• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ว่าง ๆ ขนมาได้เลยโอ๋....แปลงสินทรัพย์ให้เป็นทุน ส่วนล้อนั้น 4 รู 100 หน้า 7 ครึ่ง ใส่ขับหน้าอ่ะ สภาพกริ๊บ ๆ

ทำเป็นร้านรวมอะไหล่ กลุ่มไปเรยดีมะเนี่ย

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

1 ชุดคับ :smile:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เสาร์ 30 นี้ไปบางแสน
ไปถึงแล้วจะแจ้งข่าวนะ

ชอบกล้วยจังเลย...
สวัสดีครับ ว่างๆ ผ่านไปจะแวะไปชม
ชอบตรงลงเขานี่แหละ วิวดี บรรยากาศเยี่ยม ซัดมันส์ แหะๆ

ยินดีต้อนรับครับ..น้าออย..

กล้วยกี่รู อ่ะพี่โจ้ ชอบเหมือนกาน

โอ๋ ใส่ te ไม่เข้าหรอก หา พวกโครเมี่ยมใส่เหอะ

เอ้า! ตกลงใครจะเอาหนังสือที่เราไปถ่ายรูปกันบ้าง แจ้งจำนวนหน่อยดิ !
เอาด้วย 1 เล่มคับ

เอา..ไรกัน..อ่ะ

สู้ๆมาเท่านี้หล่ะ

ด้วยครับ .........................
มาแก้มือด่วนเลยพี่โจ้โดยการเลี้ยงเบียร์ผม :biggrin:

เดี๋ยวจะแวะไปเยี่ยมซุ่มจิงๆเลยพี่เราแอบไปเปิดร้าน :smile: :biggrin:

ผ่านมาก็...เชิญนะครับ ต้อนรับทุกท่านครับ.....................ส่วนล้อกล้วย 4 รู 114 ครับ ................ทางลงเขา บางพระ นะครับ ไม่ใช่ อะกินะ อย่า Drift มาหล่ะ เด๋ว หลุด..............

วันนี้เรย..ฝ่า หลั่ง ศรี ชาบาร์ ................

เอ่อ...ขออนุญาตพี่ยศหน่อยนะคับ

คืออยากให้พี่น้องบางแสนได้รับโอกาสก่อนน่ะคับ :biggrin:

ผมต้องการขายล้อ WORK EQUIP 5 ก้านที่ผมใส่อยู่ ไม่มียางนะล้ออย่างเดียว 18,000 บ.
spec. ขอบ 17 5รู 114.3 น.8 ล.9 ไม่ติดเบรค sky ไม่คด ไม่ดุ้ง ไม่ซึม หมุดwork ครบทุกตัว ออฟไม่ระบุ ใส่แล้วไม่ยื่น(สำหรับคนชอบแนวเรียบร้อย) ใส่แล้วหล่อตามรูปคับ ท่านใดสนใจก็ กริ๊งมาที่ 081-3998901 นะคับ อีกสักทิตย์นึงผมถึงจะลงในบอร์ดขายของชมรมคับ :smile:

ไฟล์แนบ

145.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 62

แล้วจะแวะไปเยี่ยมชมนะคับ :smile: ใกล้อู่ประจำผมด้วย :biggrin:

วันนี้เรย..ฝ่า หลั่ง ศรี ชาบาร์ ................
เอ้......ดู ท่า ทางจะ เป็น ร้าน ประจำของคนแถวนี้ นะเนี๊ยะ:biggrin:

:wink:
โอ๋ ใส่ te ไม่เข้าหรอก หา พวกโครเมี่ยมใส่เหอะ
:sweat: ช่วงนี้ เศฐกิจ ยังไม่คล่อง
พี่ มาค แกเลยไห้ล้อมาใส่ก่อน
เวลากลับบ้าน พร้อมกะแกๆเสียวผมจาเสย ตูด
เพราะเบรคเดิม ทำเสียวหลายรอบแว้ว:sweat:
พอดีได้เบรค มาจากเพื่อน หรั่ง บ่อวินมานานมากแล้ว
กำลัง หาแม็กไส่อยู่ พอดี พี่มาคแก มีสแปร เลย เจี๋ยน มาไห้น้องยืม:wink:
โดน สเปเซอร ไทยไป 300 ค่าน๊อต 8 ตัว ค่าแรงอีกนิสหน่อย
เบ็ตเสร็จ ก็พัน นิสๆ ก็ โอเค นะ:eeek:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,100

ม่ะ......เด๋วเจอกัน

ยิน...ดี๊...ยินดี

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม