• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

Wowwwww ตื่นเต้นๆ ต้องแอบไปก่อนใครเลยดีกว่าเพราะรถเราไม่ค่อยแรง เดี๋ยวไม่ทันชักภาพ อิๆ

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ร้านไหนพี่ยศ แถวประชาอุทิศอ่ะ ผมกำลัง หายางใหม่ หรือป้ายแดง ขอบ 16 อยู่อ่ะคับ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

วันเสาร์จะเอาไปให้พี่เฒ่าใส่อ้ะโอ๋

ตอนนี้สงสัยว่ากล่องจะพังอยู่

วันเสาร์จะไปขอลองสับกล่องดูหน่อย อิอิ
ฮึ๊ย ! ใจเย็นดิ กล่องไฟนะ ไม่ใช่หมูบะช่อ จะสับเลยรึ เอาแค่สลับก็พอมั๊ง อิๆ:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ชุเองคับ ที่ถามเรื่องแพท้าย พอดีรถชุ overhon อยู่ ชาร์ปละลาย เลยไม่ได้ไปแหลมแท่นนานเลย ไว้รถชุเสร็จเมื่อไหร่ แล้วเจอกันนะคับ ตอนนี้รถชุรอใส่ขาเบรคขาคลัชอยู่ หายากมั่กๆๆ
สิ้นเดือนนี้น่าจะเสร็จ....To...A31355

ไฟล์แนบ

34.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 70

ชุเองคับ ที่ถามเรื่องแพท้าย พอดีรถชุ overhon อยู่ ชาร์ปละลาย เลยไม่ได้ไปแหลมแท่นนานเลย ไว้รถชุเสร็จเมื่อไหร่ แล้วเจอกันนะคับ ตอนนี้รถชุรอใส่ขาเบรคขาคลัชอยู่ หายากมั่กๆๆ
สิ้นเดือนนี้น่าจะเสร็จ....To...A31355

เห็นขายกัน 2000-3000 ม้าง A31 แท้ๆอ่ะ
บางคนบอกว่า Skyline ได้ก็ไม่รู้น่ะว่าได้จริงป่าว
ถ้าเอาของ S13 มาก็พอได้ สั้นไปหน่อย
ลองหาดูมีคนขายอยู่อ่ะ

ว่าแต่ทำเครื่องมาใหม่คราวนี้ ซุ่มหรือว่าหมกไรอ่ะป่าว
บอกกันบ้างนะ:dribble: :byebye:

Wowwwww ตื่นเต้นๆ ต้องแอบไปก่อนใครเลยดีกว่าเพราะรถเราไม่ค่อยแรง เดี๋ยวไม่ทันชักภาพ อิๆ
เค้านัดกันบ่ายสอง ออกจากบ้านก่อนสัก 2-3 นาทีก็ได้ม้าง :biggrin: :biggrin:
ฮึ๊ย ! ใจเย็นดิ กล่องไฟนะ ไม่ใช่หมูบะช่อ จะสับเลยรึ เอาแค่สลับก็พอมั๊ง อิๆ:biggrin: :biggrin: :biggrin:
เอามา2ขีด มาม่าด้วย :byebye: :byebye:

ฉลองครบ 200หน้าครับ
2000 ข้อความเข้าไปแล้ว
ณ เวลา 7:33, 14 Aug 2008

โดนค่า แหวนลูกสูบ,ชาร์ป,ประเก็นชุดใหญ่ = 8000 B:verwirrt:
bo25 พร้อม เกตแยก = 3000 B:redface:
เกีรยครบ = 18000 B:frown:
bo off = 2500 B:smile:
หมดตังพอดี แต่ยังไม่ได้แพท้ายเลย อะ :cold:
นายกยุกนี้มีแพเอื่ออาทอนมั่งมัยหน่อน :cry:
ยังมีอย่างอื่นอีกประมาณ 4000,5000 :sweat:
หมดแล้วคับ (เงิน) :wink:

55555 คนแรกที่ใช้หน้า 201 :byebye:

อยากรู้อะคับใส่แพท้ายแล้วเลี้วย 4 ล้อไม่ดีเหลือคับ :verwirrt:

ไฟล์แนบ

34.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 87

RB จงเจริญ 555 :biggrin:

ไฟล์แนบ

147.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 90

กะจะถอดออกมาผ่าเองอยู่แล้วครับ ลองผิดลองถูกกันไป
เอามา2ขีด มาม่าด้วย :byebye: :byebye:
ถ้าถอดอุปกรณ์ออกแล้วได้ 2 ขีดจะจัดให้ อิอิ
P.s. วันที่17 นัดบ่าย 2-3 ผมคงต้องนอนรอเลย อิอิ

สวัสดีตอนเช้าๆครับ

สวัสดีตอนเช้าๆครับ
สวัสดีครับ วันเสาร์เจอกัน..ทำรถให้หล่อ..วันอาทิตย์ถ่ายรูปลงหนังสือน่ะ..

RB จงเจริญ 555 :biggrin:
โห้..พระเจ้า มันสุดยอดมาก..เลย..แพยังไม่ต้องใส่ เอาให้วิ่งได้ก่อน แล้วมาถ่ายรูปลงหนังสือเลยอาทิตย์ เด๋วจะพลาดโอกาสแจ้งเกิด..น่ะน้อง..เสื้อ XL อ่ะพอมี รออาทิตย์หน้าจะจัดให้

กะจะถอดออกมาผ่าเองอยู่แล้วครับ ลองผิดลองถูกกันไป

ถ้าถอดอุปกรณ์ออกแล้วได้ 2 ขีดจะจัดให้ อิอิ
P.s. วันที่17 นัดบ่าย 2-3 ผมคงต้องนอนรอเลย อิอิ
วันเสาร์ก็ไม่ต้องกลับค้างแหลมแท่น เลย เข้าใจว่ามีหลายคัน ที่เมาค้าง ที่แน่ๆ มีเจ้าโอ๋ หนึ่งคันล่ะ..อาทิตย์ก็ต่อเลย 555++

อืมก็ต้องเปลื่ยนวันหยุดเลยอ้ะดิ พี่ยศ

สวัสดีครับ วันเสาร์เจอกัน..ทำรถให้หล่อ..วันอาทิตย์ถ่ายรูปลงหนังสือน่ะ..
ครับป๋มสู้โว้ย อารมณ์นักยกน้ำหนัก :biggrin:

เอาล่ะ ว่างพอดีเลย
ขอแจมด้วยนะครับ
ช่วยกันภาวนาอย่าให้ฝนตกเลย
ขอเมฆครึ้มๆ ลมเย็นๆพอ อ้้อ เย็นนี้จะไปจิบ..ที่แหลมแท่น
ใครว่างแวะมาคุยกันนะครับ

ใส่ของเดิมเข้าไปครบทั้งสี่จุดบนล่างอ่ะครับ

ทำเองที่บ้านอ่ะครับ

ชุหรือป่าว ไม่ได้เจอกันนาน นะ มาให้เห็นหน้าบ้าง
ราคาแพครบๆก็ประมาณ 8000 - 10000 แล้วแต่สภาพอ่ะ
แต่ว่าที่ซื้อมาไม่ได้เอา เฟืองท้ายกะเบรคอ่ะ โดนไป 4500 แพงไปหน่อยแต่ก็เอา เพราะว่าเป็นแพ ที่ไม่มีชุดเลี้ยวสี่ล้อ ร้านมานบอกว่าหายากกว่า ก็เลยต้องเอา ไม่งั้นต้องไปซื้อตัว Lock แพอีก หลักพัน น่ะ
แล้วเจอกันน้อ
หวัดดีคราบ น้าหนึ่งสบายดีไหมคราบ จำผมได้ไหม อ่ะ อิๆๆ งาน 5ปี เจอกันคราบพี่:byebye:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,780

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"][/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">

[/TD][/TR][/TBODY]

บุหรี่ 5 คอตแบบเดิม ฝากออยหรือใครมาก็ได้ครับ.
ได้ครับป๋าเด๋วจัดไปให้....:smile:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม