ปและข่าวสารบ้านเมืองให้ดี อย่าให้พลาดสายตา..น่ะครับพี่น้อง

ช่วงนี้มีประกาศภาวะฉุกเฉินอ่ะ...กะลังหารือกันอยู่ ว่าจะเอายังไง เด๋ว ซัก 2-3 วันจะแจ้งให้ทราบแบบเป็นทางการอีกทีตอนนี้..ให้เตรียมทำใจไว้ก่อน..น่ะ

ประกาศ...ภาวะฉุกเฉิน วันนี้ทุกคนคงทราบข่าวแล้วเรื่องนี้ และข้อกฏหมายก็คงทราบกันดี ตอนนี้กะลังหารือกันอยู่ว่า จะเอายังไงกะ งานครบรอบ 5 ปีของเรา เฮ้อ ไม่น่าเลย เข้าแผนเค้าหมด อาจจะต้อง มีการเลื่อนออกไปก่อนหรือยังไงยังไม่สรุปน่ะ ต้องรออีกสัก 2-3 วันก่อน ได้เรื่องยังไงจะรีบ แจ้งให้ทราบ โดยด่วน ช่วงนี้ ต้องติดตามข่าวสารจาก ทางเว็ปและข่าวสารบ้านเมืองให้ดี อย่าให้พลาดสายตา..น่ะครับพี่น้อง
อืม..ฉุกเฉินจริงๆ แต่ยังไงผมก็ต้องไป กทม. อยู่ดี ไปทำรถต่อ..
เอาเป็นว่านั่นมันที่ กทม. แต่ถ้าเลื่อนจริงๆ เราก็จะมาเจอกันที่เดิมใช่มั้ยครับ:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม