• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,041
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ไม่ชวนอ่ะค้าบ :byebye:
เมื่อคืนซื้อเนื้อย่างมานั่งกินที่บ้านคนเดียว จิบเหล้าเพียวไปด้วย
ดูคมแฝกด้วย มันส์ดีจริงๆ เนื้อติดมันอ่ะนะ
เย็นนี้ใครผ่านโมรา แวะทักทายนะครับ กะลังจะเลิกโอ
แล้วดิ่งไปที่ร้านเลย:dribble::dribble:
เด๋วมีนัดรีเพล์แล้วจะตาม..ตื๊ด ๆ:dribble:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

มาแอบดูความเคลื่อนไหวของกลุ่มพันธมิตร อิอิ นอนและวันนี้พักก่อนยกแก้วมือเคล็ดมาหลายวันและบายๆๆๆๆๆนอน

:cry: :cry: :dribble: :dribble: :dribble: :dribble: :dribble: :redface: :redface:

หรั่งเอามาโพส...เก่งเอามาเหลาต่อ

เหตุเกิดที่บ้านเจ๊รั่ว เมื่อคืนเซ็งๆเลยแวะไปหาแกที่บ้าน

แกเลยทำไก่ต้มฟักให้กินไอ้เราก้อหิว เออ ๆดีจะได้ซดน้ำร้อน ๆพอเส็จจะกิน

ปรากฏว่า ไมกลิ่นมันทะแม่ง ๆ วะ หอม ๆ หืน ๆ

แม่เจ้า....:sweat: ไอ้ไก่ที่แกโชว์ฝีมือแทบตาย...มันปีกไก่เน่าอ่ะ:cry: ค๊าพพ..พี่น้อง:dribble:

พระเจ้าจอช์จเจ๊แกอุตส่าห์โชว์อย่างดี..พยายามข่มใจอ่ะแต่กินไม่ได้..เง้ออ

แต่ยังโชคดีฟ้าประทานพร หรั่งเข้ามาพอดี..หรั่งใจดียกเบียร์มาเลี้ยงหนึ่งลัง

ชวนโอ๋มากินแต่มันดันเข้ากะ เลยนั่งซดกันสามคนอย่างที่เห็น..มาววววกลับบ้าน

ไปตาม ๆกันนน...เอิ๊อก ๆ ๆ ๆ ๆ

(ยังเหลือห้าชวดเด๋วไปซดต่อนะเจ๊ยยยยย)

ส่วนไอ้ไก่ต้มฟักไม่เอาแล้วนะเจ๊ยยยย 5 5 5

จบข่าว..................:augenrollen:

[SIZE=3 กล่าวว่า:
A31758;160618]มาแอบดูความเคลื่อนไหวของกลุ่มพันธมิตร อิอิ นอนและวันนี้พักก่อนยกแก้วมือเคล็ดมาหลายวันและบายๆๆๆๆๆนอน[/SIZE]

อื่ม.........ดีๆกันทั้ง น่าน อวดกันเข้าไป:super:
คนนึงก็เข้ากะ แว๊ะเลย แว๊ะเลย
กำ
ถ้าเข้าไป แล้วคิดว่าจะได้มาทำงานมั๊ยเนี๊ยะ
ยี้ แหวะ เหม็น เหล้า วะ:frown: :super:

กะไรพี่โอ กะ โดกป่าว อิอิ

ว๊าว ! ออมแมร่งใจดีโคตร แต่พี่ว่าเก็บไปทำแอร์ก่อนดีกว่าอ่ะ อิๆ เดี๋ยวขับตากแดดตัวจะด้ำดำไปมากกว่านี้ 555:biggrin: :biggrin: :biggrin:

แง่ๆ จี้จุดอ่อนน้องอีกแล้ว:cry: เค้าไม่ได้ดำนะ เค้าเป็นคนคมขำ
ไม่ใช่คมแฝก อิอิ

• #3,046

วี๊ดดดดดดดดดดดด...วิ้วววววววววววววววววววววววววววววววววววววว

• #3,047
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

วี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดด............วิ้วววววววววววววววววววววววววววววว

เสื้อชุดใหม่ที่สั่งไว้ มาแล้ว ครับ กะลัง ปักอยู่ คาดว่า ได้ใส่ ไปงาน 5 ปี แบบ พร้อมๆ เพรียงกัน แน่นอนครับ

• #3,049

เอาไซร้ซอกคอ...

เอ๊ย..!!!ไซร้ M ตัวนุงนะคัพพ:smile:

เสื้อชุดใหม่ที่สั่งไว้ มาแล้ว ครับ กะลัง ปักอยู่ คาดว่า ได้ใส่ ไปงาน 5 ปี แบบ พร้อมๆ เพรียงกัน แน่นอนครับ
พี่ยศคร้าบ เสื้อก็เอา L อ่ะนะ
อย่าลืมติ๊กเกอร์ผมนะคร้บ
ยังไม่ได้เบอร์ กับบางแสนโซนอ่ะครับ:biggrin:

• #3,051

พี่ยศคร้าบ เสื้อก็เอา L อ่ะนะ
อย่าลืมติ๊กเกอร์ผมนะคร้บ
ยังไม่ได้เบอร์ กับบางแสนโซนอ่ะครับ:biggrin:
ติ๊กเก้อกลุ่มบางแสนโซนอยู่ที่เก่งจ้า

เสาร์นี้ป้องมาป่าว

ถ้ามาเด๋วติดให้สด ๆ:augenrollen:

เอ้า! ตกลงใครจะเอาหนังสือที่เราไปถ่ายรูปกันบ้าง แจ้งจำนวนหน่อยดิ !

ติ๊กเก้อกลุ่มบางแสนโซนอยู่ที่เก่งจ้า

ถ้ามาเด๋วติดให้สด ๆ:augenrollen:
โห้ยๆลำเอียงโคตร เราไปตั้งหลายรอบ
ไม่เห็นติดให้เลย
ของก็ยังไม่เห็น
เชอะๆๆ

มาก่อนเลยเอาด้วย 1 คนครับ

เย็บสดเลยใช่มั้ย...:biggrin: จัดไป :sweet_kiss:

• #3,056

พี่ยศค๊าพพพ

ติ๊กเกอร์ BANGSAEN ZONE ที่ติดกระจกหลัง ตอนนี้เหลือ 3 สามอันนะคับ

ตอนนี้ติดไปทั้งหมด 32 คันแล้ว (เยอะนะเนี่ยเผลอแพล็บเดีย)

• #3,057

โห้ยๆลำเอียงโคตร เราไปตั้งหลายรอบ
ไม่เห็นติดให้เลย
ของก็ยังไม่เห็น
เชอะๆๆ
อ้าว...........กำ:sweat:

ออมยังไม่ติดหรอ

ง้านเสาร์นี้มา..ติดเรยย

จัดปายยยยยยยยยย:rolleyes:

สติกเกอร์ สมาชิกใหม่ มาแล้ว ทุกเบอร์ทุกระหัส เสื้อ มาครบทุกคน ครับที่สั่งเอาไว้

• #3,059

จัดมาหนึ่งดอกก

3แล้วรวมผมด้วย ใครอีกว่ามาเลย จะได้แจ้งยอดในการผลิตว่าจะคุ้มมั๊ย ?

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม