• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

หาวววววว...เพื่งตื่นเลยมาแอบดู...เสียดาย..ไปเกาะลอย..โดนลูกน้องโทรตาม:cry: ..เลยต้องรีบไปดูงาน..เซ็งเป็ด..ไปหารัยร้อนๆกิงก่องดีก่า :biggrin:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

อยากไปล่องมะล่ะ

เด๋วให้สิทธิ์มันนำทีม..คริ..คริ:smile:

จัดปายยย..ไปรับด้วยนะ..เดี่ยวแอบออกมาให้น้องปอยนอนหลับก่อง..อุอุ:biggrin:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ทำงาน ทำงาน ทำงาน :frown: :tongue:

จัดปายย
มะ คืน แจ้มา ด้วย อิอิ
รอๆ กล้องพี่มาค ก่อน:biggrin:
มันส......

เมื่อคืนขอขอบ คุณ พี่ น้องบางแสน มากนะจ๊ะ
ที่หาตังเติมน้ำมันไห้แหม่ม ไปเขาสามมุข
ใจจริงๆ จ๊ะ
ไว้ คราวหน้า จาจัดไป 1ชุดดีมั๊ย
ช่วง นี้ ย้าย งาน อีกแล้ว....
เฮ้อ เซ็งจัง รถพัง ตังหมด
หา ตังซ่อมรถอยู่
ขอบคุณพี่มาค มากที่ เป็น ธุระ ซ่อม รถไห้
และน้ำใจ พี่ น้องกลุ่มเรา ทุก ทุกคน นะจ๊ะ
รักนะ จู๊บๆๆๆๆๆจู๊บ...................................บ

ทักทายกันหน่อยจ้า
เมาค้างอยู่เลบ....

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,987

เมื่อคืนไปรวมกันเกาะลอย

ต่อด้วยเทือกเขาอากิมุข (เขาสามมุข)

เพราะลานประจำแหลมแท่นมีงาน

พวกเราเลยไปเบียดเบียนลิง

มีทั้งเปิดเครื่องเสียง เบินยาง

กลับบ้านเกือบเช้า..เง้ออออ:sweat:

• #2,988

วิ๊ดวิ๊วววววววววววววววววววววววววววววว

ดีใจจัง..นานๆ จะโผล่มาซะที..

มะคืนต้องขอโทษทุกคนด้วย..อุตส่าห์แช่เบียร์ เครื่องดื่มพร้อมกล้องตัวใหม่กะจะถ่ายรูปสวยๆ ไปลงเว็ป มานั่งรอพรรคพวกที่เกาะลอย ใกล้ๆจะ 2ทุ่ม ผบ. โทรมาตามปวดท้องอย่างหนักต้องเข้าโรงบาลด่วน เลยอดอีกเครื่องดื่มยังอยู่ท้ายรถอยู่เลย ..

• #2,991

มะคืนต้องขอโทษทุกคนด้วย..อุตส่าห์แช่เบียร์ เครื่องดื่มพร้อมกล้องตัวใหม่กะจะถ่ายรูปสวยๆ ไปลงเว็ป มานั่งรอพรรคพวกที่เกาะลอย ใกล้ๆจะ 2ทุ่ม ผบ. โทรมาตามปวดท้องอย่างหนักต้องเข้าโรงบาลด่วน เลยอดอีกเครื่องดื่มยังอยู่ท้ายรถอยู่เลย ..

ไม่เปงไรคับ

เก็บไว้ไม่บูดอ่า...อิอิ:smile:

รูปอ่ะรูปอ่ะลงซักทีจิรอดูอยู่ อิอิคุณมาร์กว่าไงจัดมาเร็วๆไม่ไหวแล้วน้ำจะแตกแล้ว โอ้ยยยยยยยยยยยยยยย...

รูปรัยอะ...อยากดูด้วยอะ..ไม่รู้รูปรัยแต่อยากไว้ก่อน..อิอิ:biggrin: :biggrin:

อะนะ..ขอให้ ผบ หายไวๆนะพี่..จาได้เอาของท้ายรถมาเข้าสู่กระแสเลือด..อุอุ:biggrin:

มาแล้วจ้า บรรยากาศที่เกาะลอยวันที่23:dribble::biggrin::wink:

ไฟล์แนบ

94.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 62
    134.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 58
    148 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 63
    99.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 62
    91.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 74
    82.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 60
    70.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 62
    128 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 61

นึกถึงบรรยากาศสมัยก่อนเลยอ่ะ นั่งกินในศาลาอ่ะนะ
ไม่ได้ไปด้วยเสียดายจัง แล้วมาเขาสามมุขไม่บอกกันเลยอ่ะ
จะได้ปีนขึ้นไปด้วย นั่งอยู่ที่ Soul สาวเยอะก็จริง แต่ไม่มีกลิ่นยาง
กลิ่นน้ำมัน มีแต่กลิ่นเหล้า เซง ไม่หนุกเลย บอลก็แพ้ รู้งี้ไปหาที่เกาะลอยดีกว่า
อยากขับรถเล่นมากเลยช่วงนี้ เบื่อมากๆ

• #2,997

นึกถึงบรรยากาศสมัยก่อนเลยอ่ะ นั่งกินในศาลาอ่ะนะ
ไม่ได้ไปด้วยเสียดายจัง แล้วมาเขาสามมุขไม่บอกกันเลยอ่ะ
จะได้ปีนขึ้นไปด้วย นั่งอยู่ที่ Soul สาวเยอะก็จริง แต่ไม่มีกลิ่นยาง
กลิ่นน้ำมัน มีแต่กลิ่นเหล้า เซง ไม่หนุกเลย บอลก็แพ้ รู้งี้ไปหาที่เกาะลอยดีกว่า
อยากขับรถเล่นมากเลยช่วงนี้ เบื่อมากๆ
นั่งดูสาว

กิงเหล้าไม่ชวน..เชอะ

เสาร์เจอกันใหม่แหลมแท่นนนนเน๊อพ่อหนุ่ม

• #2,998

เจ๊รั่ว
.
.
.
.
.
แกมาแว้ววว
5 5 5

:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ไฟล์แนบ

57.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 59
    50.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 60

เจ๊รั่ว
.
.
.
.
.
แกมาแว้ววว
5 5 5

:biggrin: :biggrin: :biggrin:
พี่เก่งขอนอกเรื่องนิดนึง
มีemail hotmail ของน้องตู้ป่าวววว นกจะเอดเข้าhi5อ่ะค่ะ

อูยยย..เสียดาย พลาด ไม่ได้เจอเจ๊รั่ว อีกแล้ว วว..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม