• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] มาแจ้งให้สนุกสนานกันต่อไป ขอเชิญพี่ๆ น้องๆ สมาชิกชมรม Cefiro-Thailand และผองเพื่อนผู้สนใจเข้าร่วมกิจกรรมครบรอบ 5 ปีชมรม Cefiro-Thailand ในวันเสาร์ที่ 6 กันยายน 2551 สถานที่สโมสรวิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.) ถนนวิภาวดี-รังสิต (ตั้งอยู่ช่วงระหว่างกรมประชาสัมพันธ์ ช่อง 11 (NBT) กับมหาวิทยาลัยหอการค้าไทย) ตั้งแต่เวลา 16.30 น.เป็นต้นไป ค่าใช้จ่ายหัวละ 300.-บาท (ไม่รวมสุรา) รายการกิจกรรมสนุกสนานเช่นเดิม มีรางวัลแจกจ่ายเพียบ .. เจอกันครับทุกๆ คน
<!-- / message --><!-- sig --][/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] ขอเชิญพี่ๆ น้องๆ สมาชิกชมรม Cefiro-Thailand และผองเพื่อนผู้สนใจเข้าร่วมกิจกรรมครบรอบ 5 ปีชมรม Cefiro-Thailand ในวันเสาร์ที่ 6 กันยายน 2551 สถานที่สโมสรวิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.) ถนนวิภาวดี-รังสิต (ตั้งอยู่ช่วงระหว่างกรมประชาสัมพันธ์ ช่อง 11 (NBT) กับมหาวิทยาลัยหอการค้าไทย) ตั้งแต่เวลา 16.30 น.เป็นต้นไป ค่าใช้จ่ายหัวละ 300.-บาท (ไม่รวมสุรา) รายการกิจกรรมสนุกสนานเช่นเดิม มีรางวัลแจกจ่ายเพียบ .. เจอกันครับทุกๆ คน
<!-- / message --><!-- sig --][/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] ขอเชิญพี่ๆ น้องๆ สมาชิกชมรม Cefiro-Thailand และผองเพื่อนผู้สนใจเข้าร่วมกิจกรรมครบรอบ 5 ปีชมรม Cefiro-Thailand ในวันเสาร์ที่ 6 กันยายน 2551 สถานที่สโมสรวิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.) ถนนวิภาวดี-รังสิต (ตั้งอยู่ช่วงระหว่างกรมประชาสัมพันธ์ ช่อง 11 (NBT) กับมหาวิทยาลัยหอการค้าไทย) ตั้งแต่เวลา 16.30 น.เป็นต้นไป ค่าใช้จ่ายหัวละ 300.-บาท (ไม่รวมสุรา) รายการกิจกรรมสนุกสนานเช่นเดิม มีรางวัลแจกจ่ายเพียบ .. เจอกันครับทุกๆ คน
<!-- / message --><!-- sig -->
[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">

รับ ทราบ ครับผม จัดไป งานนี้เจอกันแน่ นอน ครับ:wink:

โอ้ว ไม่ต้องถึงขนานนั้นมั้งน้องโอ๋ แค่อยากให้มาร้อนด้วยกันเชยๆ 55:biggrin:

ไม่ต้องคิดมากครับ..และทุกคนก็ไม่ได้โกรธหรือเป็นเรื่องผิดอะไร..ทุกคนก็มีหน้าที่ แต่อยากให้น้องสาวพี่ที่ใส่เสื้อแดง เข้าใจใจซะใหม่ว่า รถสวยไม่สวยไม่ใช่เรื่องสำคัญ มันอยู่ที่ใจ ไม่อยากให้คิดอย่างนั้น อยากให้คิดว่ามาพบปะกัน ก็เป็นเรื่องที่ดีที่สุดแล้ว แต่ก็ดีใจที่ยังมาน่ะ..ไม่ต้องคิดไรมาก งานหน้าก็มาร่วมกันใหม่..รักทุกคนครับ

งี้ต้องทำโทษด้วยเบียร์เย็น ๆ หนึ่งลัง:smile: :smile:

อย่าคิดมากน้องโอ๋ บอกสาวเจ้าด้วย เรื่องนี้ไม่เน้นสวยหรือแรงอะไรหรอก แค่ดูว่ามากันบึมก็อลังการแล้ว ทีหลังอย่านะ ไม่งั้นโดนปรับตามที่น้องเก่งบอก อิ อิ :biggrin:

อ้อ...ไอ้เราก็เหมือนกัน (ว่าแต่เค้า) พอดีตอนเย็นต้องแยกออกจากกลุ่มกะทันหัน เพราะแฟนโทรมากระเง้ากระงอดว่าอยู่คนเดียว กินข้าวคนเดียว อ้อนงั้นงี้ ก็เลยต้องผละจากกลุ่มไปกะทันหันคับ ขอโทษด้วย :burn: จัดไป 1 ดอก :smile:
รับ ทราบ
และขอบคุณ พี่ น้องทุกคน ครับ:burn: :cry:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,865
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

รับแทรบบบครับป๋า

ไปแน่นอนน

รับทราบ..ครับ ไม่พลาด อยู่แล้ว..ครับ

พี่ยศ คับ เสื้อcef ของ ชุ ขอเป็น XXL นะคับ :burn:

เอ๋ นั่นรูปผมมาโพสสมัครงานอ่ะป่าวหว่า 555 จำได้ว่าเมาไปถ่ายด้วย หน้ามึนๆ
....ครับคุณเก่ง ผมพอจำได้แล้วครับ
ปล. อรุณสวัสดิ์ทุกท่านครับ วันนี้อากาศดี น่านอนนนนนนนน

โอ้วสนุกมมากเลย ได้เปิดกระโปรงวิจารณ์หอยกันที่ละลำด้วย

พี่ยศ คับ เสื้อcef ของ ชุ ขอเป็น XXL นะคับ :burn:
ใช่ที่โทหาผมเรื่องเสื้อปะคับ ถ้าไม่ใช่โทษที...

ไม่เหนมาซ๊ากทีตาบิ๊ก

FD สีขาวเหนแล้ววน ๆมานึกว่าจะจอด

คราวหน้ามาจอดเลยแวะมาคุยกันเน้อ

ของผม FD เหมียนกันสีดำจอดอยู่ใกล้ ๆกลุ่มเซฟ

เห็นเหมือนกัน หลังฝนตกมีผมกะเจ้าออมนั่งกางร่มคุยกันตรงม้านั่งเห็นน้องเขามาจอดเทียบรถเรา ยังคิดอยู่เลยว่ามายังไงเนี้ยเขาจอดเซฟ นา สักพัก เลื่อนมาจอดตรงหน้าผมเลย แล้วเขาก็ลงมา ไม่มองเรา ไม่ทัก เราก็ไม่กล้า มากะสาว คนนึง มองๆ ดู แมะ รถเขาแต่งสุดๆ เลย ป้ายแดง คันเป็นล้าน เบาะทอมแคท เกจย์ มองเห็นข้างหลังน่าจะเป็นดิฟฟี่ ยังชมอยู่เลยว่า คันนี้สวยดีน่ะ แต่ถ้าใส่หางหลัง มูเก้น อีก ชุด แจ่มไปเลย ..เมื่อไหร่น้องบิ๊กจะมาเที่ยวคร๊าบบบ...
มันบอกอยู่กันตรึมเลย เลยไม่กล้าทัก555
ส่วนเรื่องไป ไปแน่ แต่ช่วงนี้ยุ่งๆอยู่อะคับ มรสุมชีวิตเยอะ
เอาเป็นว่า เสาร์ที่ 30 จะเคลียตัวเอง แล้วไปหาให้ได้นะจ๊ะ

แล้วจะรอ..วันนั้น..หุ.หุ

เอ๋ นั่นรูปผมมาโพสสมัครงานอ่ะป่าวหว่า 555 จำได้ว่าเมาไปถ่ายด้วย หน้ามึนๆ
....ครับคุณเก่ง ผมพอจำได้แล้วครับ
ปล. อรุณสวัสดิ์ทุกท่านครับ วันนี้อากาศดี น่านอนนนนนนนน
วันนั้นตั้งใจจะถ่ายรูปคู่กะรถให้ น่ะ แต่ไปๆมาๆ เรายืนไกลไป ผมก็วุ่นวายกะคนรอบข้าง เลยลืมถ่ายน้องไป ขอโทษที ไว้วันหน้า ต้องถ่ายรูปคู่กะ คนที่รินเบียร์ให้ อยู่ข้างๆด้วยน่ะ อิ.อิ

ใช่ที่โทหาผมเรื่องเสื้อปะคับ ถ้าไม่ใช่โทษที...
ถูกต้องนะคับ :smile: MANE ชุ คับ

ไฟล์แนบ

31.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 58

ถูกต้องนะคับ :smile: MANE ชุ คับ
แล้วไม ไปสั่งเสื้อกะตาคนนี้ล่ะ ของชุ พี่สั่งให้แล้วน่ะ XXL ไซด์พิเศษ

มันบอกอยู่กันตรึมเลย เลยไม่กล้าทัก555
ส่วนเรื่องไป ไปแน่ แต่ช่วงนี้ยุ่งๆอยู่อะคับ มรสุมชีวิตเยอะ
เอาเป็นว่า เสาร์ที่ 30 จะเคลียตัวเอง แล้วไปหาให้ได้นะจ๊ะ

รอเงินเดือนออกช่ายป่ะ ตาบิ๊ก ดีเลย ขนเงินมาเยอะๆ นะ

แล้วจะรอ..วันนั้น..หุ.หุ

รอเงินเดือนออกช่ายป่ะ ตาบิ๊ก ดีเลย ขนเงินมาเยอะๆ นะ
555 ถูก...กรอบหมดแล้ว ตอนนี้

วันนั้นตั้งใจจะถ่ายรูปคู่กะรถให้ น่ะ แต่ไปๆมาๆ เรายืนไกลไป ผมก็วุ่นวายกะคนรอบข้าง เลยลืมถ่ายน้องไป ขอโทษที ไว้วันหน้า ต้องถ่ายรูปคู่กะ คนที่รินเบียร์ให้ อยู่ข้างๆด้วยน่ะ อิ.อิ

คงต้องแสดงความเสียใจด้วยครับพี่ยศ
เพราะวันหน้าอาจไม่ใช่คนนี้แล้วอ่ะดิพี
เหอๆๆๆ ล้อเล่นอ่าาาาา javascript:addicon(/'/../data/icon/i51.gif/'/):biggrin::biggrin:่

แล้วไม ไปสั่งเสื้อกะตาคนนี้ล่ะ ของชุ พี่สั่งให้แล้วน่ะ XXL ไซด์พิเศษ
555 อยู่บางแสน แต่โทมาสั่งผม เดี๋ยวผมคิดตัวละ400เลย

ฮะๆ จริงดิ จัดไป:smile:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม