• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,181
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ประกาศภาวะฉุกเฉิน

โปรดติดตามสถานการณ์บ้านเมืองต่อไป:super:

• #3,182
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ประกาศภาวะฉุกเฉินห้ามชุมนุมทางการเมืองเกิน 5 คน

ก้อยังสามารถประชุมหรือจัดเลี้ยงสัมนาได้อยู่งาน 5 ปีเรา เสาร์ที่ 6 ยังน่าจะจัดได้อยู่นา

แต่ถ้าประกาสเคอร์ฟิวส์นี่ห้ามสังสรรค์จัดเลี้ยงเธคผับห้ามเปิด

ยังไงรอดูสถานการณ์อีกทีว่าแม่งานที่กทม.จะเลื่อนหรือป่าว..พี่น้อง

เฮ้อออ...................งงเซ็งง:sweat:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

กลับมาแล้วจ้า จอดค้างๆ FD ด้วย น้อ Pเก่ง อิอิ :smile:

ไฟล์แนบ

34.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 55

ลืมเล่าให้ฟังตอนถ่ายรูป เจ๊แกตะโกนบอกถ่ายเจ๊แกด้วยแล้วโบกมืออยู่ข้างรถให้ด้วยความดีใจ โจทก็ยืนกัดฟันอยู่ข้างๆ แถมแกไปไล่บอกว่าอยู่กลุ่มบางแสนอีก อนาถใจอะ่:cold: ล่าสุดที่เช็คมาเมื่อคืนเกิดเหตุ มีกลุ่ม AE ที่ตามไปดูผู้เสียหายที่โรงพักเนื่องจาก โซลูน่า รู้จักกับคนในกลุ่ม แต่ในเวปเค้ายังไม่พูดถึงเรื่องเราที่แหลมแท่นน่ะเพิ่งเข้าไปเช็คดูเว็บเค้ามา ใครรู้จักกับใคร ช่วยประชาสัมพันธ์อธิบายกันไปหนอยล่ะกัน ครับ กระแสไม่ค่อยดีช่วงนี้:cry:
มีรูปเจ๊มั้ย คับอยากเห็น :mad:

เห็นแล้ว..วันนี้ไปเดินด้อม ๆ มอง ๆอยู่เห็นเบาะน่านั่งว่ะ

อยากนั่ง RB แรง ๆ จัง..อิอิ:dribble:

(มีลงยันต์ฝากะโปรงด้วยกันเครื่องพังไง)5 5 5
เอ๊ะ ยังไง ชักงงๆ..
ตอนนี้เจ๊แกไปอยู่ไหนแล้วอ่ะ รถยังอยู่ที่เดิมใช่มั้ย

• #3,186

เด๋วสิ้นเดือนจะไปเอา 1 J...

มาท้าแข่ง RB ลำนี้เอาป่าว ๆ:rolleyes:

[ซุ่มไปโมมาเป็นเดือนท่าจะแรง]

ไฟล์แนบ

34.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 67
  • #3,187

เอ๊ะ ยังไง ชักงงๆ..
ตอนนี้เจ๊แกไปอยู่ไหนแล้วอ่ะ รถยังอยู่ที่เดิมใช่มั้ย
ไม่รู้เหมือนกันว่ะ...เคลียร์ได้แล้วม้างง

อยากรู้เหมือนกัล

• #3,188

กลับมาแล้วจ้า จอดค้างๆ FD ด้วย น้อ Pเก่ง อิอิ :smile:

เห็นแล้ว..วันนี้ไปเดินด้อม ๆ มอง ๆรถชุอยู่

เห็นเบาะน่านั่งว่ะ

อยากนั่ง RB แรง ๆ จัง..อิอิ:dribble:

(มีลงยันต์ฝากะโปรงด้วยกันเครื่องพังไง)5 5 5

ผมก็ประกาศภาวะฉุกเฉินเหมือนกัน งดเงินเซ้นต์ 5555+++

ผมก็ประกาศภาวะฉุกเฉินเหมือนกัน งดเงินเซ้นต์ 5555+++
ไม่ต้องมา 5555 เลย
ไปเปล่าเราอะ ใจเปล่า สักวันนึงถ่ายรูปรวมเซปไทย:eeek: :rolleyes:

ประกาศภาวะฉุกเฉินห้ามชุมนุมทางการเมืองเกิน 5 คน

ก้อยังสามารถประชุมหรือจัดเลี้ยงสัมนาได้อยู่งาน 5 ปีเรา เสาร์ที่ 6 ยังน่าจะจัดได้อยู่นา

แต่ถ้าประกาสเคอร์ฟิวส์นี่ห้ามสังสรรค์จัดเลี้ยงเธคผับห้ามเปิด

ยังไงรอดูสถานการณ์อีกทีว่าแม่งานที่กทม.จะเลื่อนหรือป่าว..พี่น้อง

เฮ้อออ...................งงเซ็งง:sweat:
ไอ้ที่เสียว ๆ ก็ คือ ขากลับ วะเก่ง
เมื่อก่อน กรู วิ่งกลับบ้านประจำเส้นนี้
ขากลับ มีตำรวจคอยโบกหน้าด่านเก็บเงิน ประจำ:cold: :sweat:
สงสัยเมาไม่ได้วะ
ปล.งั้นเดี่ยวกลับมาค่อยกิน ที่แหลมก็ได้มั่ง:wink:

• #3,192

เฮ้ยยยยยยยยย

กะดึกมาแร้วว....

ไปก่า.....ฟิ้วววววว:go: :go:

• #3,193

เข้ามาดู.........ไม่มีใครอยู่

นอนฝ่า...ไปแระ shut down.....++++

เข้ามาดู.........ไม่มีใครอยู่

นอนฝ่า...ไปแระ shut down.....++++
เออ ฝัน ดี
ว่าแต่ ว่าโทร หา กู เปล่า เห็นเบอรแว๊ปๆ
ออกกะไป นอนเว้ย
ปิดเสียง ตื่นมา ว่าจะโทรกลับตังหมด ยังไม่ได้เติม เลย กรีบไป
ปล.ฝันดี นะ นอนเผื่อ ด้วย เฮ้อ ทำงานต่อก่า:cool:

ไฟล์แนบ

99.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 60

เฮ้ยยยยยยยยย

กะดึกมาแร้วว....

ไปก่า.....ฟิ้วววววว:go: :go:
มีเปลี่ยนกะด้วยวุ๊ย..!!!..

55555555555.......:biggrin:

เตรียมพร้อมกันดีจัง สู้สู้

เด๋วสิ้นเดือนจะไปเอา 1 J...

มาท้าแข่ง RB ลำนี้เอาป่าว ๆ:rolleyes:

[ซุ่มไปโมมาเป็นเดือนท่าจะแรง]

ทำเสร็จก็มีขอลองเลย อิอิ :sexy_girl: ไม่นะ ๆ ๆ :biggrin: :wink:

ไฟล์แนบ

71.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 57

ยังคงเดิมครับ
Meeting Cefiro-Thailand ครบรอบ 5 ปี
เสาร์ที่ 6 กันยายน 2551 16.30 น. สโมสรวิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)
เจอกันครับพี่น้องบางแสนโซน..

Meeting Cefiro-Thailand ครบรอบ 5 ปี
เสาร์ที่ 6 กันยายน 2551 16.30 น. สโมสรวิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)
รับแซ่บบบคร้าบบ จัดไป เต็มที่ก็โดนล้อม:byebye:

ตามนั้นเลยครับ..พี่น้องเรา..เอ้า...เตรียมตั้งขบวนได้...ลุย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม