• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

พี่ยศทำงี้ผมก็เสียวนะ รถผมก็จอดคลุมผ้า

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ใครกันหวา 839 นึก ๆ ๆ ไม่ออก:verrckt:
เก่งพี่เจอตัวแล้ว แก๊งเซฟพัทยาอยู่แถวแหลมบาลีไฮ :biggrin: :biggrin:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อย่างนี้เรียกว่ารุมกินโต๊ะ รึป่าวง่า :wink: เฉลี่ยคนละ 3000 ก็โอนะ

เอ..แต่ว่าไปคนเดียวดีก่า 1900 เบ็ดเสร็จบายตัว อิ อิ :wink: :sweet_kiss: :go:
น่านๆ.......พี่เอาเข้าละ มาละกระทู้ แนว ส่อ วิซ่าขาด ฮะๆๆๆ:smile:
อือ...ว่ะไม่ค่อยได้ใช้
อื่ม...ครับ ต้องล้าง ฮะ.. ฮะ.. หัว ฉีด นะ พี่:verwirrt: หัวฉีด.:smile:
ขับแต่ estima อ่ะจิ
จอดนานไม่ดีนา
งี้ต้องออกมาล้างหัวฉีดทุกเสาร์:smile:
หัวฉีด อะนะ มันต้องหมั่นล้าง:biggrin:
แล้วแก๊ส มิค ละทำไง:biggrin:

ครับพี่ รถเสร็จก่อนเดียวไปเที่ยว สักรอบ

หายางหลัง size 255 หรือ 265 -35-18 อยู่น่ะหนึ่ง เอาคู่นึง ถ้าเห็นแถวไหนช่วยชี้เป้าให้หน่อยนะ
เล็งๆไว้ถ้าแถวนี้ไม่มีก็ว่าจะไปร้าน kutoon ลาดพร้าว ง่ะ :verwirrt:
น้าเวก น้าเวก
เบิกไหม่ไปเลย พี่ร้านพี่ติ๊ก อะ
Indo Lanso tyre 18 40/255
ไม่น่าจะเกิน คู่ละ 6 พันนะ
ใส่ไปก่อน ก็ใช้ได้ นะ
ยางเก่าเปอรเซ็น ก็ 3-4พันแล้ว เก่าด้วย
นี้ไหม่นะ แกะ ห่อเลย ขอบสวย เหมือนยางญี่ปุ่น ไม่ขี้เหร่ หลอก
ยางเปอรเซ็น เสียแมกพี่ มีตังค่อยเปลี่ยน
ผมใช้มา6-7เดือนแล้วไม่ดัง
ไม่แข็ง-ไม่เหนียวเกินไป กำลังพอดี
ผมใส่17มาคู่ หลัง235/5500 หน้า225/5000
ที่แรกจะเอาเปอรเซ็น
ตอนผมไปหมุน มา
แกเห็น
ผมขับรถเร็วแก จัดตัวนี้มาไห้ก่อนไหม่ โอเคนะ
แกบอกใส่ได้ ปีนึง อะแน่นนอน หลังนั้นไม่รู้
แต่อยู่กะผมไม่ต้องกลัวถ้าแน่นมา 1ปี ปีไหม่ค่อยจัดไหม่อยู่แล้ว
ลองของแล้ว พ่อ พะ ผมเบินมั่ง ดริปมั่ง เล่นไปเลื่อย ยังไม่บวมเลย
จนดอกจะหมด ละ คู่หลัง ตอนนี้ไปโดน บูสยางช่วงล่างแทน:sweat:
พึ่งกลับหน้ายางไป นอกเข้าใน โทรไปเช็กก่อน เลยพี่ เชื่อผม เสียดายตัง:frown:
เชื่อผม พี่
ใส่ยางเปอรเซ็น มันจะเป็นแบบนี้
รถพวกเรา เป็นรถแนวขับรถเร็วทางตรง กันทั่งนั่น
ละมันจะเป็น อี แบบนี้:dribble:
2รูปแรก รั่ว ขอบ บวมที่180 (ตอนไปซื่อใส่ไม่บวม)
2รูปหลัง แตกบนทางด่วน บางนา ที่ 170
ไม่ได้แช่ง คนใส่ยางเปอรเซ็นนะแต่ไม่ อยากไห้ไครเจอกับ ตัว ขอบบอกมันโหด ร้ายสุดๆ:cry: ถ้าโชคดีก็เสีย ยาง แล้วถ้าโชคร้ายละ:sweat:

ไฟล์แนบ

80.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 55
    68.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 57
    78.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 53
    65.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 56

อ้าว ...:biggrin: เออวะ
ขอโทษ จ๊า อี น้องสาว:biggrin:
ไม่เปงไรนะครั้งนี้ให้อภัย ครั้งหน้าต้องมีนู๋นะจ๊ะ อิอิ สุดหล่อ:byebye:

ไม่เปงไรนะครั้งนี้ให้อภัย ครั้งหน้าต้องมีนู๋นะจ๊ะ อิอิ สุดหล่อ:byebye:
อุ๊ย รูป กระทู้ อะๆ หวาน จัด
อิจฉา
ของกูไมมันเริ่ม ขม ทุ๊กว่าน ทุกวันหว่า:embarrassed:

อิจฉา
ของกูไมมันเริ่ม ขม ทุ๊กว่าน ทุกวันหว่า:embarrassed:

:rolleyes: ท่าทางดุเอาเรื่องนิ..

อิจฉา

อย่างนี้ต้องหมั่นพาไปฉีดยาบ่อยๆ รับรองหวานแน่ๆ แอ๊..........:wink: :sweet_kiss: :biggrin:
(การบ้านอ่ะ ทำเป็นป่าว :augenrollen: )

นี่ก็ชอบแซวพี่ๆเค้าซะงานเข้าเลยนะน้องนู๋ :tongue: :biggrin:

น้าเวก น้าเวก
เบิกไหม่ไปเลย พี่ร้านพี่ติ๊ก อะ
Indo Lanso tyre 18 40/255
ไม่น่าจะเกิน คู่ละ 6 พันนะ
ใส่ไปก่อน ก็ใช้ได้ นะ
ยางเก่าเปอรเซ็น ก็ 3-4พันแล้ว เก่าด้วย
นี้ไหม่นะ แกะ ห่อเลย ขอบสวย เหมือนยางญี่ปุ่น ไม่ขี้เหร่ หลอก
ยางเปอรเซ็น เสียแมกพี่ มีตังค่อยเปลี่ยน
ผมใช้มา6-7เดือนแล้วไม่ดัง
ไม่แข็ง-ไม่เหนียวเกินไป กำลังพอดี
ผมใส่17มาคู่ หลัง235/5500 หน้า225/5000
ที่แรกจะเอาเปอรเซ็น
ตอนผมไปหมุน มา
แกเห็น
ผมขับรถเร็วแก จัดตัวนี้มาไห้ก่อนไหม่ โอเคนะ
แกบอกใส่ได้ ปีนึง อะแน่นนอน หลังนั้นไม่รู้
แต่อยู่กะผมไม่ต้องกลัวถ้าแน่นมา 1ปี ปีไหม่ค่อยจัดไหม่อยู่แล้ว
ลองของแล้ว พ่อ พะ ผมเบินมั่ง ดริปมั่ง เล่นไปเลื่อย ยังไม่บวมเลย
จนดอกจะหมด ละ คู่หลัง ตอนนี้ไปโดน บูสยางช่วงล่างแทน:sweat:
พึ่งกลับหน้ายางไป นอกเข้าใน โทรไปเช็กก่อน เลยพี่ เชื่อผม เสียดายตัง:frown:
เชื่อผม พี่
ใส่ยางเปอรเซ็น มันจะเป็นแบบนี้
รถพวกเรา เป็นรถแนวขับรถเร็วทางตรง กันทั่งนั่น
ละมันจะเป็น อี แบบนี้:dribble:
2รูปแรก รั่ว ขอบ บวมที่180 (ตอนไปซื่อใส่ไม่บวม)
2รูปหลัง แตกบนทางด่วน บางนา ที่ 170
ไม่ได้แช่ง คนใส่ยางเปอรเซ็นนะแต่ไม่ อยากไห้ไครเจอกับ ตัว ขอบบอกมันโหด ร้ายสุดๆ:cry: ถ้าโชคดีก็เสีย ยาง แล้วถ้าโชคร้ายละ:sweat:

แท็งค์กิ้วหลายๆน้องโอ๋ เด๋ววันนี้โทรเช็คตาติ๊กก่อน คิดอยู่เหมือนกันว่าจะเบิกใหม่แต่ก็กำลังหาอยู่ง่ะ เห็นอย่างนี้เบิกใหม่ดีก่า :tongue:

สวัสดีครับพี่น้องครับ
เช้านี้ว่างเลยมาทักทาย:biggrin:

เก่งพี่เจอตัวแล้ว แก๊งเซฟพัทยาอยู่แถวแหลมบาลีไฮ :biggrin: :biggrin:
ตอนแรกเป็นของผมแต่น้าลองโทรมาบอกว่าต้องเป็น A31841

โอ้เย่ๆ วางๆช่วงบ่าย

เก่งมีเบอร์โทร ของรหัส a31839 หรือเปล่า แถวชลบุรี ถ้ามีจัดให้ด้วยขอบคุณ

ติดต่อที่ 086-0961417 วุธ
เมื่อก่อนเป็นผมเองครับ แต่ตอนนี้ต้องกลายมาเป็นA31841แล้วอ้ะ

085-9466667 ออม เองครับ

พี่ยศทำงี้ผมก็เสียวนะ รถผมก็จอดคลุมผ้า
เฮ้ย...เล่นผีผ้าห่มเรอะ..ถึงเสียว..อ่ะ

ขับแต่ estima อ่ะจิ

จอดนานไม่ดีนา

งี้ต้องออกมาล้างหัวฉีดทุกเสาร์:smile:
วันนี้เอาเข้าไปเปลี่ยนหัวฉีดที่กทม.แล้ว..เสาร์หน้าเจอกัน เสาร์นี้ ไปโคราช

:rolleyes: ท่าทางดุเอาเรื่องนิ..
ฮุๆ ไม่ออก:sweat:
วันนี้เค้าอารมไม่ดี จาเอากล่องไฟไปซ่อมโทรหาเพื่อนไม่ติด:smile:

อย่างนี้ต้องหมั่นพาไปฉีดยาบ่อยๆ รับรองหวานแน่ๆ แอ๊..........:wink: :sweet_kiss: :biggrin:
(การบ้านอ่ะ ทำเป็นป่าว :augenrollen: )
อื่ม อะนะ พี่ น้องแต่ ละคน จัดไป...:cold:

ไฟล์แนบ

23.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 65

ตอนแรกพี่ก็ดูแล้วว่าของออมเป็นA31839แต่พอดีมีคนที่บางละมุง ชื่อ สุพจน์ เทือกตาหรอย เซฟ เครื่อง NEO อีกคัน ทะเบียน1อ5956 โทร 089-9365320 เขาไปซื้อของกะป๋าลอง เขาเลยสมัครที่นั้นเลย ป๋าเขาเลยให้ระหัสA31839 ไปแล้ว ของออมจึงเ็ป็นระหัสA31841ที่ถูกต้อง ขอยืนยันสติกเกอร์อยู่ที่พี่ เด๋วเสาร์หน้าจะเชิญ คุณ สุพจน์ A31839 มาแนะนำตัว ในนามสมาชิกใหม่บางแสนโซน

เมื่อก่อนเป็นผมเองครับ แต่ตอนนี้ต้องกลายมาเป็นA31841แล้วอ้ะ

085-9466667 ออม เองครับ[/quote]
น้าออม
ผมเห็น หาคอมแอรเจ อยู่ หลอ
ในกระทู้ เจ นู้น
ผม มีนะ มาดูก่อนมั๊ย ผ้าครัชหมดนะ
เท้าหนักไปหน่อย
ลืมปิดแอร์ แช่ยาว ควัญ นี้ทั่ว ห้องเครื่องเลย
ตอนนั้นไม่รู้ไปเอาของไหม่มาก่อน
ลื้อ ลงมาถึงได้รู้ ว่าไม่เป็นไร ครัชลื่น
ถ้าผ้าครัชเดิม มีอยู่ก็ สวมได้เลย ลูกสูบแน่นๆเลย
ไม่ใช่อยากขายไร เก็บไว้ ลกบ้าน
เกิบชั่งกิโลไปแล้ว
เก็บไว้ดู เล่นๆ ว่างๆมาละกันกลางวันนะ
กลางคืนเข้ากะ อาทิตย นี้:cold:
attachment.php

ตอนแรกพี่ก็ดูแล้วว่าของออมเป็นA31839แต่พอดีมีคนที่บางละมุง ชื่อ สุพจน์ เทือกตาหรอย เซฟ เครื่อง NEO อีกคัน ทะเบียน1อ5956 โทร 089-9365320 เขาไปซื้อของกะป๋าลอง เขาเลยสมัครที่นั้นเลย ป๋าเขาเลยให้ระหัสA31839 ไปแล้ว ของออมจึงเ็ป็นระหัสA31841ที่ถูกต้อง ขอยืนยันสติกเกอร์อยู่ที่พี่ เด๋วเสาร์หน้าจะเชิญ คุณ สุพจน์ A31839 มาแนะนำตัว ในนามสมาชิกใหม่บางแสนโซน
ว้า เสาร นี้ไม่ได้ ไปนะ พี่ เข้ากะ
ถ่าย รูป ฝากด้วย นะจ๊ะ:sweet_kiss:

ไฟล์แนบ

33.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 159

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม