Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

แง่ๆตัวและรถมาอยู่กรุงเทพๆแล้วอ้ะ คิดถึงทุกคนนะว่างๆจะแวะไปหาใหม่ เศร้าจัง

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

รถก็ก็พัง อ้ะ พี่น้องทางนี้ใครมี แร๊ค พ่วงมาลัยบ้างอ้ะ ตอนนี้รั่วอย่างหนักเลย
วิ่งแล้วพ่วงมาลัยหนักมากๆอ้ะ กำจริงๆ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

Nissan สองสายพันธุ์ เอามาให้ดูกัน:biggrin:
คู่แข่งใครหว่า...อิอิ ใกล้คลอดแล้ว.. โลมาหัว+ท้าย..34ผีตองเหลือง
ขออนุญาติเจ้าของรูปด้วยเน้อ..:boss:

ไฟล์แนบ

66.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 41
    32.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 43

ผมก็รั่วนะ..แต่ทำไมมันรู้สึกเบากว่าเดิมอ่ะ จิงๆนะ..กำ:sweat:

แง่ๆตัวและรถมาอยู่กรุงเทพๆแล้วอ้ะ คิดถึงทุกคนนะว่างๆจะแวะไปหาใหม่ เศร้าจัง
อ่ะ...ถึงว่าช่วงนี้เงียบเลย..ไม่เป็นไร อยู่ที่ไหนก็ ส่งใจ มาหรือคุยกันในบอร์ดก็ได้..ครับ..คิดถึงเช่นกัน...

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,466

อ่ะมาเปรียบเทียบกัน

คันไหนงามกว่ากัน

คันแรกนี่คุ้น ๆสีเหลืองล้อล้น ๆF10,R12ใช่คันที่วางRB25อยู่อู่ช่างแนนแถวหนองยายบู่ป่าวหว่าจอดมาหลายปีแล้ว

คันที่สองนี่เสร็จแล้วรอสาดสีไปเจอตัวเป็นๆมางามโครตร ที่อู่ลาดพร้าว 126 เดินเข้าไปถึงกับตะลึงทุกสัดส่วนเหมือนมาก ค่าของ+ค่าแรงช่างต้องมีสองแสนรวมตัวรถก้อห้าแสนได้ R34 ราคาสามสี่ล้านขับ

อยากกกกกกกกกกกกกกกกก:dribble:

ไฟล์แนบ

66.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 50
    82.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 54
    80.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 52
    26.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 51
  • กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,467

รถก็ก็พัง อ้ะ พี่น้องทางนี้ใครมี แร๊ค พ่วงมาลัยบ้างอ้ะ ตอนนี้รั่วอย่างหนักเลย
วิ่งแล้วพ่วงมาลัยหนักมากๆอ้ะ กำจริงๆ

ผมก็รั่วนะ..แต่ทำไมมันรู้สึกเบากว่าเดิมอ่ะ จิงๆนะ..กำ:sweat:

คนนึงรั่วหนัก

อีกคนรั่วเบา

สรุปรั่วเหมือนกัน....กำ

(สงสัยรั่วตามเจ้าของเพราะเจ้าของชอบรั่วบ่อย..อิอิ)

เปลี่ยนตัวนึงประมาณสี่พันบวกลบ

ว้าวๆๆๆๆ
ผมไปซื้อR34ตัวเป็นๆ ดีกว่า ขี้เกียจแปลง
ซื้อมาขับได้เลย ฮี่ๆๆๆ:biggrin:
แล้วเอาตังค์ที่ไหนฟร่ะเนี่ย:sweat:

สี่พันเอาลบอย่างเดียวได้มั้ย..สัก2000:burn: ไม่ชอบบวกอ่ะ
มีแค่นั้นอ่ะ เหอๆๆๆ:sweat:

รายงานสภาพอากาศจากบางแสน เวลา 19:00-19.30 ฝนเทลงมาแป๊บแล้วหยุดไป
จนถึงตอนนี้ก็มีแต่ลมเย็นๆ พรุ่งนี้คงจะสดใส

ผมจะไปได้ปล่าวไม่รู้ดิ..เพราะรถผมหลังคามันรั่ว ช่องเบลอเลย ..

แล้วจะทำไงดีล่ะครับพี่น้อง..ช่วยที***

สองพัน คงต้อง รู้จักเซียงกง และเปลี่ยนเองอ่ะนะท่าน

ทำใจ...ฮิฮิ....ฟิ้วววววววววววววววววว

อื่ม อะนะ
มาแอบดู
ไปละ
เฮ้อ เหงาหงอยเลย ว่างวะ เบื่อ จัง
คิถึง .... ว่างๆ พี่โอ๋ ว่างๆ ลงมาเที่ยวบ้างดิ เปงไงบ้าง ไม่ได้คุยการเลย

555มาช้าได้เปลี่ยนที่จอดอีกแน่เลย....

แล้วจะทำไงดีล่ะครับพี่น้อง..ช่วยที***
ข้อความนี้ แปลงร่างแล้วซินะ เหอๆๆ A31756
ตาม 478 ไปทำซันลูฟอีกคันเลยคับ:biggrin:

ผมทำมานานแล้ว...แต่ ตอนนี้อยากได้กระจกหน้า ชาแดง อ้ะ

:sweat: :sweat: :sweat: รื้อเป็น...แต่..ประกอบไม่เป็นนะท่าน:brick: :biggrin:

ช่างรื้อ..ว่างั้น...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม