• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,661
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อย่างนี้ต้องหมั่นพาไปฉีดยาบ่อยๆ รับรองหวานแน่ๆ แอ๊..........:wink: :sweet_kiss: :biggrin:
(การบ้านอ่ะ ทำเป็นป่าว :augenrollen: )
ฮ่า ๆ

ศิราณีสอนน้อง:augenrollen:

• #2,662
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ครับโอ๋ เด๋วโทรหานะ อาจจะเป็นพรุ่งนี้ตอนบ่ายๆจะเข้าไปหา เด่อ

เช้านี้ขับมาทำงาน แอร์รถผมก็ไม่เย็นเหมือนกัน มันเป็นหลังจากที่ไปแซ้ดเล่นมา สัก 2 ทิตย์มาแล้ว ตอนนี้แผ่วๆเลย ว่าจะไปร้านเฒ่า เช็คดูหน่อย ไม่รู้รถจะเยอะรึป่าว งานเข้าอีกแล้ว :sweat:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เสาร์นี้ ถ้าไม่ติดอะไร ว่าจะไปนั่งตากลมแหลมแท่น

ยินดีต้อนรับครับ..สำหรับผมคงไม่อยู่แต่มีน้องๆ มากันเยอะครับเสาร์นี้

เช้านี้ขับมาทำงาน แอร์รถผมก็ไม่เย็นเหมือนกัน มันเป็นหลังจากที่ไปแซ้ดเล่นมา สัก 2 ทิตย์มาแล้ว ตอนนี้แผ่วๆเลย ว่าจะไปร้านเฒ่า เช็คดูหน่อย ไม่รู้รถจะเยอะรึป่าว งานเข้าอีกแล้ว :sweat:
ช่วงนี้งานไม่ค่อยเยอะครับเชิญเลย รถ โดเรมอน ผมอยู่มา 3 วันแระ

เสาร์นี้ ถ้าไม่ติดอะไร ว่าจะไปนั่งตากลมแหลมแท่น

คับ มาเลยคับ เพื่อนๆเยอะ อยากรู้จัก เห็นคุยในกระทู้อื่นๆ คุยได้ใจดีจิงๆ 555 :biggrin: :biggrin:

ยินดีต้อนรับครับ..สำหรับผมคงไม่อยู่แต่มีน้องๆ มากันเยอะครับเสาร์นี้

คับ มาเลยคับ เพื่อนๆเยอะ อยากรู้จัก เห็นคุยในกระทู้อื่นๆ คุยได้ใจดีจิงๆ 555 :biggrin: :biggrin:
555 เดี๋ยวต้องรอดูก่อนอะคับ แต่ว่าจะไปอยู่

แย่งกันไปหน่อยนะพี่เหวก อิอิ

เสาร์นี้ไปไม่ได้อ้ะ เมียมาบุกถึงพัทยาเลย เสียดาย

ฝนอย่าตกเน้ออ..อยากกินเบียร์..อุอุ

แอบมาดู..อุอุ

• #2,675

แอบมั่ง..หุหุ:eeek:

• #2,676

เจอกันเสาร์นี้

AF จบแระ

จะไปนั่งตากลมจิบเบียร์จ๊ะหน่อย

เจอกานนพี่น้องง:embarrassed:

เอ่อ....:sweat: เสาร์นี้ผมอาจจะไม่ได้มานะคับ (แค่อาจจะนะ) เพราะว่าต้องอยู่ stand-by start up plant พอดี
ผมโดนเข้าเวรเช้า ถึง 4 ทุ่ม ถ้าไม่เหนื่อยล้าเจองานหินจนเกินไปก็จะไปแจมนะคับ

เสาร์หน้าแล้วกัน..รถซ่อมอยู่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม