• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ช่วงนี้งานเยอะมากเลยคับ ยังไม่มีโอกาสได้ใส่ล้อเลย :cry: เลิกงานสี่ทุ่ม กลับถึงบ้านก็ไม่อยากทำไรแล้ว วันหยุดก็ไม่ได้หยุดเลยคับ ภาวนาว่าวันเสาร์หน้าคงไม่ต้องทำโออีกจะได้ไปแจมกับเพื่อนๆ
แอร์ก็ยังไม่ได้เอาไปทำเลย จอดซะสนิมขึ้นที่จานดิสค์เบรกแล้วง่ะ เฮ้อ......... :sure:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

งั้นแลกกับ regulator ละกันนะ ของใหม่ซิงๆพร้อมเกจวัดเลย อิ อิ :biggrin: เบีย 2 ป๋องพอม้าง :biggrin: :biggrin: (เด๋วเมาแล้วจะให้ฟรี)

เป็นอันตกลง

ช่วงนี้งานเยอะมากเลยคับ ยังไม่มีโอกาสได้ใส่ล้อเลย :cry: เลิกงานสี่ทุ่ม กลับถึงบ้านก็ไม่อยากทำไรแล้ว วันหยุดก็ไม่ได้หยุดเลยคับ ภาวนาว่าวันเสาร์หน้าคงไม่ต้องทำโออีกจะได้ไปแจมกับเพื่อนๆ
แอร์ก็ยังไม่ได้เอาไปทำเลย จอดซะสนิมขึ้นที่จานดิสค์เบรกแล้วง่ะ เฮ้อ......... :sure:

โอ้วแล้วจะเจอกันไหม

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ซื่อแพ R33 มาเท่าไร คับ to A31355

อู๊ย......หน้า ที่ 100 แล้ว:redface:

ช่วงนี้บางแสนเราซุ่มทำรถกันน่าดู..ทำเสร็จก็เอาออกมาโชว์ด้วย น่ะ..

ใส่ไม่นานนี่ ลางานครึ่งวัน แล้วให้ร้านใส่แป็ปเดียว เสาร์นี้จะได้เอาล้อโหดๆมาโชว์กันหน่อย..ว่าแต่ว่า ยางได้ครบยัง ผมมีแหล่งยางถูกๆ แถวๆประชาอุทิศ ยางใหม่ๆ265 นี่ดันล๊อป ราคาราวๆ7-8พันน่ะกะลังจะไปดูให้743 อยู่

เป็นอันตกลง
ใส่ได้ น้าออม:eeek:
เปล่า คอมแอรผม
วันนั้น
เข้ามา
เล่นซ๊ะ หวัดกระเจิง ไปเลย:biggrin:

ช่วงนี้บางแสนเราซุ่มทำรถกันน่าดู..ทำเสร็จก็เอาออกมาโชว์ด้วย น่ะ..
อะแน่ นอน
จัดไปพี่ งานดีมีคุณภาพ
QC ผมบอก OK ครับ:augenrollen:

ใส่ไม่นานนี่ ลางานครึ่งวัน แล้วให้ร้านใส่แป็ปเดียว เสาร์นี้จะได้เอาล้อโหดๆมาโชว์กันหน่อย..ว่าแต่ว่า ยางได้ครบยัง ผมมีแหล่งยางถูกๆ แถวๆประชาอุทิศ ยางใหม่ๆ265 นี่ดันล๊อป ราคาราวๆ7-8พันน่ะกะลังจะไปดูให้743 อยู่

ได้ยางแล้วคับพี่ เบิกใหม่ร้านตาติ๊กนั่นแหละ :smile:
แต่ยังไม่ได้ใส่เลยคับเพราะใช้แต่กระบะ บรรทุกแม็กไปใส่ยาง ไม่ได้ขับ cef ไปใส่ ช่วงนี้เลยไม่ได้ขับ cef เลยคับ :cry: (ฝนตก แอร์เสีย ปิดจก ฝ้ามันขึ้น เลยงดออกงาน)

ขอโทษนะครับ เพิ่งปรากฏกายครั้งแรกครับ
สวัสดีชาวCef ทุกท่านครับ
เสาร์นี้ใครมีค้ำ หน้า+หลัง จะขายบ้าง
รบกวนหยิบติดรถมาให้ดูหน่อยครับ
แล้วผมจะเข้าไปดูที่แหล่นแท่นด้วย
ขอบคุณมากครับ
ปล. ชื่อป้องครับ 086-1464439

ขอโทษนะครับ เพิ่งปรากฏกายครั้งแรกครับ
สวัสดีชาวCef ทุกท่านครับ
เสาร์นี้ใครมีค้ำ หน้า+หลัง จะขายบ้าง
รบกวนหยิบติดรถมาให้ดูหน่อยครับ
แล้วผมจะเข้าไปดูที่แหล่นแท่นด้วย
ขอบคุณมากครับ
ปล. ชื่อป้องครับ 086-1464439
อ่ะ..ยินดีต้อนรับครับ ผมสมยศครับในนามประธานกลุ่ม เสาร์นี้เจอกันครับ แล้วสมัครสมาชิคแบบ เป็นทางการซะเลยน่ะ

ใส่ได้ น้าออม:eeek:
เปล่า คอมแอรผม
วันนั้น
เข้ามา
เล่นซ๊ะ หวัดกระเจิง ไปเลย:biggrin:
วันเสาร์จะเอาไปให้พี่เฒ่าใส่อ้ะโอ๋

ตอนนี้สงสัยว่ากล่องจะพังอยู่

วันเสาร์จะไปขอลองสับกล่องดูหน่อย อิอิ

พักนี้คอมที่ทำงานชักแปลกๆคับ ดูเหมือนจะโดนบล็อค ไม่ให้ออก internet

ถ้าอยู่ๆผมหายไปจากบอร์ด ให้เป็นที่รู้กันว่าคอมที่ทำงานผมโดนบริษัทบล็อคไว้นะคับ ทำให้ไม่สามารถมาร่วมสนธนาบนเว็บได้

บางทีขณะดู net อยู่ IT มัน hack เข้ามาทำโน่นทำนี่เฉยเลย แล้วก็กว่าจะ connect internet นี่ช้ามากๆ เซ็งเลย :sweat: ไม่รู้มันทำไรไว้ จะโวยก็ไม่ได้ เพราะกฎบริษัทเค้าห้ามออกไปเล่น net ข้างนอกครับ ให้ใช้เฉพาะเรื่องงาน (มันเช็คเครื่องได้น่ะคับว่าใครใช้เครื่องเบอร์อะไร ออกไปเว็บอะไร)

อ่ะ..ยินดีต้อนรับครับ ผมสมยศครับในนามประธานกลุ่ม เสาร์นี้เจอกันครับ แล้วสมัครสมาชิคแบบ เป็นทางการซะเลยน่ะ
อ่าาา ครับ เดี๋ยวจะสมัครวันนั้นครับ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

พี่ยศเสื้อ cef thailand หมดยังคับ XL

ประกาศ.. มีงานดีๆ อีกแล้วครับ ข่าวดีสำหรับพี่น้องเซฟิโร ทุกท่าน เนื่องจาก มีนิตยสารน์เกี่ยวกะรถแต่ง ชื่อ MO-EMAG MAGAZINE เขาสนใจที่จะเจาะลึก พวกเราชาวเซฟิโร (A31) เพื่อที่จะลงในหนังสือนี้ ในวันอาทิตย์ ที่ 17 สิงหาคมนี้ เวลา บ่าย 2 โมงเป็นต้นไปที่ เขาสามมุก ขอให้พี่น้องเตรียมรถให้ดีๆงามๆ ครับ งานนี้จึงถือโอกาส ถ่ายรูปรถพี่น้องเราลง ในเว็บ เป็นGALLERY ของบางแสนไว้ด้วย ตามที่อยากจะทำ ให้บรรลุตามความตั้งใจไว้ด้วย บอกกันต่อๆ ไปน่ะครับ อาจจะแจ้งไม่ทั่วถึง เพราะเวลากระชั้นชิด มาก เขาไม่จำกัดจำนวนครับ
ใครสงสัยอะไร เสาร์นี้เจอกันแหลมแท่น ซักซ้อมความเข้าใจก่อนก็ได้ครับ..ขอขอบคุณล่วงหน้า..ครับ

ได้ยางแล้วคับพี่ เบิกใหม่ร้านตาติ๊กนั่นแหละ :smile:
แต่ยังไม่ได้ใส่เลยคับเพราะใช้แต่กระบะ บรรทุกแม็กไปใส่ยาง ไม่ได้ขับ cef ไปใส่ ช่วงนี้เลยไม่ได้ขับ cef เลยคับ :cry: (ฝนตก แอร์เสีย ปิดจก ฝ้ามันขึ้น เลยงดออกงาน)
รีบๆ ใส่ซะ วันอาทิตย์นี้จะได้เอารถหล่อๆ ล้อใหม่ ยางใหม่ ไปถ่ายรูปลงหนังสือกันที่เขาสามมุข
ส่วนเรื่องเสื้อชุดใหม่ ตอนนี้ เบอร์XL พอมี เบอร์ อื่นๆ ต้องรอ สัก นีสสสสส นึงก่อน กะลังสั่งตัดใหม่ ครับ

ใส่ปะกับแพท้ายด้วยหรือป่ะหนึ่ง เด้วจะเป็นอย่างพี่หลักยึดแพท้ายคดเลยครับ..(เมื่อใช้ไปนานๆอ่ะ)
ใส่ของเดิมเข้าไปครบทั้งสี่จุดบนล่างอ่ะครับ

ยกเปลี่ยนเอง หรือให้อู่ทำอ่ะหนึ่ง
ทำเองที่บ้านอ่ะครับ

ซื่อแพ R33 มาเท่าไร คับ to A31355
ชุหรือป่าว ไม่ได้เจอกันนาน นะ มาให้เห็นหน้าบ้าง
ราคาแพครบๆก็ประมาณ 8000 - 10000 แล้วแต่สภาพอ่ะ
แต่ว่าที่ซื้อมาไม่ได้เอา เฟืองท้ายกะเบรคอ่ะ โดนไป 4500 แพงไปหน่อยแต่ก็เอา เพราะว่าเป็นแพ ที่ไม่มีชุดเลี้ยวสี่ล้อ ร้านมานบอกว่าหายากกว่า ก็เลยต้องเอา ไม่งั้นต้องไปซื้อตัว Lock แพอีก หลักพัน น่ะ
แล้วเจอกันน้อ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม