• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

สวัสดีตอนเช้าครับ พ่อแม่พี่น้อง

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

กลุ่มนี้ มีแต่รถสวยๆ แรงๆทั้งนั้นเลยวุ้ย...

เรียนเชิญ ท่านนี้มาบางแสนหน่อย ครับ:byebye: :byebye: :byebye:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,803

คืนนี้เจอกันพี่น้องค๊าพพ

จุ๊พ ๆ:sweet_kiss:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,804

คร้าบ...เจอกันครับ..

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

วันนี้แจกเสื้อบางแสนโซน ชุดใหม่น่ะครับ

คร้าบ......ยังทำงานอยู่เลยคับ
ถ้าเสร็จทันจะไปนะคับ นี่ก็เพิ่งเข้าเว็บได้หลังจากถูก IT บล็อคซะหลายวัน สงสัย ส-อ มันคงไม่ได้ run program block
กลับไปจะรีบใส่ล้อ ล้างรถแล้วตามไปนะคับ :sweat:

ถ้าไม่มีพลิกล็อคเจอกันคับ :tongue:

ไม่เท่าไหร่เลยนะสองสาวนี่..อิอิ:rolleyes:

ก็พอตัวนะ เนี่ยแค่ตัวอย่างเท่านั้นนะ ยังมีอีก
ขอบอก รูปที่เห็นไม่มีการแต่งใดๆ ทั้งสิ้น

แอ๊บแบ๋ว จิงจิง 555555555 :redface:

ไฟล์แนบ

• 1c (6).jpg
    1c (6).jpg
    24.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 75
    58.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 75

ฝนตก.........................ซะงั้น..................เซ็งเปร็ดเรย

ฝนตกอ่ะจะไปดีมั้ยหว่าเดี๋ยวรถเปรอะอ่ะ

คร้าบ......ยังทำงานอยู่เลยคับ
ถ้าเสร็จทันจะไปนะคับ นี่ก็เพิ่งเข้าเว็บได้หลังจากถูก IT บล็อคซะหลายวัน สงสัย ส-อ มันคงไม่ได้ run program block
กลับไปจะรีบใส่ล้อ ล้างรถแล้วตามไปนะคับ :sweat:

ล้อ งดงามมากขอบอก

ขับรถตากฝนไป แอร์ก็ไม่มีกำ จริงๆ กระจกขาวทั้งคัน

:cry: เลยโดนแซว คอมแอร์เค้าให้ไว้หน้ารถไม่ใช่ให้เอาไว้ท้ายรถ:cry:

ก็คอมแอร์เค้าพังอ้ะ :burn:

ช่วงตี3มีกระบะมาโชว พาว แป๊บ นึงก็ไป
ละก็แซดกันไปมา
ด้วยความเห็น ผม น่า จะเกิดจากกลุ่ม InnerLine
กลุ่มไหญ่ มา จอด คนเลย มาดูรถรถและก็แวะมาดูรถกลุ่มเรา
ไกล้ทางออกเลยแซดกันไหญ่:smile:
ตลกดี:tongue:
พวกเราเลย นัดกัน ออกนิ่มๆขากลับ
ซุ่มดีก่า
เรา จ่ามา จะยุ่งกันไหญ่:biggrin:

ไม่ใช่ innerline ครับน้าโอ๋ แต่เป็นกลุ่มCEF 71น้องๆๆผมเองครับ
ปล.น้องๆๆเค้าไม่ค่อยรู้จักใครในบางแสนเลยไม่กล้าเข้าไปคุยด้วยอะ

เอาหล่ะวันนี้แล้วครับ จะได้ไปถ่ยรู.....ป กันแล้ว

แล้วเจอกันครับ

ประกาศ.. มีงานดีๆ อีกแล้วครับ ข่าวดีสำหรับพี่น้องเซฟิโร ทุกท่าน เนื่องจาก มีนิตยสารน์เกี่ยวกะรถแต่ง ชื่อ MO-EMAG MAGAZINE เขาสนใจที่จะเจาะลึก พวกเราชาวเซฟิโร (A31) เพื่อที่จะลงในหนังสือนี้ ในวันอาทิตย์ ที่ 17 สิงหาคมนี้ เวลา บ่าย 2 โมงเป็นต้นไปที่ เขาสามมุก ขอให้พี่น้องเตรียมรถให้ดีๆงามๆ ครับ งานนี้จึงถือโอกาส ถ่ายรูปรถพี่น้องเราลง ในเว็บ เป็นGALLERY ของบางแสนไว้ด้วย ตามที่อยากจะทำ ให้บรรลุตามความตั้งใจไว้ด้วย บอกกันต่อๆ ไปน่ะครับ อาจจะแจ้งไม่ทั่วถึง เพราะเวลากระชั้นชิด มาก เขาไม่จำกัดจำนวนครับ
ใครสงสัยอะไร เสาร์นี้เจอกันแหลมแท่น ซักซ้อมความเข้าใจก่อนก็ได้ครับ..ขอขอบคุณล่วงหน้า..ครับ
http://www.mo-emag.com/

ไปเจอเวปของ หนังสือมาแล้วครับ ลองดูครับ :redface:

เสียดายกลับมาก่อนเลยไม่ได้ถ่ายรูปแจมด้วยเลย

ใครไม่ได้ไป ถ่ายรูป มาให้ดูคับ
:wink:

ไฟล์แนบ

38.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 56
    32.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 58
    32.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 55
    37 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 54
    27.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 57
    38.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 55
    36.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 53
    36.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 57

บอกแล้วให้เอารถมา :sexy_girl: :brick: :biggrin:

ไฟล์แนบ

22.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 55

วันเสาร์พี่น้องเรามากันหนาแน่นมากครับ นับดู ราวๆ 27 คันถึงแม้ว่าช่วงหัวค่ำฝนจะตกลงมาอย่างหนัก ก็ไม่สามารถที่จะทำให้เราพลาด การพบปะกันได้ สมาชิกใหม่ของเราคุณ พศิษ
A31810มารอตั้งแต่ตอนฝนตกเลยพอฝนเริ่มหยุด ผมกะเจ้าออม A31841ก็มานั้ง กางร่ม ทำเป็นมิวสิค รอพรรคพวคเป็น สองคันแรกในลานเพลิน แหลมแท่น จากนั้นก็เริ่มทะยอยกันมาเรื่อยๆ จนเต็มลานเลครับ วันนั้นบบรยากาศ สนุกสนาน อบอุ่นมากๆ เด๋วรูปตามมา..ครับ..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม