• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

จะไม่ให้หน้าไหม้ได้ไง ก็แกเล่นนั่งเช็ดรถกลางแดดอย่างงั้น พระเจ้าจ๊อด....! :sweat: :tongue: :biggrin:
แหมน้าเหวก ออมก็อ้ายเป็นนะ ก็มาสภาพไม่ล้างอยู่คนเดียวเลยอ้ะ รีบสุดๆ
ก็เลยต้องลงทุนซื้อน้ำดื่มเอามาล้างรถ กลางงานเลย
เศร้า จริงๆ :cry:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

อ๋อ...เห็นแล้วคับ เห็นวนอยู่ 2-3 รอบแล้วก็มาจอดใกล้ๆก็ยังคิดอยู่ว่าเพื่อนใคร หรือป่าว เห็นมองๆอยู่ เราก็ไม่กล้าทักก่อนว่ามาหาใครรึป่าว มากะ 1 สาว สุดท้ายเห็นไปจอดสวีทกันอยู่ไกลๆ :smile: น่าจะบอกหน่อยว่าเป็นเพื่อนใคร เราก็นึกว่ามาหาทีม CIVIC FD เพราะเห็นวนมาหลายลำเหมือนกัน :smile: :smile:
ปล. FD แต่งสวยนะคับฝากบอกด้วย :smile:
อ๋อเห็นมาตั้งผมกับน้ายศนั่งจีบกันกลางสายฝนแล้ว
ลงมาทักทายผมได้ครับ ไม่กัดชัวร์ผมฉีดยาแล้ว :biggrin:
แต่รถเค้าสวยจริงยังป้ายแดงอยู่เลยมั้ง :dribble:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ทำไงดีถ่ายรูปมาเมื่อวันเสาร์กะอาทิส

อยากเอามาให้พี่น้องได้ชมกันไม่อยากเก็บไว้ดูคนเดียว

แต่หาอุปกรณ์เชื่อมต่อไม่เจอมันติดไปกะกระเป๋าโน๊สบุ๊คฝากเพื่อนไปซ่อม

เอารูปลงคอมไม่ได้อ่า....ฮือ ๆ ๆ ๆ:cry: :cry:
พี่เก่งถอด Memory ออกมาเสียบกับคอมพิวเตอร์
หรือกาดรีดเดอร์ ก็ได แล้ว Copy รูปที่ต้องการออกมาค่ะ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,844

อย่าคิดมากน้องโอ๋ บอกสาวเจ้าด้วย เรื่องนี้ไม่เน้นสวยหรือแรงอะไรหรอก แค่ดูว่ามากันบึมก็อลังการแล้ว ทีหลังอย่านะ ไม่งั้นโดนปรับตามที่น้องเก่งบอก อิ อิ :biggrin:

อ้อ...ไอ้เราก็เหมือนกัน (ว่าแต่เค้า) พอดีตอนเย็นต้องแยกออกจากกลุ่มกะทันหัน เพราะแฟนโทรมากระเง้ากระงอดว่าอยู่คนเดียว กินข้าวคนเดียว อ้อนงั้นงี้ ก็เลยต้องผละจากกลุ่มไปกะทันหันคับ ขอโทษด้วย :burn: จัดไป 1 ดอก :smile:
สงสัยรถน้าเหวกใส่..

เกียร์มัว

(กัวเมีย) 5 5 5:augenrollen:

• #2,845

เห็นเพื่อนเล่าให้ฟัง ว่ามากันบึมเลย เซฟบางแสน
เห็นบอกสวยๆโหดๆทุกลำเลย...
เพื่อนผมขับ CIVIC ตัวใหม่สีขาว ฝาโปรงหน้าspoon
เบาะทอมแคท...
ไม่เหนมาซ๊ากทีตาบิ๊ก

FD สีขาวเหนแล้ววน ๆมานึกว่าจะจอด

คราวหน้ามาจอดเลยแวะมาคุยกันเน้อ

ของผม FD เหมียนกันสีดำจอดอยู่ใกล้ ๆกลุ่มเซฟ

• #2,846

Memory Stick ของกล้องมันเสียบไม่ได้เ มันเล็กไป

ต้องเอาไปเสียบพอร์ดอีกอันถึงจะได้แต่มันดันติดไปกะกระเป๋าโน๊ตบุ๊คหมดเลย

ทั้งสาย ทั้งพอร์ต เซ็งจิต วันนี้ว่าง ๆ กะจะมานั่งลง

ง้านรอกล้องพี่ยศแระกัน รอ รอ รอ รอ...เง้ออ:sweat:

• #2,847

แหมน้าเหวก ออมก็อ้ายเป็นนะ ก็มาสภาพไม่ล้างอยู่คนเดียวเลยอ้ะ รีบสุดๆ
ก็เลยต้องลงทุนซื้อน้ำดื่มเอามาล้างรถ กลางงานเลย
เศร้า จริงๆ :cry:
มัวแต่ไปล้างอย่างอื่นอ่ะจิ..อิอิ:augenrollen:

มัวแต่ไปล้างอย่างอื่นอ่ะจิ..อิอิ:augenrollen:
แง่ๆเค้าทำงานนะไม่ได้หนีเที่ยวไหน :cry:

อ้าว ไปอยู่กระทู้ไหม่แล้วอะ่ครับพี่น้องครับ
"ภาพบางแสนโซนถ่ายรูปลงหนังสือ Mo E Mag Magazine Online"
ตามไปกันเลยครับ ฟิ้วววววววววววววววว

ง่ะ Classified Board ผมหมดสิทธ์เลยอ่ะ
รอเบอร์ต่อไป.........A31XXX

อ้าว ไปอยู่กระทู้ไหม่แล้วอะ่ครับพี่น้องครับ
"ภาพบางแสนโซนถ่ายรูปลงหนังสือ Mo E Mag Magazine Online"
ตามไปกันเลยครับ ฟิ้วววววววววววววววว

อยู่บอร์ดไหนอ่ะ หาไม่เจอ :verwirrt:

อยู่ที่ Classified board อ่ะครับ
ตรงที่มีกระทู้ ประชาสัมพันธ์การสมัคร Cefiro-Thailand ครับ
ลากเม้าส์ดูครับ แต่ ณ เวลานี้อยู่บนสุดเลย

• #2,853

อ่ะลืมนึกถึงลิงค์ไปเลยอ่ะครับ
ทามมมายยยโง่อย่างนี้หว่าเรา เฮ้อ..
ข้าน้อยผิดไปแล้ว....

• #2,855

ป้องใช่เซฟสีดำ

ที่มากะแฟนวันอาทิสป่าอ่า

เราคุยกันแล้วจำได้บ่...อิอิ

• #2,856

สกายโร่ไอ้สิทธิ์

นี่มันขึ้นกล้องจิงๆ วุ้ย..

ส้ม ๆ ๆ ๆ ๆ ๆๆเจอแดดเปรี้ยง ๆเม่งงามว่ะ

ปล.ฝากถึงไอ้โอ๋ 401 เชื่อตรู..ชมพูชัวร์ปาพพพ

ไฟล์แนบ

130.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 63
    37 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 63

รูปมาช้าหน่อยต้องขอโทษพี่น้องทุกคนด้วย วันนี้ ภาระกิจยุ่งมากๆ แก้ปัญหาไม่จบ เพิ่งจะเครียร์จบ.. เอ้าดูรูปวันเสาร์ก่นละกัน หลังจากฝนหยุดตก พี่น้องเราก็มากันเต็มลานเลยครับ ชมเอา..ละ กานนน..

ไฟล์แนบ

135 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 57
    138.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 62
    115.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 62
    120.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 59
    138.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 61
    104.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 61
    142.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 63
    121.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 61
    106 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 62
    128.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 63

บรรยากาสอบอุ่น หนาแน่นดี ครับ ทั้งกลุ่มอื่นๆก็มากันเยอะ พี่น้องเราจากพัทยาก็มาร่วมแจมด้วย และก็ มีสมาชิกใหม่ที่เข้ามาสมัครเป็นทีมเดียวกะ เรา คนแรก ชื่อปัญญา อยู่ฉะเชิงเทรา คนที่2 รุปหล่อ แฟนสวย ชื่อ ศุภนัฐ อยู่บางแสนนี้เอง รถสีเขียว โหดๆ ยินดีต้อนรับสู่ความสนุกสนานและความสุข ที่ไม่มีวันลืม ครับ

ไฟล์แนบ

99.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 56
    103.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 58
    134.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 59
    126.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 59
    157.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 64
    136.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 60
    134.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 56
  • 18-8-2551 18;14;06.jpg
    18-8-2551 18;14;06.jpg
    24.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 57

เห็นเหมือนกัน หลังฝนตกมีผมกะเจ้าออมนั่งกางร่มคุยกันตรงม้านั่งเห็นน้องเขามาจอดเทียบรถเรา ยังคิดอยู่เลยว่ามายังไงเนี้ยเขาจอดเซฟ นา สักพัก เลื่อนมาจอดตรงหน้าผมเลย แล้วเขาก็ลงมา ไม่มองเรา ไม่ทัก เราก็ไม่กล้า มากะสาว คนนึง มองๆ ดู แมะ รถเขาแต่งสุดๆ เลย ป้ายแดง คันเป็นล้าน เบาะทอมแคท เกจย์ มองเห็นข้างหลังน่าจะเป็นดิฟฟี่ ยังชมอยู่เลยว่า คันนี้สวยดีน่ะ แต่ถ้าใส่หางหลัง มูเก้น อีก ชุด แจ่มไปเลย ..เมื่อไหร่น้องบิ๊กจะมาเที่ยวคร๊าบบบ...

ประกาศ..พี่น้องทุกคนรูปบางแสนโซนถ่ายรูปลงหนังสือMO E MAG MAGAZIN ONLINE เมื่่อเช้าผมมึนๆ และยุ่งๆ ลงผิดบอร์ด ไปอยู่Classified....แต่ตอนนี้ได้ย้ายมาอยู่ที่ GENERAL บอร์ด เป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม