• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เอาด้วยคนดิ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

กะไรพี่โอ กะ โดกป่าว อิอิ
เออ เมิงไม่ต้องแซว ดีเลย :eeek:

วันอาทิตย์กูไปครหวัน เจอ กัน:frown:

สีชมพู อะ สีชมพู เมิง
อะไหน อะว่า จาส่งเมล มา
กรู กำลัง จะทำ อีก คัน อิอิ:biggrin:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

นอนก่อน่ะพวกคนหล่อคนสวยทั้งหลายทั้งแก่และไม่แก่ทั้งขาวและดำ อิอิ:biggrin: :go:

เอารูปสาวๆไปนอนฝันกันน่ะ:wink:

ไฟล์แนบ

23.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 45
  • กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,065

จำได้รูปนี้ดูดมาจาก free style นี่หว่า ปัดดดด

• #3,066

อ้าว...........กำ:sweat:

ออมยังไม่ติดหรอ

ง้านเสาร์นี้มา..ติดเรยย

จัดปายยยยยยยยยย:rolleyes:

รับแซ๊บคร๊าบ

3แล้วรวมผมด้วย ใครอีกว่ามาเลย จะได้แจ้งยอดในการผลิตว่าจะคุ้มมั๊ย ?
ผม1 ชุดครับ:sweet_kiss: :wink:
ใส่มะละเบรค ซา กาย
สวยมากเลย
แมค หน้าขาว หลังทอง
เบรคแดง
รถสี บรอนเขียว
ฝากระโปงดำ
4-5สี เลยในคันเดียว:biggrin:

ผม1 ชุดครับ:sweet_kiss: :wink:
ใส่มะละเบรค ซา กาย
สวยมากเลย
แมค หน้าขาว หลังทอง
เบรคแดง
รถสี บรอนเขียว
ฝากระโปงดำ
4-5สี เลยในคันเดียว:biggrin:

Up version อีกแล้วแก๊งค์นี่

พี่ยศค๊าพพพ

ติ๊กเกอร์ BANGSAEN ZONE ที่ติดกระจกหลัง ตอนนี้เหลือ 3 สามอันนะคับ

ตอนนี้ติดไปทั้งหมด 32 คันแล้ว (เยอะนะเนี่ยเผลอแพล็บเดีย)
3 เองเหรอ กะว่าจะติด2ฝั่งซะหน่อย
งี้ก็อดอะดิคร้าบบบ

• #3,071

3 เองเหรอ กะว่าจะติด2ฝั่งซะหน่อย
งี้ก็อดอะดิคร้าบบบ
อ๋อ...คือว่าข้างหลังจะติดแผ่นใหญ่แผ่นเดียว

ส่วนด้านข้างกระจกหลังติดแบบเล็กข้างละอัน(ยังเหลือเยอะอยู่)เด๋วจัดให้

• #3,072

หวัดดีชาวโลก:eeek:

อ๋อ...คือว่าข้างหลังจะติดแผ่นใหญ่แผ่นเดียว

ส่วนด้านข้างกระจกหลังติดแบบเล็กข้างละอัน(ยังเหลือเยอะอยู่)เด๋วจัดให้
อ้อ เป็นเยี่ยงนี้เอง..
อันนี้ฟรีช่ายยยยม้ายยยยคับ:byebye:

5 แล้วๆ ใครอีกว่ามาเร็วๆ หน่อย เดี๋ยวไม่ทันสรุปยอด

ด้วยครับ .........................

พี่ - น้อง ครับ...........ตกงานมาหลายเดือนแร้ว ไม่มีไรทำ ก็เลยลอง ขายของดูเล่น ๆ ใครมีอะหลั่ย หรือ ของแต่ง ไม่ได้ใช้ จะซื้อ จะขาย เอามาฝากวางได้นะครับ ขำ ขำ สถานที่จะอยู่ตรง ช่วง ทางลงเขา บางพระ ตรงโค้งอ่ะครับ ติดกับ วิรัชากร์เด้น ผ่านมา ก็แว๊ะ ทักทายกันได้นะครับ ENJOY................YOUR...........CEFIRO ครับ :byebye: :byebye: :byebye:

ไฟล์แนบ

76.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 48
    75 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 56
    61.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 48
    74.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 48
    77.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 47
    60.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 50

พี่ - น้อง ครับ...........ตกงานมาหลายเดือนแร้ว ไม่มีไรทำ ก็เลยลอง ขายของดูเล่น ๆ ใครมีอะหลั่ย หรือ ของแต่ง ไม่ได้ใช้ จะซื้อ จะขาย เอามาฝากวางได้นะครับ ขำ ขำ สถานที่จะอยู่ตรง ช่วง ทางลงเขา บางพระ ตรงโค้งอ่ะครับ ติดกับ วิรัชากร์เด้น ผ่านมา ก็แว๊ะ ทักทายกันได้นะครับ ENJOY................YOUR...........CEFIRO ครับ :byebye: :byebye: :byebye:
พี่โจ้ 4 รู 114 เปล่าพี่ กว้างกี่ นิ้วอะ:eeek:
ไอ้ ที่ ว่า ฝาก ขาย เนี๊ยะ
หมดตู้ นี้ ขายได้ทะไหร่ อะ
อิอิ:biggrin:
attachment.php

ไฟล์แนบ

36.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 43

5 แล้วๆ ใครอีกว่ามาเร็วๆ หน่อย เดี๋ยวไม่ทันสรุปยอด
มาแล้วพี่ ว่าไง
อิอิ
งามเปล่า อิอิ:biggrin:
ปล. เอ๊....ปมนี้ ยิ่งแต่งยิ่ง ออกแนวหวานๆวะ จริงๆ นะ:verrckt:
ออกแนวน่ารักซ๊ะมากก่า:cold:
แต่งไงก็ไม่ ดุโหด เหมือน พี่มาคเลย อะ:embarrassed:

ไฟล์แนบ

77.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 56
    174.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 85
    211.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 53
    197.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 51

3แล้วรวมผมด้วย ใครอีกว่ามาเลย จะได้แจ้งยอดในการผลิตว่าจะคุ้มมั๊ย ?
เอาด้วยอีกคนจ้า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม