• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

แน่ใจนะพี่ว่าจะเป็นขบวน เด๋วก็เหมือนคราวที่แล้วอีก:rolleyes: :biggrin: เหมือนหนีใครก็ไม่รู้ ผมกลัวตามไม่ทันง่ะ :smile: :embarrassed:
ได้ ความว่าไง บ้างพี่
ยาง18อะ:rolleyes:
ได้ ข่าว ว่าซุ่มใบ KZ มาวิ่งดีเปล่า:rolleyes:รอรถแก๊ส มั่งนะ
ฮ่าๆ ถ้าเซ็ต โบเดี่ยว ปมจองนะใบชุดนี้ อิอิ:biggrin:

ได้ ข่าว ว่าซุ่มใบ KZ มาวิ่งดีเปล่า:rolleyes:รอรถแก๊ส มั่งนะ
ฮ่าๆ ถ้าเซ็ต โบเดี่ยว ปมจองนะใบชุดนี้ อิอิ:biggrin:
อย่างวิ่งเลยโอ๋ แซงผมแบบขาดกระเด็น

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,903
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

Log in ได้แล้วครับพี่น้องครับ
Bangsean Zone มาแล้วววว
เลขที่ออก 849 เอาไว้ซื้อหวย 55
ยินดีด้วยแง่ะ

ได้รหัสแล้วงี้ต้องฉลอง..อิอิ:redface:

• #2,904

จะแรงกันไปถึงหนายยยย

ยางได้มาครบแล้วคับน้องโอ๋ หน้า lenso หลังเบิกใหม่ kumho :smile:
แต่ล้อหน้าติดจานรองสปริง(ของพี่ขดใหญ่) ต้องเปลี่ยนเป็นสตรัทปรับเกลียว งานเข้าอีก :sweat: เกินงบไปอีก โดนบ่นกระจาย :cry: กำลังหาอยู่

KZ ก็วิ่งดีนะ ดึงหนักดีใช้ได้เลย แต่ยังไม่มีเวลาเอาไปลองสนาม drag ส่วนตัว อิ อิ ช่วงนี้ทำแต่โอ (ถอนทุนคืน) เลิก 4 ทุ่มทุกคืน :tongue:

อย่างวิ่งเลยโอ๋ แซงผมแบบขาดกระเด็น

ไม่ถึงขนาดนั้นหรอกออม อย่าพูดงี้ดิ เด๋วพี่ก็งานเข้า มีแต่คนอยากลอง น้ำมันยิ่งแพงๆอยู่ :smile: :biggrin: :byebye:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ยินดีด้วยคับ :biggrin:

ยินดีด้วยคับ :biggrin:

ยินดีด้วยแง่ะ

ได้รหัสแล้วงี้ต้องฉลอง..อิอิ:redface:

ขอบคุณครับ
จัดไปเลยเพียวๆ 1 ดริ้งค์ หิวแล้ว วันนี้ทำงานเหนื่อยต้องจิบซะหน่อย
ใครหาเพื่อนจิบ ไม่ได้ โทรมานะครับ หน้ามอ ได้ทุกร้าน และทุกวัน อิอิ หาเพื่อนกินเหมือนกันครับ เพื่อนไปญี่ปุ่นไม่มีใครกินด้วยเลย:biggrin:

ไม่ถึงขนาดนั้นหรอกออม อย่าพูดงี้ดิ เด๋วพี่ก็งานเข้า มีแต่คนอยากลอง น้ำมันยิ่งแพงๆอยู่ :smile: :biggrin: :byebye:
ว่าแล้วออมขอลองก่อนเลยได้ไหมอ้ะ :sure:

เข็นแข่งเลย ประหยัดน้ำมันดี :biggrin:

เอาเชือกร้อยไว้ รับรอง เป็นแถว

คัยแรงๆ..เอาเชือกผูกผมไปด้วยนา..เห่อๆ..กัวตามมะทัน:biggrin:..

ขอบคุณครับ
จัดไปเลยเพียวๆ 1 ดริ้งค์ หิวแล้ว วันนี้ทำงานเหนื่อยต้องจิบซะหน่อย
ใครหาเพื่อนจิบ ไม่ได้ โทรมานะครับ หน้ามอ ได้ทุกร้าน และทุกวัน อิอิ หาเพื่อนกินเหมือนกันครับ เพื่อนไปญี่ปุ่นไม่มีใครกินด้วยเลย:biggrin:

เอื๊อกกกกก..โทดทีกะว่าจาจิบๆ..ซัดซะหมดแก้วเวยยย..เห่อๆๆๆ:smile: :smile:

จัดไป 1 เวอร์
พี่น้องคิดว่าไง
ผมอยากไห้เห็นลานแหลมแท่น:eeek:อะครับ
หรือ ว่าไง
แบบที่น้าออม ว่า
เอา รถ-คน ละก็ ตึกออก
ครับ เอาตัวหนังสือ ใว้ในน้ำ เพราะมันพาเรามาเจอกัน:wink:

ไฟล์แนบ

95.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 55

จัดไป 1 เวอร์
พี่น้องคิดว่าไง
ผมอยากไห้เห็นลานแหลมแท่น:eeek:อะครับ
หรือ ว่าไง
แบบที่น้าออม ว่า
เอา รถ-คน ละก็ ตึกออก
ครับ เอาตัวหนังสือ ใว้ในน้ำ เพราะมันพาเรามาเจอกัน:wink:

ขับรถลงไปคุยกันเหรอ.......จ๊ากๆๆ

อุ้ยจะชวนกันอาบน้ำเหรอ

Log in ได้แล้วครับพี่น้องครับ
Bangsean Zone มาแล้วววว
เลขที่ออก 849 เอาไว้ซื้อหวย 55
[ขอแสดงความดีใจกะ น้อง ศุภณัฐ และยินดีต้อนรับ สู่บางแสนโซน ความสุข และสนุกสนาน ของคุณ ได้เริ่มขึ้นแล้ว..นะบัดนี้..ฟิ้วววววว...

• #2,917

ขอบคุณครับ
มอไหนอ่ะป้อง

ว่าง ๆ มานั่งจิบกันดีฝ่า..ว่าไง:dribble:

พี่น้องบางแสนท่านใดมีสตรัทปรับเกลียวคู่หน้าเก็บไว้ไม่ได้ใช้ อยากจะขายมั่งคับ ขอรายละเอียด+ราคาหน่อยคับ pm ก็ได้แล้วแต่สะดวก
พอดีอยากได้ใกล้ๆก่อน ไม่มีเวลาขึ้น กทม.คับ :sweat: (ทำงานตลอด)

• #2,919

เง้อออออออออออออออออออออออออออออออ

• #2,920

testttttttttttttttttttttt

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม