• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,781
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อาทิสนี้นัดถ่ายรูปรถกันเขาสามมุข

ใครพลาดแล้วจะเสียใจนา

ไงมากันให้ครบนะพี่น้องง..จุ๊พ ๆ:smile:

• #2,782
  • #2,783
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ยังอยู่..ครับ อยู่ทั้งวันเลย..อาทิตย์ที่แล้วไปโคราชแวะเยี่ยมเยียน สมาชิกเก่าแ่ก่ ของบางแสนโซน นามว่าน้องเบียร์ ครับ
ไอ้เบียร์จอมซ่า

มันยังมีชีวิตอยู่รึ

หนีไปกบดานซ้าไกล:rolleyes:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ดีจ้า จำได้ปะ เนี่ยใครนั่งคู่กับคนขับ Cef สีแดง

ไฟล์แนบ

25.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 75
    40.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 75

โดนค่า แหวนลูกสูบ,ชาร์ป,ประเก็นชุดใหญ่ = 8000 B:verwirrt:
bo25 พร้อม เกตแยก = 3000 B:redface:
เกีรยครบ = 18000 B:frown:
bo off = 2500 B:smile:
หมดตังพอดี แต่ยังไม่ได้แพท้ายเลย อะ :cold:
นายกยุกนี้มีแพเอื่ออาทอนมั่งมัยหน่อน :cry:
ยังมีอย่างอื่นอีกประมาณ 4000,5000 :sweat:
หมดแล้วคับ (เงิน) :wink:
อืมนะ ชุดใหญ่เชียว
ครัชอะไรเหรอ
ถ่ายรูปมาชมบ้างนะ

อยากรู้อะคับใส่แพท้ายแล้วเลี้วย 4 ล้อไม่ดีเหลือคับ :verwirrt:
ออกตัวแรงๆ เหมือนมีอาการเป๋ๆ อ่ะ ไม่รู้ว่าคิดไปเองป่าว บางคนเค้าหาตัว Lock แพ มาใส่อ่ะ ถามผู้รู้ละกัน น้ะ

หวัดดีคราบ น้าหนึ่งสบายดีไหมคราบ จำผมได้ไหม อ่ะ อิๆๆ งาน 5ปี เจอกันคราบพี่:byebye:
น้าสบายดี แล้วลุงล่ะ :biggrin: :biggrin:

ยังไมได้ไปเยือนนครปฐมเลย
คงได้ไปเร็วๆ นี้ น้าสิทธิ ก็อยากไป
เตรียมต้อนรับด้วยน้อ ฮิๆๆ:biggrin: :biggrin: :biggrin:

พรุ่งนี้จะไปถามทางนะว่าไปยังไง หลงเหมือนเดิม

แอบมาดูเช่นเคย ครึกครื้นกันจัง หุหุ เสาร์นี้เจอกานค๊า เสาร์ที่แล้วแอบไปเป็นเด็กแว๊นมา เลยไม่ได้ไปแหลมแท่นเลย อิอิ เฮ้อเหนื่อย! หนักพุง 555

ครัชเดิมคับ แต่เอาไปทำใหม่ ใส่ผ้าทองแดง :smile:
ออกตัวแรงๆ เหมือนมีอาการเป๋ๆ อ่ะ ไม่รู้ว่าคิดไปเองป่าว บางคนเค้าหาตัว Lock แพ มาใส่อ่ะ ถามผู้รู้ละกัน น้ะ
:cool: อึ...คับ ส่วนรูปผมถ่ายมานิดเดียวเองคับ :boss:

ไฟล์แนบ

43.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 68
    44 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 71
  • #2,789

ดีจ้า จำได้ปะ เนี่ยใครนั่งคู่กับคนขับ Cef สีแดง
ไม่เท่าไหร่เลยนะสองสาวนี่..อิอิ:rolleyes:

• #2,790

ครัชเดิมคับ แต่เอาไปทำใหม่ ใส่ผ้าทองแดง :smile:
:cool: อึ...คับ สว่นรูปผมภ่ายมานิดเดียวเองคับ :boss:
โห............

ท่าจะแรงนะคราวนี้:rolleyes:

• #2,791

สวัสดีชาวโลก

ไปไหนกันหมด..ดาวดวงนี้:super:

โห............

ท่าจะแรงนะคราวนี้:rolleyes:
โห้ยมีแต่แรงทั้งนั้นเลย เน่าๆ อย่างเราก็ต้องหลบ :cry: :cry:

ไม่เท่าไหร่เลยนะสองสาวนี่..อิอิ:rolleyes:

ไวไฟเหมือนเดิมนะพี่:eeek:

กลุ่มนี้ มีแต่รถสวยๆ แรงๆทั้งนั้นเลยวุ้ย...

เฮ้อเหนื่อยใจจิงๆมีแต่รถแรงๆ

ไปดาวเสาร์มาเพิ่งกลับเข้ามาได้
มีแต่มะนาวต่างนุด

ท่อไม่ดัง, รถไม่แรง,โดนแซงเพียบ (หนักคนคับ):burn: โค ตะ ระ เดิม :biggrin: อิอิ

หูยย..แอบซุ่มกันเพียบอะ..งั้นเราไปแอบกลุ้มมั่งดีก่า:biggrin: ..(กลุ้มรถมะแรง..งือๆ:cry: )

แอบไปซาหวันชั้น7มา..อุ๊ววว..อ่าวววว...ซู๊ดดด:biggrin: :biggrin:

ปายด้วยจิ รอเค้าด้วยนะตัวเอง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม