• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ขอเป็นสมาชิกด้วยคนได้ มะครับง............. มือใหม่........... เพิ่งได้รถมา :smile: :smile: :smile:

ไฟล์แนบ

62.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 74
    62.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 75

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ขอเป็นสมาชิกด้วยคนได้ มะครับง............. มือใหม่........... เพิ่งได้รถมา :smile: :smile: :smile:
โอ้ว..........:eeek: จริงดิ พี่โจ้
ได้มาแล้ว จริงป๊ะเนี๊ยะ
กำลัง บ่น คิดถึงอยู่เลย พี่ :wink:
มาๆจะได้ไปออกทริป มาไห้ผม แกล้งกันซ๊ะดีๆ:biggrin:
ยินดี ต้อนรับ อย่างมากมายเลยพี่:smile:
โห คอลโซล หน้าแจ่มไปเลย
อูมหน้าหลัง ซ๊ะ ด้วย มาอีก ขาว ละ

ไฟล์แนบ

99.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 70

สวัสดีบางแสนโซน ในกลุ่ม เขามักจะเรียกผมว่า ด๊อกเตอร์เซฟ ครับ
เจอกันแหลมแท่นครับ

อ้ะ เซฟ-เฮกสะ เทอร์โบ:biggrin:

อุ๊ยยยยย คอนโซล....ทำไมคันเกียร์มันเอียงยังงั๊นละครับ

อ้ะ เซฟ-เฮกสะ เทอร์โบ:biggrin:

อุ๊ยยยยย คอนโซล....ทำไมคันเกียร์มันเอียงยังงั๊นละครับ

เจโบ มา อีกลำแหง๋ม
เกียร ไม่โย อะจิเนี๊ยะ
อะฉิ อะฉิ:biggrin:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ว่าจะนัดมาคุยกันเรื่องงานบางแสนหน่อย จะสดวกวันไหน

งานกลุ่มเรา จะจัดวันไหน อ่ะ พี่

วันเสาร์ ที่ 16 ผมมี สอบ circuit analysis สอบเสร็จอาจแวะไป
แหลมแท่น นะพี่ ช่วงนี้ ขอเก็บตัว หน่อย

หายไปนานเชียว:sweet_kiss:

พึ่งเรียนเทอมแรก ต้องฟื้นความรู้เยอะ อ่ะ เก่ง

ไว้เจอกันมิตติ้งบางแสน ไม่พลาด

ชุ มาแล้วหายไปนาน คิดถีงทุกคนเลย bangsean zone จุบ..

โอ้ว..........:eeek: จริงดิ พี่โจ้
ได้มาแล้ว จริงป๊ะเนี๊ยะ
กำลัง บ่น คิดถึงอยู่เลย พี่ :wink:
มาๆจะได้ไปออกทริป มาไห้ผม แกล้งกันซ๊ะดีๆ:biggrin:
ยินดี ต้อนรับ อย่างมากมายเลยพี่:smile:
โห คอลโซล หน้าแจ่มไปเลย
อูมหน้าหลัง ซ๊ะ ด้วย มาอีก ขาว ละ

คำตอบของคำว่า cef never die จริง ๆเลย ยินดีด้วยครับ น้าโจ้

เมื่อเราปักใจรักสิ่งใด แม้พรัดพราก กันไประยะเวลานึง

พอถึงจังหวะและเวลาที่เหมาะสม เราจะกลับไปหาสิ่งนั้น เสมอ

เป็นไงกันบ้างพ่อแม่พี่น้อง สบายดีไหม ขอเสียงหน่อย ฮิฮิ้ว

หูยย...ของเค้าดีจิงๆ..ยินดีต้อนรับคร๊าบบ:biggrin:

เปิดซิงกระทู้วันอาทิตย์...เย้ๆๆ..หายไปไหนกันหมด...ตื่นๆๆๆได้แว้ววววว..อิอิ:biggrin: :biggrin:

หว๋า ๆ โทร มาเปล่า น้า
ไข้ หวัดกิน ตัง กะมะคืน เช้า กินยาหลับเป็ง ตาย:sweat:
จอโทร ศัพท เสียสายแพขาด ด้วย ง่า:cry:
เข้ามาละกัน วันพรุ่ง นี้ก็เข้ากะ
แวะไปละกันน้า
จะ เห็น เซปผมจอดอยู่ หน้าบ้านแบบนี้ครับ
(ขังไว้ครับ ง่ากลัวแถวกรุงเทพหายกัน จัง ช่วงนี้เซป:embarrassed: :sweat: )
เรียกเลย ครับ:boss:
ปล.โฮ วันเดียว พี่ น้องเราเล่นไป 3 หน้าเลย อับแผนที่หน่อย
attachment.php
ไม่ไดโทรหาเลยจ๊า โดน 1000ยาเข้าตรวจห้องพักอยู่ กระดิ๊กไปไหนไม่ได้เลย

เย้ ป๋า ใหญ่เรากลับมาอีกแร้ว กลับมา แรง เด่น ดุดัน อีกครั้งนะ เฮีย รอสเต็ปโหด อยู่นะคราบ

;หวัดดีครับพี่น้องทุกคนครับ:byebye:

สบายดีกัน ทุกคนนะครับ ............น้าปุ๊ ก็ หายไปเรยเหมือนกัน นะครับ

ยินดีต้อนรับสมาชิกมี่หวนกลับมาใหม่..เสาร์นี้เจอกันครับ..มารายงานตัวด้วยน่ะ..

งานกลุ่มเรา จะจัดวันไหน อ่ะ พี่

วันเสาร์ ที่ 16 ผมมี สอบ circuit analysis สอบเสร็จอาจแวะไป
แหลมแท่น นะพี่ ช่วงนี้ ขอเก็บตัว หน่อย
ได้เลยเสาร์นี้ตั้งใจจะไปอยู่พอดี ว่างด้วย..จะเอาเสื้อที่ปักแล้วมาให้น้องๆ ด้วย แล้วเจอกันครับ

เพื่อนๆคับ เอ่อ...........แบบว่าพักนี้สมาชิกเก่าๆกะใหม่ๆก็มีเข้ามาเรื่อย แต่ก็ยังไม่ค่อยรู้จักกัน เพื่อนๆมีรูปสมัยก่อนหน้านี้มั๊ยคับว่าใครเป็นใคร เพราะบางท่านไม่ค่อยได้เข้ามาคุยในบอร์ด เวลาเจอกันก็เลยไม่ค่อยได้คุยกันเท่าไหร่ เพราะไม่รู้ว่าใครคือใคร :biggrin:

เป็นการแนะนำให้รุ่นน้องๆเฟรชชี่ AF7 อย่างพวกกระผมได้รู้จักไปในตัวด้วยครับ :biggrin:

จาก

เด็กใหม่ เพิ่งเข้าวงการ แอ๊...........:biggrin: :sweet_kiss:

เสาร์นี้ไม่ติดงานเร่งด่วน เจอกันแน่นอนคับ :smile:

โทษทีนะคับ พี่น้องบางแสน ทีแรกว่าจะไปวันเสาร์
แต่ติดภารกิจส่วนตัว เลยไปไม่ได้ ไว้โอกาสหน้า
จะไปเยือนนะคับ....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม