• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

กลุ่มนั้นไม่น่าใช่iner line นะไม่เห็นมีใครติดติกเกอร์ซักคัน หรือว่าผมมองไม่เห็นเองหว่า แต่ดีเซลไล่ยุงทั้งคืน เกือบได้ดูเช็งแล้ว ฝนตกซะก่อนไม่งั้นมัน
น่าน น้าดิน
ไม่มา ทักทาย กันเลย นะ
ผมว่าจะถาม เรื่องเชื่อมแสตนเลส พอดีเลย:eeek:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

:smile: อื่ม
ว่า จะขอรูป รถพี่น้องบางแสน
เท่าที่ ท่าน มีท่าน พี่ น้องทุกคนคิด ว่า สวย ที่ สุด
และภูมิใจที่สุด ของรถท่าน มาที่ เมลผม ข้างล่างนี้
รูปอย่าไหญ่มานะ
เดี๋ยวเมล เต็ม :smile:
:eeek: ---------------------------------------------------:eeek:
[email protected] / [email protected]
:eeek: ---------------------------------------------------:eeek:
ผมว่าจะทำ เหมือนปีที่แล้ว
เป็น ภาพสไลท์ Vdo ขึ้นจอ
ในงาน ที่เราจะเป็นเจ้าภาพในปีนี้ เก็บไว้เป็นที่ระลึก ครับ
และ ผมว่าจะนัดกันในวันเสาร ไหนสักเสารนึง ตอนกลางวัน
สัก3-4 โมงเย็น
มาถ่าย VDO และภาพนิ่ง รถรถพวกเรา
วิ่งและจอดในมุมสวยๆ
ในแต่ ละที่ เช่น เขาสามุข ริมหาดบางแสน หาดวร และ ลานแหลมแท่นที่ๆพวกเราจอด
ในตอน เย็นภพค่ำพระอาทิตย กำลังตกดิน
ผมจะแจ้งนัดไปทางเมลอีกที พี่น้องว่าไงกัน
หรือ พี่น้องคิดว่าไงกัน ครับ
จะได้มุมสวยๆแบบ นี้:sweet_kiss:
ปล.ฮูย โครงการโรแมนติก ซ๊ะ มะมี ต๊ะโอ๋ จัดโปรเจคอีกละ อิอิ:biggrin:

ไฟล์แนบ

110.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 68
  • Copy of Pict043.jpg
    Copy of Pict043.jpg
    116 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 63
    228.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 61
    50.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 62
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ฮะๆ
มาแล้ว รูป บรรยากาศ
วันเสาร ที่ผ่านมา
พอดี ผมไปซ่อมกระจก เซป
พี่ที่บริษัทเก่า คันสีทอง ที่เคยพาไป
เครื่อง2เจโบ ที่ถามค้ำตัวถัง พี่ยศ ไง
พี่แกออกไม่ได้ วิซ่า ขาดเมีย ท้อง4เดือน
อื่ม...
พอ ซ่อมเสร็จ ฝนตก นั่งกินเบียรในบ้านแก แป๊บนึง
ก็นึกว่าไม่มีคนไปแล้วมั่งฝนตก
พอฝนซาๆ ออกมาจากซอยสารพัดช่าง
เห็น อินเนอร ลายเลี้ยวเข้าไปหาด2-3ลำ เลย ตามไป
เกือบๆเที่ยงแล้ววนไปที่จอดเรา
เห็น พี่นอ้งผมนั่ง รออยู่เอ้า
เอ้า...กำไหญ่
ใจจริงๆพี่น้อผม รอฝนซา
มี น้าเปิ้น มาเที่ยวหา น้าสิต น้าจิ๊ก เก่ง-เบนซ์ น้าปี้เจ้าพ้อ ของแต่ง
โอ้ยเต็มไปหมด ก็อบอ่อนเหมือนเดิม
ผมกะหน้าสิต 2 ลังได้มั่งกะแป๊บ ซี่คนเข้าพรรษษ 2 ขวดไหญ่คืนนั่น
กลับ ตี4 ครึ่งกลึ่มไป:augenrollen:
งอลแล้วพี่โอ๋อ่ะแล้วรูปนู๋ไปไหนละจ๊ะ
แล้วก้อให้เราเข้ามาดู ชิ ชิ:confused: :confused:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,604

จัดไปเลยโอ๋

หนับหนุนอีกคน

เอาแบบนัดมาวันเดียว

ถ่ายให้ครบทุกคันในกลุ่มบางแสน

(ถ้านัดแล้วใครไม่มา..แล้วจะร้องเจี๊ยก..เอาแบบคล้าย ๆรูปในรายเซ็นเก่งอ่ะดูแล้วมันอลังการดี)

(ขอเสนอถ่ายจอดเรียงกันตามเนินบนเขาสามมุขเคยไปเล็งไว้แล้วจอดเฉียง ๆเรียงกันออกมาแจ่มแน่นอน):smile:

• #2,605

ฮะๆ
มาแล้ว รูป บรรยากาศ
วันเสาร ที่ผ่านมา
พอดี ผมไปซ่อมกระจก เซป
พี่ที่บริษัทเก่า คันสีทอง ที่เคยพาไป
เครื่อง2เจโบ ที่ถามค้ำตัวถัง พี่ยศ ไง
พี่แกออกไม่ได้ วิซ่า ขาดเมีย ท้อง4เดือน
อื่ม...
พอ ซ่อมเสร็จ ฝนตก นั่งกินเบียรในบ้านแก แป๊บนึง
ก็นึกว่าไม่มีคนไปแล้วมั่งฝนตก
พอฝนซาๆ ออกมาจากซอยสารพัดช่าง
เห็น อินเนอร ลายเลี้ยวเข้าไปหาด2-3ลำ เลย ตามไป
เกือบๆเที่ยงแล้ววนไปที่จอดเรา
เห็น พี่นอ้งผมนั่ง รออยู่เอ้า
เอ้า...กำไหญ่
ใจจริงๆพี่น้อผม รอฝนซา
มี น้าเปิ้น มาเที่ยวหา น้าสิต น้าจิ๊ก เก่ง-เบนซ์ น้าปี้เจ้าพ้อ ของแต่ง
โอ้ยเต็มไปหมด ก็อบอ่อนเหมือนเดิม
ผมกะหน้าสิต 2 ลังได้มั่งกะแป๊บ ซี่คนเข้าพรรษษ 2 ขวดไหญ่คืนนั่น
กลับ ตี4 ครึ่งกลึ่มไป:augenrollen:
เห็นตาเบิ้ลแว็บ ๆ

มาไม่ให้ซุ่มให้เสียง

เสาร์ที่แล้วไม่ได้ไป ไปกทม.ประชุมเรื่องงาน 5 ปีเดือนหน้ามา

เสาร์นี้เจอกัน..จุ๊พ ๆ:smile:

งอลแล้วพี่โอ๋อ่ะแล้วรูปนู๋ไปไหนละจ๊ะ
แล้วก้อให้เราเข้ามาดู ชิ ชิ:confused: :confused:
อ้าว ...:biggrin: เออวะ
ขอโทษ จ๊า อี น้องสาว:biggrin:

หวัดดียามเช้าครับ พี่น้อง

ท่าจะมันนะครับพี่โอ ว่างๆๆมีโอกาศจะไปร่วมด้วยนะครับ

เสาร์หน้าเจอกันคับ :biggrin:

ชอบรูปสุดท้ายมากเลยโอ๋ เท่ห์ คลาสสิคมากมาย ท้องฟ้าข้างหลังก็เป็นใจ

เอารูปล้อมาให้ดูกันคับ กำลังหายางหลังอยู่จ้ะ :smile:

ไฟล์แนบ

155.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 56
    150.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 52
    144.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 92

หุๆ บรรยากาศยังอบอุ่นเหมือนเดิม

• #2,612

เฮ้ยยย..

แค่นี้แหละ:go:

• #2,613

หุๆ บรรยากาศยังอบอุ่นเหมือนเดิม
ข้องใจว่ะ

รูปส่วนตัวนี่รูปออมป่าวนั่น:augenrollen:

:smile: อื่ม
ว่า จะขอรูป รถพี่น้องบางแสน
เท่าที่ ท่าน มีท่าน พี่ น้องทุกคนคิด ว่า สวย ที่ สุด
และภูมิใจที่สุด ของรถท่าน มาที่ เมลผม ข้างล่างนี้
รูปอย่าไหญ่มานะ
เดี๋ยวเมล เต็ม :smile:
[email protected] / [email protected]
ผมว่าจะทำ เหมือนปีที่แล้ว
เป็น ภาพสไลท์ Vdo ขึ้นจอ
ในงาน ที่เราจะเป็นเจ้าภาพในปีนี้ เก็บไว้เป็นที่ระลึก ครับ
และ ผมว่าจะนัดกันในวันเสาร ไหนสักเสารนึง ตอนกลางวัน
สัก3-4 โมงเย็น
มาถ่าย VDO และภาพนิ่ง รถรถพวกเรา
วิ่งและจอดในมุมสวยๆ
ในแต่ ละที่ เช่น เขาสามุข ริมหาดบางแสน หาดวร และ ลานแหลมแท่นที่ๆพวกเราจอด
ในตอน เย็นภพค่ำพระอาทิตย กำลังตกดิน
ผมจะแจ้งนัดไปทางเมลอีกที พี่น้องว่าไงกัน
หรือ พี่น้องคิดว่าไงกัน ครับ
จะได้มุมสวยๆแบบ นี้:sweet_kiss:
ปล.ฮูย โครงการโรแมนติก ซ๊ะ มะมี ต๊ะโอ๋ จัดโปรเจคอีกละ อิอิ:biggrin:
เห็นดีด้วย กล้องDVDมีแล้ว ตอนนี้กะลังสั่งซื้อกล้องภาพนิ่ง แบบมือPRO อยู่ เดืนหน้า น่าจะได้ ..จะได้มีภาพสวยๆ เนียนๆ ไม่อายใคร

ข้องใจว่ะ

รูปส่วนตัวนี่รูปออมป่าวนั่น:augenrollen:
ถูกต้องเลยจ๊ะ ถ่ายทีอ่างแห่งใดแห่งนึ่งจำไม่ได้

ลืมๆอยู่ในหม้อรวมก่อนเข้าห้อง กินสุกี้ อิอิ

เอารูปล้อมาให้ดูกันคับ กำลังหายางหลังอยู่จ้ะ :smile:
อู้ยแหล่มจริงๆ

เห็นดีด้วย กล้องDVDมีแล้ว ตอนนี้กะลังสั่งซื้อกล้องภาพนิ่ง แบบมือPRO อยู่ เดืนหน้า น่าจะได้ ..จะได้มีภาพสวยๆ เนียนๆ ไม่อายใคร
บอกผมเลยนะเมื่อไร

ลืมๆอยู่ในหม้อรวมก่อนเข้าห้อง กินสุกี้ อิอิ

แล้วทำไมไม่ถ่ายไอ้สุกี้ที่กินมาฝากเพื่อนๆบ้างล่ะ เผื่ออยากไปกินมั่งง่ะ หุ หุ :wink: :wink:

• #2,620

อูยยย..:sweat: :sweat:

สุกี้ที่ไหนอ่า

อร่อยป่ะ:augenrollen:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม