• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,521
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

พวกโลมาเกยตื้น...ออกซ่าทุกค่ำคืนวันเสาร์อ๊ะป่าว

• #3,522
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เพื่อนหายหมดเว๊ย:wink:

ไปไหนกันหมดวุ๊ยยย:confused:

(เปิดมาเจอแต่ปลาวาฬ กะ ปลานีโม่..เง้ออ):sweat:

ง่าาาา...ผมยังอยู่ แต่คนอื่นหายหมด..:mad:
เอ..หรือผมอยู่ตลอดเวลาเลยหว่า:sweet_kiss:

• #3,524

ดีแล้วอยู่เฝ้าเวปคอยอัพ ๆ ๆ ๆ

เด๋วจะเสนอประธานให้ขึ้นเงินเดือนเลื่อนขั้นให้...อิอิ:biggrin:

พวกโลมาเกยตื้น...ออกซ่าทุกค่ำคืนวันเสาร์อ๊ะป่าว
โลมาพวกนี้..เขาเรียกโลมาขี้เมา..555++

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ใคร..ยังไม่ได้มารับเสื้อรีบมารับด้วยน่ะครับ..หมวกก็ยังเหลือ สีขาว 6 ใบ สีดำ 2 ใบ

พี่ป้อมครับ กระจกรถพี่น่า กระจกชาแดงหรือฟิล์มชาอ้ะครับ สวยดีชอบมากเลย

ผมก้ออยู่แต่ดูว่ามีของอะไรขายมั่ง

:tongue: :tongue: :tongue:
พี่ป้อมครับ กระจกรถพี่น่า กระจกชาแดงหรือฟิล์มชาอ้ะครับ สวยดีชอบมากเลย

ผมก้ออยู่แต่ดูว่ามีของอะไรขายมั่ง
:rolleyes: :rolleyes:

• #3,529

อืมคิดอยู่เหมือนกันว่า

จะติดฟีล์มสีชา(ไม่รู้เท่าไหร่ สามพันได้ป่าว)

หรือเปลี่ยนเป็นกระจกชาดี(สอบถามมา 4 บานประตู 2,000 รวมหูช้างเพิ่ม 1,500 ทั้งหมด 6 ชิ้น รวมเป็น 4,000 (เผื่อรอหาปัดหลังสีชามาใส่)

ขอความคิดเห็นหน่อย....เอาไงดี:sweat:

• #3,530

:eeek:เมื่อคืนวันเสาร์อ่ะ ช่ายพี่เก่งป่าวน้อออออออออออ
นึกว่าเด็กขายเบียร์วุ้น อิอิอิ:biggrin::biggrin::biggrin:

เก่งไหนอ่ะ:sweat: ....มีหลายเก่งเกิ๊นนนน...เด๋วเปลียนชื่อเป็นมาริโอ้ให้รู้แล้วรู้รอด..อิอิ

แวะมาทักคับ... อิอิ :wink: :biggrin:
(เลียนแบบน้าเก่งซะเรยยยย)...5555...:biggrin:

เมาวันเสาร์ยังมีต่ออีกนี่วันอาทิตย์ (ได้ข่าวมา )

แวะมาทักคับ... อิอิ :wink: :biggrin:
(เลียนแบบน้าเก่งซะเรยยยย)...5555...:biggrin:
ฉะ...ดุ้ง..โหยงงงงง..(เลียนแบบใครบางคน)

แวะมามัง

เลียนแบบเค้ามัง.........อิอิ

:eeek:เมื่อคืนวันเสาร์อ่ะ ช่ายพี่เก่งป่าวน้อออออออออออ
นึกว่าเด็กขายเบียร์วุ้น อิอิอิ:biggrin::biggrin::biggrin:
เอ๋!! .... ครายหรอ จำม่ายล่าย อิอิ :biggrin: :verrckt: :eeek:
เก่งไหนอ่ะ:sweat: ....มีหลายเก่งเกิ๊นนนน...เด๋วเปลียนชื่อเป็นมาริโอ้ให้รู้แล้วรู้รอด..อิอิ
แว๊กกกกก......เอาแบบนั้นเลยหรอพี่เก่ง....รับม่ายล่ายค๊า....(((((กรี๊ดดดด))))) :mad: :byebye: :eeek:

ยังไม่นอนกันอีก...:brick:
มาวววว...อีกแล้ว:cold:

อืมคิดอยู่เหมือนกันว่า

จะติดฟีล์มสีชา(ไม่รู้เท่าไหร่ สามพันได้ป่าว)

หรือเปลี่ยนเป็นกระจกชาดี(สอบถามมา 4 บานประตู 2,000 รวมหูช้างเพิ่ม 1,500 ทั้งหมด 6 ชิ้น รวมเป็น 4,000 (เผื่อรอหาปัดหลังสีชามาใส่)

ขอความคิดเห็นหน่อย....เอาไงดี:sweat:
เด๋ว จะปล้นมาให้หมดรถเลย...:dribble:
จะอร่อยไปไหนเนี่ย เด๋วปั๊ดกินหมดลำเลยนี่:biggrin::biggrin::biggrin:
เปลี่ยนให้หมดเลย ชาทั้งคัน แล้วเอาของเก่ามาฝากไว้ที่บ้านก็ได้ ฮี่ๆๆ

อ่า... ฝันดีทุกคน
พรุ่งนี้ตื่นมาสดใส สู้ต่อไป

น้าหรั่ง ขายได้ไวๆๆ นะครับ...
Good night ... ราตรีสวัสดิ์

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม