Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อยากรู้นัก
.... หล่อแต่ไม่...รวย...

กะ

ไม่หล่อ.......แต่อร่อย

อันไหนเจ๋ง.......คริ...คริ

ว่าไงน้อง...5 5 5:smile:
อิอิ ....... OOP!! ไม่ขอแสดงความคิดเห็น หุหุ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,422
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ติดบอล หรือ ติดญิงฟระ...อิอิ:rolleyes:

:sweat: :sweat:

ติดบอล หรือ ติดญิงฟระ...อิอิ:rolleyes:

:sweat: :sweat:
หญิงติดละไม่ว่า :biggrin::biggrin::biggrin:
ยังไงก็ต้องเชียร์ครับ เอาช้างมาฉุดก็หยุดไม่อยู่ ปืนโต ปู๊นๆ:byebye:

ซื้อข้าวหลามหนองมนมาฝากด้วยสิครับ...ฟิ้วๆๆๆ:go::biggrin:
แถวบ้านผมมีแต่เหล้ากับเบียร์คับ55555

ข่าวล่าสุด..น้าหรั่งยกรถขึ้นไปไว้บนดาดฟ้าแร้วคับน้า..!!!:eeek:

อิอิ ...55555555.......:wink: :biggrin: :brick:
โอ..เอารถขึ้นดาดฟ้าคอนโด 23 ชั้น ..อืม..รวยๆ...
ทำเป็นเล่นไป ตอนเรียนเคยเอามอไซด์Waveขึ้นลิฟต์ขนขยะ :sweat:
ไปถอดแยกชิ้นส่วนแล้วขัดๆล้างๆในห้องน้ำบนคอนโดมาแล้ว เหอๆๆ:boss:
555 แหลมฉบังทาวเวอร์ Oopps!! :byebye:
แต่สุดท้ายก็โดนมือดีฉกไป เล่มยังอยู่เลย รถไปอยู่ประเทศไหนแล้วไม่รู้...เซงเป็ด

• #3,426

เฮ้ยย

849 นี่.....!!!!!

เจอแทบทุกกระทู้เลย..เว้ยย

(นั่งเฝ้าเวปทั้งวันเลยไง... 5 5 5)

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

สวัสดีครับพี่น้องครับ
เมื่อไรจะได้ไปที่แหลมแท่นเนี๊ยคิดถึง

สวัสดีครับพี่น้องครับ
เมื่อไรจะได้ไปที่แหลมแท่นเนี๊ยคิดถึง
อ้าว...เงียบไปเลยน่ะ..สบายดีเรอะ..คิดถึง เสาร์นี้ก็มา..ดิ..

เหอะๆ.....เหงด้วยอ่าพี่เก่ง เจอทั้งวันเลย 849 อิอิ ว่าแต่ 478 ก้อพอการแหละ หุหุ

ก็ดีแล้ว..น่ะ บอร์ดจะได้ไม่เงียบ..เหงา..อิ.อิ(นอกจากบอร์ดนี้.เขาก็ป่วนทุกบอร์ดแหละ..หุ.หุ)

เฮ้ยย

849 นี่.....!!!!!

เจอแทบทุกกระทู้เลย..เว้ยย

(นั่งเฝ้าเวปทั้งวันเลยไง... 5 5 5)

เหอะๆ.....เหงด้วยอ่าพี่เก่ง เจอทั้งวันเลย 849 อิอิ ว่าแต่ 478 ก้อพอการแหละ หุหุ

ก็ดีแล้ว..น่ะ บอร์ดจะได้ไม่เงียบ..เหงา..อิ.อิ(นอกจากบอร์ดนี้.เขาก็ป่วนทุกบอร์ดแหละ..หุ.หุ)
ไม่ได้ป่วนนาาา
แค่เข้าไปติชมเล็กน้อยถึงปานกลาง:biggrin:

อ้าว นึกว่ามากที่สุดและมากที่สุดดดดดดด

:biggrin: :biggrin: :biggrin:
ขอนิดส์นึง...

ครับผมเด๋วเปี่ยน ไปดูชิงร้อยชิงร้านก่อนนะรคับ อิอิ..

กลัวไม่อร่อยล่ะซี่ถึงไม่กล้าออกเสียง..หุหุ ผมว่า ไม่หล่อแต่..อร่อย มันน่าจะ เจ๋ง กว่านะอิอิ..จริงปล่าวพี่เก่ง.......

อื่ม อะนะ
มาแอบดู
ไปละ
เฮ้อ เหงาหงอยเลย ว่างวะ เบื่อ จัง

คิดถึง นะจ๊ะ ที่ รัก
ทุกคนกลับมา ละ
ไปพักผ่อนที่ บ้าน มา
กลับอบอุ่นเหมือนเดิม เซป ครหวัน
มาตั้งรับกันหน้าด่านกัน4ลำกะ อีคารอีก2-3ลำ:smile:
เมา กันทั่วน่า รถมะได้ถ่ายแบตหมด:smile: ไปพร้อมกะรถไอ้เจ้าเอ:rolleyes:
ไครเป็นไครมั่งไม่รู้จำไม่ได้
มี ต่อ คลับเจ
หรั่ง ครหวัน
เอ ครหวัน
กะเพื่อนต่อ ชื่อไรไม่รุ

ไฟล์แนบ

153.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 45
    93.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 46
    160.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 46
    157 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 45

โอ้ มาวไม่ขับนะจ๊ะ
ถึงที่หมายโดยปลอดภัย ดีจัง อยากไปต่างจังหวัดบ้าง

พอฝนซา แดดก็ร้อนเปรี้ยงเลยอ่ะ...:sweat:
วันนี้ง่วงจัง แอบงีบดีก่า:biggrin:

• #3,440

คิดถึง นะจ๊ะ ที่ รัก
ทุกคนกลับมา ละ
ไปพักผ่อนที่ บ้าน มา
กลับอบอุ่นเหมือนเดิม เซป ครหวัน
มาตั้งรับกันหน้าด่านกัน4ลำกะ อีคารอีก2-3ลำ:smile:
เมา กันทั่วน่า รถมะได้ถ่ายแบตหมด:smile: ไปพร้อมกะรถไอ้เจ้าเอ:rolleyes:
ไครเป็นไครมั่งไม่รู้จำไม่ได้
มี ต่อ คลับเจ
หรั่ง ครหวัน
เอ ครหวัน
กะเพื่อนต่อ ชื่อไรไม่รุ
หายไปหลายวัน

ยังมีชีวิตอยู่นะ

อืม..บายใจแระ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม