• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,021
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อือ...ความคิดดีน่ะ..ตาคนนี้ จะพิมพ์ยังไง ปริ้นท์ ออกมาเป็นอัลบั้ม หรือ พิมพ์เป็นแผ่นๆ อันนี้ ค่าใช้จ่าย ค่อนข้างสูง เด๋วขอคิดดูก่อนว่าจะทำออกมารูปแบบไหนดี
ท่านประธานว่าไง

ว่าตามกันครับบบบ:augenrollen:

• #3,022
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

มีลงรูปเพิ่มที่กระทู้

ภาพบางแสนโซนถ่ายรูปลงหนังสือ Mo E Mag Magazine Online

[TBODY][TR vAlign=bottom][TD] https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/11797&page=7# [/TD][TD][/TD][TD width="100%"] https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/11797&page=7 [/TD][/TR] [/TBODY]

ไปดูกันยังพี่น้อง

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ป๊าดดดดด...................ทั่นประธานแจกฟรีคับพี่น้อง :biggrin: :biggrin:

รึป่าว? :biggrin: :biggrin: :wink:

แล้ว น้าป้อง ละเมลไร
ผมยังไม่มีเมลน้าเลย:boss:
ตามนี้เลยครับ รอรับข่าวสารทุกประเภท
มีไรส่งมาได้หมด ยกเว้นส่งมาขอยืมตังค์..อิอิ
[email protected]

อือ...ความคิดดีน่ะ..ตาคนนี้ จะพิมพ์ยังไง ปริ้นท์ ออกมาเป็นอัลบั้ม หรือ พิมพ์เป็นแผ่นๆ อันนี้ ค่าใช้จ่าย ค่อนข้างสูง เด๋วขอคิดดูก่อนว่าจะทำออกมารูปแบบไหนดี

นู๋เอาด้วยคน จะว่ายังไงก็ยาวไปยาวไป เด๋อค่ะเด๋อ

ตามนี้เลยครับ รอรับข่าวสารทุกประเภท
มีไรส่งมาได้หมด ยกเว้นส่งมาขอยืมตังค์..อิอิ
แอบเนียนด้วยคนไม่มีใครขอแต่อยากให้ อีแมวววว ของเค้าเองนะ

จุ๊บๆๆ

ไม่เป็งไรครับท่านประท่าน ถ้ามันแพงมากเดียวพวกกะผม จะขายCef
ไปซื้อหนังสือ.....:biggrin::biggrin::wink:

เด๋วแอดไว้หน่อยดิ เพื่อมีอะไรจะได้ส่งไปบ้าง
ไม่เป็งไรครับท่านประท่าน ถ้ามันแพงมากเดียวพวกกะผม จะขายCef
ไปซื้อหนังสือ.....:biggrin::biggrin::wink:

ไม่เอาไม่พูด เด๋วเก็บตังค์เลยดีกว่า:sweat: จะได้ทันซื้หนังสือให้พี่เราอีกเล่ม :sweat:

:dribble: มาวววววววววววว...........

:biggrin: :wink: :wink: :wink:

ไฟล์แนบ

133.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 56

:cry: :cry: :dribble: :dribble: :dribble: :dribble: :dribble: :redface: :redface:

ไฟล์แนบ

134.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 55
    103.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 57
    128.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 56
    120.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 55
    120.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 53

ดูรูปแล้วของขึ้นเลยอ่ะ
หิวเบียร์.....

• #3,034

:cry: :cry: :dribble: :dribble: :dribble: :dribble: :dribble: :redface: :redface:
หรั่งเอามาโพส...เก่งเอามาเหลาต่อ

เหตุเกิดที่บ้านเจ๊รั่ว เมื่อคืนเซ็งๆเลยแวะไปหาแกที่บ้าน

แกเลยทำไก่ต้มฟักให้กินไอ้เราก้อหิว เออ ๆดีจะได้ซดน้ำร้อน ๆพอเส็จจะกิน

ปรากฏว่า ไมกลิ่นมันทะแม่ง ๆ วะ หอม ๆ หืน ๆ

แม่เจ้า....:sweat: ไอ้ไก่ที่แกโชว์ฝีมือแทบตาย...มันปีกไก่เน่าอ่ะ:cry: ค๊าพพ..พี่น้อง:dribble:

พระเจ้าจอช์จเจ๊แกอุตส่าห์โชว์อย่างดี..พยายามข่มใจอ่ะแต่กินไม่ได้..เง้ออ

แต่ยังโชคดีฟ้าประทานพร หรั่งเข้ามาพอดี..หรั่งใจดียกเบียร์มาเลี้ยงหนึ่งลัง

ชวนโอ๋มากินแต่มันดันเข้ากะ เลยนั่งซดกันสามคนอย่างที่เห็น..มาววววกลับบ้าน

ไปตาม ๆกันนน...เอิ๊อก ๆ ๆ ๆ ๆ

(ยังเหลือห้าชวดเด๋วไปซดต่อนะเจ๊ยยยยย)

ส่วนไอ้ไก่ต้มฟักไม่เอาแล้วนะเจ๊ยยยย 5 5 5

จบข่าว..................:augenrollen:

หรั่งเอามาโพส...เก่งเอามาเหลาต่อ

เหตุเกิดที่บ้านเจ๊รั่ว เมื่อคืนเซ็งๆเลยแวะไปหาแกที่บ้าน

แกเลยทำไก่ต้มฟักให้กินไอ้เราก้อหิว เออ ๆดีจะได้ซดน้ำร้อน ๆพอเส็จจะกิน

ปรากฏว่า ไมกลิ่นมันทะแม่ง ๆ วะ หอม ๆ หืน ๆ

แม่เจ้า....:sweat: ไอ้ไก่ที่แกโชว์ฝีมือแทบตาย...มันปีกไก่เน่าอ่ะ:cry: ค๊าพพ..พี่น้อง:dribble:

พระเจ้าจอช์จเจ๊แกอุตส่าห์โชว์อย่างดี..พยายามข่มใจอ่ะแต่กินไม่ได้..เง้ออ

แต่ยังโชคดีฟ้าประทานพร หรั่งเข้ามาพอดี..หรั่งใจดียกเบียร์มาเลี้ยงหนึ่งลัง

ชวนโอ๋มากินแต่มันดันเข้ากะ เลยนั่งซดกันสามคนอย่างที่เห็น..มาววววกลับบ้าน

ไปตาม ๆกันนน...เอิ๊อก ๆ ๆ ๆ ๆ

(ยังเหลือห้าชวดเด๋วไปซดต่อนะเจ๊ยยยยย)

ส่วนไอ้ไก่ต้มฟักไม่เอาแล้วนะเจ๊ยยยย 5 5 5

จบข่าว..................:augenrollen:
ไม่ชวนอ่ะค้าบ :byebye:
เมื่อคืนซื้อเนื้อย่างมานั่งกินที่บ้านคนเดียว จิบเหล้าเพียวไปด้วย
ดูคมแฝกด้วย มันส์ดีจริงๆ เนื้อติดมันอ่ะนะ
เย็นนี้ใครผ่านโมรา แวะทักทายนะครับ กะลังจะเลิกโอ
แล้วดิ่งไปที่ร้านเลย:dribble::dribble:

มะน่าพลาดเกาะลอยเวยเรา..งือๆ:cry:

เด๋วแอดไว้หน่อยดิ เพื่อมีอะไรจะได้ส่งไปบ้าง

ไม่เอาไม่พูด เด๋วเก็บตังค์เลยดีกว่า:sweat: จะได้ทันซื้หนังสือให้พี่เราอีกเล่ม :sweat:
ว๊าว ! ออมแมร่งใจดีโคตร แต่พี่ว่าเก็บไปทำแอร์ก่อนดีกว่าอ่ะ อิๆ เดี๋ยวขับตากแดดตัวจะด้ำดำไปมากกว่านี้ 555:biggrin: :biggrin: :biggrin:

วู้ ! มีแต่รูปคนขี้เอา... ฮึ! พิมพิ์ผิด ขี้เมา... 555:biggrin: :biggrin: :byebye:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม