• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เย็นนี้ก็ขออย่าให้ฝนตกเลย..เตรียมกล้อง พร้อมขาตั้ง..เรียบร้อยจะไปถ่ายรถสวยๆที่แหลมแท่น...ซ้าาาาาา...หน่อย..เด๋วคันแดงๆ..จะมาโชว์แระ..เอ้าดูรูปไปพลางๆก่อน แล้วเย็นนี้ค่อย เจอตัวเป็นๆ..

ไฟล์แนบ

92.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 46
    76.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 49
    108.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 45
    88.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 46
    78.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 48
    54.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 49
    85.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 47
    62.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 48

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

แจ่มมากๆเลยครับ มาเร็วนะครับเด๋วไม่มีที่จอด อิอิอิ..

ชอบสีแดงนี้จัง แดงได้ใจจิงๆ งามมากๆ :wink:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เจอกัน คืนนี้พี่ น้อง คิดถึง

อ่ะมาเปรียบเทียบกัน

คันไหนงามกว่ากัน

คันแรกนี่คุ้น ๆสีเหลืองล้อล้น ๆF10,R12ใช่คันที่วางRB25อยู่อู่ช่างแนนแถวหนองยายบู่ป่าวหว่าจอดมาหลายปีแล้ว

คันที่สองนี่เสร็จแล้วรอสาดสีไปเจอตัวเป็นๆมางามโครตร ที่อู่ลาดพร้าว 126 เดินเข้าไปถึงกับตะลึงทุกสัดส่วนเหมือนมาก ค่าของ+ค่าแรงช่างต้องมีสองแสนรวมตัวรถก้อห้าแสนได้ R34 ราคาสามสี่ล้านขับ

อยากกกกกกกกกกกกกกกกก:dribble:
ได้ข่าวว่าไปง้อแฟนเก่า กลับมา ไวนะ จ๊ะที่รัก
ผมจะไปได้ปล่าวไม่รู้ดิ..เพราะรถผมหลังคามันรั่ว ช่องเบลอเลย ..
ไปไม่ไปไม่รู้ กรูอะไป ไม่เจอ มีงอนวะ แค่นี้นะ:boss:
คิถึง .... ว่างๆ พี่โอ๋ ว่างๆ ลงมาเที่ยวบ้างดิ เปงไงบ้าง ไม่ได้คุยการเลย
จ๊า เจอกัน อีคงอ้วนอ้วน:biggrin:

เย็นนี้ก็ขออย่าให้ฝนตกเลย..เตรียมกล้อง พร้อมขาตั้ง..เรียบร้อยจะไปถ่ายรถสวยๆที่แหลมแท่น...ซ้าาาาาา...หน่อย..เด๋วคันแดงๆ..จะมาโชว์แระ..เอ้าดูรูปไปพลางๆก่อน แล้วเย็นนี้ค่อย เจอตัวเป็นๆ..
จ๊า ........ ครานี้มะมีไปสาย แน่จ๊า
ชอบสีแดงนี้จัง แดงได้ใจจิงๆ งามมากๆ :wink:
Emotoin อะวันนี้จาได้เห็นม๊ะ อิอิอิ:biggrin:

วันนี้ไม่พลาดแน่ๆ :biggrin: :byebye:

ไครรู้ตัวว่ายังไม่เคย..ไปปลักตะไคร้ดิฝนจะได้ไม่ตก พวกเราจะได้ออกกันได้

ว้าเมื่อวานก็ไปนอนเล่นบางแสนมา
ก็หาๆอยู่นะว่าแหลมแท่นมันอยู่หนใดอยากไปเจงๆ ไปหาเจอแค่ตลาดหนองมนมันไปไกลจากนั้นมากมะ คริคริ
555 จะไปเก็บข้อมูล

อืมว่าแต่พี่เก่งเอารถเข้าทำที่ไหนอะ งง?

ว้าเมื่อวานก็ไปนอนเล่นบางแสนมา
ก็หาๆอยู่นะว่าแหลมแท่นมันอยู่หนใดอยากไปเจงๆ ไปหาเจอแค่ตลาดหนองมนมันไปไกลจากนั้นมากมะ คริคริ
555 จะไปเก็บข้อมูล

อืมว่าแต่พี่เก่งเอารถเข้าทำที่ไหนอะ งง?
ก็ต้องเลี้ยวลงมาทางหาดบางแสน..อ่ะครับ..วิ่งเลียบชายหาดมาเรื่อยๆ ก็จะเป็นแหลมแท่น..เลยแหลมแท่น ก็จะเป็นเขาสามมุข..ครับ มาเลย..ยินดีต้อนรับ
..ส่วนรถตาเก่งก็ กะลังทำที่อู่เดียวกะ รถแดงนั่นหละ ฮิ.อิ..SILFIRO S15

จะมากันกี่โมงกี่ยาม :tongue: :sweet_kiss:
เริ่มที่ 2 ทุ่ม..ใครมาถึงก่อนก็จอดรอก่อนเลย..ไม่ต้อง วนดู ลาดเลา

สถานการณ์ล่าสุด มีเมฆฝนเล็กน้อย
แต่ไม่มีลม คิดว่าคงผ่านฉลุย:sure:
และอัพเดทคันแดง ตอนสามโมงเย็นติดฟิล์มกรองแสงอยู่ครับท่าน
ถามพี่เฒ่าแล้วบอกว่า เสร็จทันไม่ทันยังไงก็ต้องไป 555:biggrin:

งั้นเด๋วผมเอา สมุด กล่องดินสอง เป้..ไปวางจองไว้ก่อนดีมั้ย:sweat:
กันคนอื่นมาแย่ง ฮี่ๆๆๆ:biggrin:

พยากรอากาศสิว่าเป็นอย่างไรบ้าง ส่งข่าวด้วยบ้านอยู่ไกล

สี่พันเอาลบอย่างเดียวได้มั้ย..สัก2000:burn: ไม่ชอบบวกอ่ะ
มีแค่นั้นอ่ะ เหอๆๆๆ:sweat:
ช้ายๆลบเท่านั้นตอนนี้ บ่จี้:cold:

รถสีแดงนี่สวยได้ใจจริงๆ up up up:dribble:

กลับมา ละจ๊า
แมววววววว........เอ้ยเมานิสนึง
เพราะต้องกลับก่อนจาไปธุระพัทยานะ
ว่าแต่ว่า ... ไครไปโกคาส มั่ง
ก็โทรมา นะจ๊ะ:biggrin:
อะเอารูปบรรยากาศคนไม่ได้ไปมาฝากด้วย
ว่ากันด้วยรูป พึ่งล้างรถเสร็จไหม่ๆไปรอบ้านเพื่อนหรั่ง :smile:

ไฟล์แนบ

57.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 57

มาละรูป
ที่ลานเพลินเรา:eeek:
เย็นชุ่มช่ำ พร้อมกับน้องแดงมาโชว ตัว คราบบบบบ:biggrin:
เป็นที่ปลื้ม ใจ ของพี่ไหญ่เรามากันหนาแน่นเหมือนเดิมครับ:boss:

ไฟล์แนบ

116.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 56
    151.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 59
    161.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 55
    177.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 68
    120.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 61

แม้กระทั้งฝน
ฟ้าตกลงมา หนูก็สู้ด้วยใจ รักจ๊า....:sweet_kiss:
หลังๆชักหนักชักไม่ไหว ย้ายมานั่งบนรถจ๊า..:smile:

ไฟล์แนบ

120.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 56
    173.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 83
    107.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 55
    107.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 53

รอสักพักชักไม่ไหว
ย้ายไปหาร้านนั่งกันดีก่า
ท่า ทางแกไม่ ยอมหยุดอะ
ก็ไปกันเป็นกลุ่มๆ ดุ่มๆฝ่าสายฝนกันไปน่ารักดีครับ:wink:

ไฟล์แนบ

163.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 53
    167.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 80
    161.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 51
    95.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 53
    112.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 54
    122 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 56
    43.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 54
    146.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 51

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม