• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

อุ้ย แบบนี้ต้องหมดแก้ว ฮาๆ จะได้ไม่มีน้ำ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ว่า ด้วย เสารที่แล้ว
ว่าเสารนี้มีงานกลุ่มเราจะเว้นการรวมกัน 1 เสาร์
แต่ ด้วย สายเลือด วันเสารนี้ อาทิตยเดย์ของผม
ต้องออกนะ :biggrin:
ผม ว่า เสารนี้ เกาะลอย ดีมั๊ย.....:biggrin:
ไครว่า ไงมั่ง
แต่ที่ชัวๆ ผม น้าหรั่ง หนุ่ย แหม่ม ละก็น้าไรน่า บ่อวินอีกลำ
<!-- / message --><!-- sig --]
แล้วไอ้เกาะลอย เนี่ยมันอยู่พิกัดไหนอ้ะ จะได้ตั้ง จีพีเอส แล้วตามไปแจมได้ถูก อิอิ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อยู่ศรีราชาออม ถ้ามาจากพัทยาให้เลยหน้าโรบินสันมาจะเจอ 4 แยกไฟแดงหน้าองค์การโทรศัพท์ ให้เลี้ยวซ้ายตรงดิ่งไปเลย เจอวงเวียน แล้วก็วนซ้าย มุ่งหน้าตรงดิ่งสู่เกาะลอยคร้าบ :biggrin:

พี่คงไม่ได้ไปนะคับ ทำงานทั้ง ส-อ เลิก 4 ทุ่ม :tongue: :sweat:

สงสัยว่าน้ำอะไร :verwirrt: :biggrin: :biggrin:

กลุ่มนี้ คึกคักกันดีจัง....

กลุ่มนี้ คึกคักกันดีจัง....

ส่วนมากจะเก็บกด เลยต้องหาที่ระบายกันคับน้องบิ๊ก ป๊าดดดด...........:biggrin: :biggrin: :wink:

.
.
.
..
.
.
.
.
.
.
.
:mad:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,948

ว่า ด้วย เสารที่แล้ว
ว่าเสารนี้มีงานกลุ่มเราจะเว้นการรวมกัน 1 เสาร์
แต่ ด้วย สายเลือด วันเสารนี้ อาทิตยเดย์ของผม
ต้องออกนะ :biggrin:
ผม ว่า เสารนี้ เกาะลอย ดีมั๊ย.....:biggrin:
ไครว่า ไงมั่ง
แต่ที่ชัวๆ ผม น้าหรั่ง หนุ่ย แหม่ม ละก็น้าไรน่า บ่อวินอีกลำ
<!-- / message --><!-- sig --]
ลืมไปแหลมแท่นมีตั้งเต๊นมีงานนี่หว่า

ว่าไงว่าตามกัน

ตกลงเสาร์นี้รวมกันเกาะลอยศรีราชาใช่มะ..ก้อดี

พี่น้องใครจะมาตามมะแระกัน

เจอกันพี่น้องค๊าพพ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,949

น้ำขุ่น ๆ

.

.

.

.

.

.

.

:augenrollen:

แอบดูมานานแล้ว

มีน้ำขุ่นๆกันด้วยหรอ

แล้วเสาร์นี้ลานปิดไปไหนกันอ่ะ

ถ้าไม่มีที่ไปจะได้ล่องแถวกรุงเทพฯ นะ

น้ำกะทิ ตอนนี้กำลังขนเลย

เสาร์นี้ไปเกาะลอยช่ายม๊ะ

เด๋วดูไอ้ล้อส้มเวอร์ชั่นใหม่ก่อนว่าจะไปด้วยมั้ย

แล้วไอ้เกาะลอย เนี่ยมันอยู่พิกัดไหนอ้ะ จะได้ตั้ง จีพีเอส แล้วตามไปแจมได้ถูก อิอิ
อยู่แถวๆๆอาบนวดเยอะอ่ะะะะพี่ออม:dribble::biggrin::biggrin::biggrin:

วันเสาร์นี้ที่เกาะลอยช่ายยยยป่าว
เดียวนกจะโชว์ฝีมือ ทำหมูมะนาวไปให้กิน (จะได้มันน้า) อิอิอิ

เฉพาะคู่หน้าคับ หนึ่ง
มีแต่คู่ซ้ายอ่ะครับ ฮิๆๆๆ
วันไหนเดินเล่นเซียงกง เจอ งามๆ แล้วจะกริ๊งไปนะครับ

เสาร์นี้ไปเกาะลอยช่ายม๊ะ

เด๋วดูไอ้ล้อส้มเวอร์ชั่นใหม่ก่อนว่าจะไปด้วยมั้ย
ลุ้นครับ
รอดูครับ ว่าเค้าจะทำอะไร
จิ๊กโทรหาผมแต่เช้าจันทร์น่ะ ว่าจะหาดุม ห้ารู

วันเสาร์นี้ที่เกาะลอยช่ายยยยป่าว
เดียวนกจะโชว์ฝีมือ ทำหมูมะนาวไปให้กิน (จะได้มันน้า) อิอิอิ
ทำมาหลายๆ โลนะ ชาวบางแสน นน. ส่วนมากเกือบร้อย ฮิๆๆ

มีแต่คู่ซ้ายอ่ะครับ ฮิๆๆๆ
วันไหนเดินเล่นเซียงกง เจอ งามๆ แล้วจะกริ๊งไปนะครับ

ลุ้นครับ
รอดูครับ ว่าเค้าจะทำอะไร
จิ๊กโทรหาผมแต่เช้าจันทร์น่ะ ว่าจะหาดุม ห้ารู

ทำมาหลายๆ โลนะ ชาวบางแสน นน. ส่วนมากเกือบร้อย ฮิๆๆ
รถสวยขึ้นเรื่อยๆเลยนะ....

อยู่แถวๆๆอาบนวดเยอะอ่ะะะะพี่ออม:dribble::biggrin::biggrin::biggrin:
ยังนี่ออมจะไปถึงไม่เนี่ย กลัวตัวจะเปื่อยซะก่อนอ้ะดิ

อยู่ศรีราชาออม ถ้ามาจากพัทยาให้เลยหน้าโรบินสันมาจะเจอ 4 แยกไฟแดงหน้าองค์การโทรศัพท์ ให้เลี้ยวซ้ายตรงดิ่งไปเลย เจอวงเวียน แล้วก็วนซ้าย มุ่งหน้าตรงดิ่งสู่เกาะลอยคร้าบ :biggrin:

พี่คงไม่ได้ไปนะคับ ทำงานทั้ง ส-อ เลิก 4 ทุ่ม :tongue: :sweat:
เด๋วกินเหล้าจากตรงนี้เสร็จเมื่อไรจะตามไปสมทบครับ พี่น้อง

ไอ้ที่ไม่สวยหมกไว้ก็มีเยอะ มะโชว์ น่ะ ฮิๆๆ:byebye:

แอบดูมานานแล้ว

มีน้ำขุ่นๆกันด้วยหรอ

แล้วเสาร์นี้ลานปิดไปไหนกันอ่ะ

ถ้าไม่มีที่ไปจะได้ล่องแถวกรุงเทพฯ นะ
มาจิ๊ เกาะ ลอย
สแตนบาย อิอิ:biggrin:

ไอ้ที่ไม่สวยหมกไว้ก็มีเยอะ มะโชว์ น่ะ ฮิๆๆ:byebye:
:biggrin:อิอิ RB ชมกันเอง ละ:smile:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม