• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

มืดแล้วหน๊าวว..หนาววว..เนอะ..ได้แอลกอฮอ..น่าจาอบอุ่น..อุอุ:biggrin: :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,342

เซ็งเป็ดฝนตกทูกวัน

• #3,343
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ดับก้อสะตาสใหม่....ดิ

กัว...ไร

ไฟแรงมะใช่เรอะ...อิอิ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

พี่บางแสนเป็นไงบ้างครับบบ

กรีดยางอยู่ใต้ไม่ปลอดภัย มาขับวินมอตอซายอยู่ในกอทอมอออออออ. ฮิ้วววววววววววววว

คืนวันเสาร์ฝนจะตกมั๊ยเนี่ย :tongue:

พอดีผมสมัครไว้นานมากแล้ว แต่ยังไม่ได้รหัส A... อ้ะครับ พอดีผมไปสมัครช่วงน้ายศ/งานเข้า/พอดีอ้ะครับ น้าเลยไม่ค่อยได้ออกมาน่ามาเท่าไหร่ อิอิอิ...

อ่า....พี่ยศ ตามให้หน่อยเร้ว อาจจะตกหล่นนะ นี่ก็นานแล้วรหัสคงจะได้แล้วล่ะเพียงแต่รอคอนเฟิร์มมั๊ง :redface:

ไปขี่ม้า(ลำปาง)มาเมืองเก่า(สุโขทัย)
ช่วงนี้ออก Trip ทำงาน ตจว ครับ
เสาร์นี้อาจจะไม่ได้ไปอ่ะ

รู้สึกว่าน้ำจะท่วมกันทุกที่เลยนะเนี่ย
อมตะนครเองก็ใช่ย่อย นั่งรถบริษัทอย่างเดียวครับ
ไม่อยากเปลี่ยนรถเป็นเรือ 555

เข้ามาทักทายจ้า:biggrin:
หายยยยยยยยยยยยยยยกันไปไหนหมด:eeek:

พอดีผมสมัครไว้นานมากแล้ว แต่ยังไม่ได้รหัส A... อ้ะครับ พอดีผมไปสมัครช่วงน้ายศ/งานเข้า/พอดีอ้ะครับ น้าเลยไม่ค่อยได้ออกมาน่ามาเท่าไหร่ อิอิอิ...
ง้าน..ก็แจ้งชื่อที่อยู่ เบอร์โทรมาเลย ...เด๋วตามเรื่องให้ครับ PM มาก็ได้

ไปขี่ม้า(ลำปาง)มาเมืองเก่า(สุโขทัย)
ช่วงนี้ออก Trip ทำงาน ตจว ครับ
โอ้วววว...ชีพจรลงเท้า..เดินทางไกล ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพ น่ะคร้าบบบบ...

เข้ามาทักทายจ้า:biggrin:
หายยยยยยยยยยยยยยยกันไปไหนหมด:eeek:
ยังอยู่....ดี....คร้าบบบบบ...

มืดแล้วหน๊าวว..หนาววว..เนอะ..ได้แอลกอฮอ..น่าจาอบอุ่น..อุอุ:biggrin: :biggrin:
ยังจะหนาวอีกเรอะ...มีผ้าห่มนวม..ผืน เบ้อเริ่ม..ขนาดนั้น..

เอ่อ..เผื่อด้วยหนึ่งคนครับ:byebye:
:dribble::dribble::dribble:
แล้วคนที่รินเบียร์ให้ วันนั้นไปไหนซะ..ล่ะ..

กรีดยางอยู่ใต้ไม่ปลอดภัย มาขับวินมอตอซายอยู่ในกอทอมอออออออ. ฮิ้วววววววววววววว
เฮ้อๆๆๆ..หนุ่มบาว///สาวบาน..

คืนวันเสาร์ฝนจะตกมั๊ยเนี่ย :tongue:
ตก ก็มา..ไม่ตก ก็มา เอิ๊ก.ๆๆ..

• #3,353

ช่วงนี้ฝนตก!!!!!

ระวังเปียก!!.........นะ:smile:

• #3,354

เคยกลัวที่ไหนอ่า......ฟ้าฝน

หนาว ๆ งี้ มีจิบเบียร์:dribble:

ถึงฝนจะตก เราก็จะมากันใช่มั้ย
ถ้างั้นที่ลานคนคงจะน้อย เราจะได้สไลด์กันมันส์ อิอิ ล้อเล่น
เสาร์นี้คุยเรื่องงานเราด้วยอ่ะป่าวคร้าบบบ ท่านประธาน...

ถึงฝนจะตก เราก็จะมากันใช่มั้ย
ถ้างั้นที่ลานคนคงจะน้อย เราจะได้สไลด์กันมันส์ อิอิ ล้อเล่น
เสาร์นี้คุยเรื่องงานเราด้วยอ่ะป่าวคร้าบบบ ท่านประธาน...[/qu
ก็ว่าจะคุย กันเรื่องงาน มิตติ้ง ที่กลุ่มบางแสนโซนเรา เป็นเจ้าภาพ ช่วงเดือน พฤศจิ นี้ด้วย อ่ะ น่ะ..

ช่วงนี้ฝนตก!!!!!

ระวังเปียก!!.........นะ:smile:
ถ้าหลังคาไม่รั่ว..ก็ไม่เปียก..เอิ๊กๆ..หลังคาใครรั่ว ก็รีบไปเปลี่ยน..ซ้าาาา..

อิจฉาง่ะ :biggrin:

ได้เลย แล้วเจอกัน :biggrin:

ถ้าหลังคาไม่รั่ว..ก็ไม่เปียก..เอิ๊กๆ..หลังคาใครรั่ว ก็รีบไปเปลี่ยน..ซ้าาาา..
ยังไม่รั่วคร้บ แต่สิวขึ้นเพียบเลย หาหมอก็ไม่หาย
สงสัยต้องเอาไปติดกระจกบนหลังคาซะแล้วแต่
แต่
แต่...
ไม่มีตังค์คร้าบบบบ ขอยืมคนแถวนี้หน่อยได้มั้ย:byebye:
เด๋วปัดจับปาดทิ้งแล้วเปิดประทุนเลยนี่:wink:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม