• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,961
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

วันเสาร์นี้ที่เกาะลอยช่ายยยยป่าว
เดียวนกจะโชว์ฝีมือ ทำหมูมะนาวไปให้กิน (จะได้มันน้า) อิอิอิ
น้องนกทำหมูมะนาวใช่ม๊า

ง้านเด๋ว....จะไปเป็น

แขกดอย..อิอิ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:biggrin:อิอิ RB ชมกันเอง ละ:smile:
อะ หรือจะลอง....คิคิ

วันเสาร์นี้ที่เกาะลอยช่ายยยยป่าว
เดียวนกจะโชว์ฝีมือ ทำหมูมะนาวไปให้กิน (จะได้มันน้า) อิอิอิ
หว๋าวๆ อยากๆ:dribble:
เอ้ย.......ไอ้แหม่ม มันมะเห็น ทำไห้ปมกิน มั่งเลย แบบ นี้ มีแต่ ไข่ เจียว:super:

อะ หรือจะลอง....คิคิ
อะ จ๊าก
ปกติ แก๊ส หนู
ก็ ตาม หลังพี่ น้อง อยู่ แล้ว:cold:
ถ้า เบิน ดริป ละพอไหว อิอิ:biggrin:
ทาง ตรงก็ ตามเค้า ไป ละกัน:smile:

ว่า ด้วย เสารที่แล้ว
ว่าเสารนี้มีงานกลุ่มเราจะเว้นการรวมกัน 1 เสาร์
แต่ ด้วย สายเลือด วันเสารนี้ อาทิตยเดย์ของผม
ต้องออกนะ :biggrin:
ผม ว่า เสารนี้ เกาะลอย ดีมั๊ย.....:biggrin:
ไครว่า ไงมั่ง
แต่ที่ชัวๆ ผม น้าหรั่ง หนุ่ย แหม่ม ละก็น้าไรน่า บ่อวินอีกลำ
<!-- / message --><!-- sig --][/quote

อ้าววว..มาถิ่นเลยอะ..เดี๋ยวขายของไนสแควแล้วจาแวะๆไปหา..เสาว์นี้โดนอยู่กลางคืนแทนน้องมันกลับบ้านไม่งั้นอะยันเช้า..แหมมาใกล้ท่านประธานเลยอะ..พี่ยศคร๊าบบเกาะลอยๆ..เอามอไซมายังได้นะพี่..ไกล้ๆเวยย..อุอุ:biggrin: :biggrin:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

แอบดูมานานแล้ว

มีน้ำขุ่นๆกันด้วยหรอ

แล้วเสาร์นี้ลานปิดไปไหนกันอ่ะ

ถ้าไม่มีที่ไปจะได้ล่องแถวกรุงเทพฯ นะ

อะนะ..แถวกรุงเทพมีล่องด้วยหรอ..จากคนขี้สงสัย..อิอิ..(สงสัยเรื่องน้ำโอ๋ไปและ..มาสงสัยเรื่องล่องของตาสิทมั่ง..คริคริ:biggrin: :biggrin: )

อยู่สุโขทัยงานไม่เสร็จ อดไปเลย

น้องนกทำหมูมะนาวใช่ม๊า

ง้านเด๋ว....จะไปเป็น

แขกดอย..อิอิ
จัดให้ จัดให้:biggrin::biggrin::biggrin:

หว๋าวๆ อยากๆ:dribble:
เอ้ย.......ไอ้แหม่ม มันมะเห็น ทำไห้ปมกิน มั่งเลย แบบ นี้ มีแต่ ไข่ เจียว:super:

อะ จ๊าก
ปกติ แก๊ส หนู
ก็ ตาม หลังพี่ น้อง อยู่ แล้ว:cold:
ถ้า เบิน ดริป ละพอไหว อิอิ:biggrin:
ทาง ตรงก็ ตามเค้า ไป ละกัน:smile:
เย็นนี้ก็ให้น้องแหม่มมาทำหมูมะนาวที่บ้านนกซิจ๊ะ
พี่โอ๋

เย็นนี้ก็ให้น้องแหม่มมาทำหมูมะนาวที่บ้านนกซิจ๊ะ
พี่โอ๋
อื่ม เข้า ท่า:eeek:
พี่ฝากเทรน หน่อย นะ:smile:
ฝากนักเรียนด้วย นะพี่ :biggrin: :sweet_kiss:

อื่ม เข้า ท่า:eeek:
พี่ฝากเทรน หน่อย นะ:smile:
ฝากนักเรียนด้วย นะพี่ :biggrin: :sweet_kiss:
ได้เลยปี้โอ๋:biggrin:

ฮือๆอดไปแน่ๆเลย วันนี้คิวเพียบเลย

เฮ้อ..เน็ต ที่บ้านเสีย 2 วันประกอบกับ เครื่องพิมพ์ เสียด้วย มุดอยู่ 2 วัน ไปหลายหน้าเลย ตามแทบไม่ทัน ช่วงนี้ บางแสนเรา พุ่งกระฉูดเลย
อ้าว...จะมาเยี่ยมเยียน กันถึงเรือนชาน เลยเหรอ..เด๋วเตรียม เบียร์ เย็นๆ ไว้ต้อนรับน่ะน้องๆ มากันเร็วๆ ล่ะ ที่นี่เขาไม่ให้อยู่ดึกน่ะ จะบอกให้ พอใกล้ๆ เที่ยงคืน จะมีเทศกิจ ขับรถ มาไล่ ออกไปน่ะ

จัดกันไปอย่าให้บูด ผมมันแย่ผมโดนเด็ก ป.4 แซว อิอิ..........

จัดกันไปอย่าให้บูด ผมมันแย่ผมโดนเด็ก ป.4 แซว อิอิ..........
ฮึ่ม...
แน่ ใจ นะ
ปอ 4
ไอ้ น้อง คนมาซื้อ ของ อะหรื่อ
นั้นเด็ก ประถม นม มหาลัย เลย นะหน๋ะ ฮะๆ:smile: :biggrin: :biggrin:

มีแต่น้ำเหลืองๆ มีฟองด้วย เอาป่าว..

อะนะ..แถวกรุงเทพมีล่องด้วยหรอ..จากคนขี้สงสัย..อิอิ..(สงสัยเรื่องน้ำโอ๋ไปและ..มาสงสัยเรื่องล่องของตาสิทมั่ง..คริคริ:biggrin: :biggrin: )
ฮึ่ม.............พ่อ ค้า
คนนี้นี้กวน นะเนี๊ยะ
เที่ยวแซวเค้าไปทั่ว เลย:biggrin:

เกาะจม โอเค....

• #2,978

อยากไปล่องมะล่ะ

เด๋วให้สิทธิ์มันนำทีม..คริ..คริ:smile:

• #2,979

ฮึ่ม...
แน่ ใจ นะ
ปอ 4
นั้นเด็ก ประถม นม มหาลัย เลย นะหน๋ะ ฮะๆ:smile: :biggrin: :biggrin:
คุก ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

คุก ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

อะไรกันอ้ะไม่เข้าใจเลย

น้องโอ๋ กล่าวว่า:
ฮึ่ม...
แน่ ใจ นะ

ปอ 4
เอาซะออมงงเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม