• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,101
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

พี่ - น้อง ครับ...........ตกงานมาหลายเดือนแร้ว ไม่มีไรทำ ก็เลยลอง ขายของดูเล่น ๆ ใครมีอะหลั่ย หรือ ของแต่ง ไม่ได้ใช้ จะซื้อ จะขาย เอามาฝากวางได้นะครับ ขำ ขำ สถานที่จะอยู่ตรง ช่วง ทางลงเขา บางพระ ตรงโค้งอ่ะครับ ติดกับ วิรัชากร์เด้น ผ่านมา ก็แว๊ะ ทักทายกันได้นะครับ ENJOY................YOUR...........CEFIRO ครับ :byebye: :byebye: :byebye:
แวะไปทักทายมาแล้ว

ทำเล....เยี่ยม..ขอให้ค้าขายร่ำรวย ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

(เด๋วจะขนล้อ...ขนยางไปฝากขายนะพี่โจ้..อิอิ):biggrin:

ผ่านมาก็...เชิญนะครับ ต้อนรับทุกท่านครับ.....................ส่วนล้อกล้วย 4 รู 114 ครับ ................ทางลงเขา บางพระ นะครับ ไม่ใช่ อะกินะ อย่า Drift มาหล่ะ เด๋ว หลุด..............
:wink: อะจัดไป เดี๋ยวเอา
เครื่อง เจ 1 ตัว ของนายหรั่ง
เกียร เจ 1 ตัว ของน้องที่พัทยา
ที่เหลือ ของผม:biggrin:
แม็กเรียว 1 คู่ ฝาแม็กเรียว เลี่ยมๆ2คู่
โชค เดิม หลัง 2ชุด หน้า1ชุด
พัดลมไฮโดลิก 1 ชุดเต็ม
อินเตอรเจ
ฯลฯ
มีที่พอไว้เปล่า
ปล. ไอ้ของที่ว่ามาเนี๊ยะ ไม่มีเลยที่บ้าน เพราะแจกเพื่อนไปหมดแล้ว:biggrin: :smile:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ไม่ได้เข้ามานาน
เห็นว่าเอาๆๆ
เอาอะไรกันก็ไม่รู้
เอาด้วยละกัน 1 ชุดครับ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

สวัสดี ครับ ผม เจย สมาชิกใหม่836 กว่าจะล๊อกอินได้ แทบแย่ครับ เคยมาแหลมแท่นหนนึง A31 สีเขียว ก้านมะยม เดิมๆ ติดแก๊ส แล้ว ตอนนี้ รถหน้าเชิด ตูดห้อย เลยครับ เด๋ว เจอกันที่แหลมแท่นน่ะครับ

ผ่านมาก็...เชิญนะครับ ต้อนรับทุกท่านครับ.....................ส่วนล้อกล้วย 4 รู 114 ครับ ................ทางลงเขา บางพระ นะครับ ไม่ใช่ อะกินะ อย่า Drift มาหล่ะ เด๋ว หลุด..............
`
มะวานแวะไปเยี่ยมมาแล้ว..ที่ทางเหมาะดี กว้างขวาง 3 ห้อง โล่งๆ เหมาะที่จะตั้งโรงพิมพ์ เอิ๊ก ๆ..เด๋ว จะเอาล้อเดิมพร้อมยาง ขอบ15 วีโก้ ไปฝากขาย ขอให้ขายดีรำ่รวยน่ะ..

ขอบคุณพี่ น้อง ทุกท่านครับ .................................. ใจ เจง เจง

เย็นนี้เจอกันคร๊าบบบบ

จาดปายเง้อพี่น้อง อิอิ

เสาร์นี้ทำงานคงไม่ได้ไปแหลมแท่นนะพี่น้อง :cry:

คืนนี้ฝนจะตกไหมน๊อบ้านบึงตอนนี้ก็เริ่มตกซะและ

เดี๋ยวจะดริฟตั้งแต่ปั๊มเจ็ทหักเข้าไปฟาดกับอีขาวท้ายอูมที่จอดในร้านซะหน่อยดูดิ๊ว่าขาวไหนจะเจ็บมากกว่ากัน อิอิ

จะย้ายไปอยู่บางแสนแล้วนะจ๊ะ แล้วจะโทรหาครับพี่น้อง:biggrin:

เพิ่งรู้ว่า 20โบบางแสนมันแรงขนาดเข็นรถได้สี่คันเลยนึกแล้วสยองเกือบไปแล้วเรา

เพิ่งรู้ว่า 20โบบางแสนมันแรงขนาดเข็นรถได้สี่คันเลยนึกแล้วสยองเกือบไปแล้วเรา

งงเลยอะไรรือ:redface:

• #3,116

เมื่อคืนมีเรื่องตื่นเต้นอีกแร้วที่แหลมแท่น

ม่ะ....จะเหลาให้ฟังพี่น้องที่ไม่ได้มาเมื่อคืน เรื่องมีอยู่ว่ามีเซฟสีดำคันนุง ชื่อจำไม่ผิดนามว่าเจ๊ดาเข้ามจอดรวมกับในกลุ่มเราที่แหลมแท่น จากการที่อาการเจ๊แกออกอาการรั่ว ๆ เมา ๆ พูดไม่ค่อยเข้าใจเท่าไหร่พักนุงพอเริ่มดึกหน่อยเจ๊แกแกก้อเข้าไปในรถทำท่าเหมือนจะบึ่งรถไปไหนแกเบิ้ล ๆรถใหญ่ ในกลุ่มเรายังพูดกันไม่ขาดคำว่างานนี้มีเสียวแน่ ซักพักไม่รู้แกเบิ้ลกดคันเร่งอีท่าไหน....พระเจ้า...!!!!จ๊อด....แทนที่รถแกจะวิ่งไปข้างหน้าแกกลับวิ่งถอยหลังซัดกับรถเก๋งโซลูน่าที่จอดข้างหลังแกเต็มแรงจนรถที่น้ำหนักหลายตันกระเด็นหมุนคว้างไปประมาณ 20-30 เมตร ชนระเนระนาดรวมสี่คันจนรถแกหมดกำลังลองนึกดูนะ ภาพยังติดตาอยู่เลยน่ากลัวมากครับ ผมว่าด้วยการที่เจ๊แกขาดสติอ่ะครับ..กดคันเร่งซะมิดเลย งานนี้ผมว่าโดนหลายแสนน่ะ เพราะเท่าที่รู้รถแกทะเบียนขาดและก้อไม่มีประกัน ต้องรับใช้ ซ่อมใช้สี่คันรวมของตัวเองเป็นห้าคันผิดเต็ม ๆ แต่พอมาประเมินสถานการณ์กันดูว่า ถ้ารถแกไม่วิ่งถอยหลัง แต่ถ้าแกแฟ๊ดออกมาข้างหน้า..พี่น้องครับ FD ผมจอดอยู่โดนเต็ม ๆ และก้อมีรถไฮโดรลิคของ PS จอดเรียง ๆกันอยู่เต็ม ๆเป็นแน่แท้ครับแต่ยังปาฏิหารย์ที่ไม่มีใครเจ็บทั้งที่คนเดินไปมาหรือนั่งตามรถกันเยอะแยะบางคนโดนเฉี่ยว ๆแบบเส้นยาแดงผ่าแปดหลังจากนั้นผู้คนจับกลุ่มวิพากวิจารย์กันต่าง ๆนานาพี่น้องครับนึกแล้วสยอง:sweat:

ฝากพี่น้องขับรถกันระวัง ๆด้วยนะครับอย่าประมาทครับ:mad:

หลังเหตุการณ์เมื่อคืนเราเลยย้ายขบวนไปที่เขาอากิมุขกันและมาต่อที่ริมหาดบางแสนครับ

จบข่าว......เก่งรายงาน

• #3,117

เดี๋ยวจะดริฟตั้งแต่ปั๊มเจ็ทหักเข้าไปฟาดกับอีขาวท้ายอูมที่จอดในร้านซะหน่อยดูดิ๊ว่าขาวไหนจะเจ็บมากกว่ากัน อิอิ

ไมโหดจัง..พ่อคาสโนวา

ดูกาตูนเยอะนักไง

• #3,118

:wink: อะจัดไป เดี๋ยวเอา
เครื่อง เจ 1 ตัว ของนายหรั่ง
เกียร เจ 1 ตัว ของน้องที่พัทยา
ที่เหลือ ของผม:biggrin:
แม็กเรียว 1 คู่ ฝาแม็กเรียว เลี่ยมๆ2คู่
โชค เดิม หลัง 2ชุด หน้า1ชุด
พัดลมไฮโดลิก 1 ชุดเต็ม
อินเตอรเจ
ฯลฯ
มีที่พอไว้เปล่า
ปล. ไอ้ของที่ว่ามาเนี๊ยะ ไม่มีเลยที่บ้าน เพราะแจกเพื่อนไปหมดแล้ว:biggrin: :smile:
ไอ้ซ่งติงงงงง:wink:

• #3,119

จะย้ายไปอยู่บางแสนแล้วนะจ๊ะ แล้วจะโทรหาครับพี่น้อง:biggrin:

ยินดีจ้าพ่อหนุ่ม

ว่าแต่ย้ายมายังไง..แถลงไขหน่อย:smile:

wow!!! ตื่นเต้นๆ แต่มะได้ไป อิๆ ตกลงก็รวมกันแล้ว 10 เล่มแล้วนะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม