• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,581
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

มีเรื่องอยากจะไห้ พี่น้อง ช่วยหน่อยจิ:sweet_kiss:
เรื่องมีอยู่ ว่า:eeek:
พอดี
บังเอินไปเที่ยว
หาติดต่อ ร้านเพื่อนไห้ทำแพท้ายไห้ เพราะมันดัง กึกๆ
ข้างหลังเป็นไรไม่รู้ เจอ โจทร บูสแพขาด
แล้ว
บังเอินพอดีที่ร้านเค้าทำราวบันได หน้าร้านเลสเสร็จไหม่
เลยถามเค้าเล่น:biggrin: มีเศษ เหลือมั๊ย
เค้าบอกมี:eeek: เลยขอเค้ามาจริงๆ:tongue:
ใด้
ท่อน 2.5 นิ้ว 1 เมตร มาท่อนนึง
ท่อน 1.5 นิ้ว 2 ท่อน เพราะมีแค่นั้น นอกนั้นมันมีแต่เศษเล็กๆ
บอก เพื่อนเผื่อจะเอาไปแปลง ไว้ทำท่ออินเตอร
แล้วก็
บังเอิน พอดี
ไปซื้อบูสแพท้าย ที่ขาด
ดันบังเอินมีร้านขายท่อ สแตนเลส อยู่ติดกัน:biggrin:
เลยไปถาม เล่นๆมีข้อ งอ มั๊ย 2.5นิ้ว มั๊ยกี่บาท:confused:
เค้าบอกมี :eeek:
มี90 องศา ท่อน ละ 135 บาท :dribble:
เลยเอามา จริงๆ 4ท่อ:biggrin:
เลย อยากจะถามพี่น้อง ว่า:confused:
มีไครรู้ จัก ช่าง หรือ ร้านมั่ง:confused:
เชื่อมสแตนเลส มั่งเปล่า:confused:
มีรูป ประกอบ ด้วย เป็นไง:biggrin:
กรูอ่านตั้งนาน

งง..ก่าจะเข้าใจ

สรรหาจังนะเมิงง:augenrollen:

ขอคุณพี่โอมากครับ

ขอไปเอามาแล้วนะครับ

เดียวเอาไปให้วันครบรอบ 5ปี นะครับพี่

หวัดดีคับ ส-อ ไม่ได้ออนแอร์เลย คอมที่บ้านเจ๊ง เลยต้องรอมาออนที่ทำงาน :biggrin:

น้องเก่ง ยาง 235-40-18 พี่ได้มาจากร้านติ๊กแล้วนะ ขอบคุณจร้า :smile:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

รถผมไม่ไปแนวไหนสักแนว :biggrin:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

รถผมไม่ไปแนวไหนสักแนว :biggrin:
ยูราส รอบคันไง น้าเหวก..เอิ๊ก ๆๆ

• #2,587

หวัดดีคับ ส-อ ไม่ได้ออนแอร์เลย คอมที่บ้านเจ๊ง เลยต้องรอมาออนที่ทำงาน :biggrin:

น้องเก่ง ยาง 235-40-18 พี่ได้มาจากร้านติ๊กแล้วนะ ขอบคุณจร้า :smile:
ใส่ล้อยังอ่า

ถ่ายรูปมาโชว์หน่อย

อยากเหนคงหล่อไม่เบา:spiderman:

• #2,588

งุ งิ งุ งิ:sweet_kiss: :sweet_kiss:

แวะมาขอบคุณน้ายศคับ ที่ต่ะกี้โทรมาหาบอกจายกกิ๊กให้..:dribble:

..ขอบคุณอีกครั้งคับ...:sweet_kiss: :wink: :biggrin:

ใส่ล้อยังอ่า

ถ่ายรูปมาโชว์หน่อย

อยากเหนคงหล่อไม่เบา:spiderman:

ได้ยางคู่หน้ามาอย่างเดียวคับเลยยังม่ได้ใส่ กำลังหาคู่หลังอยู่ ถ้าหาไม่ได้คงต้องถอยใหม่เลยง่ะแต่ตอนนี้เสียดายตังค์อยู่ หาถูกๆดีๆไปก่อน :biggrin:

• #2,591

แวะมาขอบคุณน้ายศคับ ที่ต่ะกี้โทรมาหาบอกจายกกิ๊กให้..:dribble:

..ขอบคุณอีกครั้งคับ...:sweet_kiss: :wink: :biggrin:
อุ๊บ:smile:

รูป เอาไปลงกระทู้ นู้นนะ จ๊ะ
ไปละ
ฟิ้วๆ

งัก..งักๆๆ

ฮะๆ
มาแล้ว รูป บรรยากาศ
วันเสาร ที่ผ่านมา
พอดี ผมไปซ่อมกระจก เซป
พี่ที่บริษัทเก่า คันสีทอง ที่เคยพาไป
เครื่อง2เจโบ ที่ถามค้ำตัวถัง พี่ยศ ไง
พี่แกออกไม่ได้ วิซ่า ขาดเมีย ท้อง4เดือน
อื่ม...
พอ ซ่อมเสร็จ ฝนตก นั่งกินเบียรในบ้านแก แป๊บนึง
ก็นึกว่าไม่มีคนไปแล้วมั่งฝนตก
พอฝนซาๆ ออกมาจากซอยสารพัดช่าง
เห็น อินเนอร ลายเลี้ยวเข้าไปหาด2-3ลำ เลย ตามไป
เกือบๆเที่ยงแล้ววนไปที่จอดเรา
เห็น พี่นอ้งผมนั่ง รออยู่เอ้า
เอ้า...กำไหญ่
ใจจริงๆพี่น้อผม รอฝนซา
มี น้าเปิ้น มาเที่ยวหา น้าสิต น้าจิ๊ก เก่ง-เบนซ์ น้าปี้เจ้าพ้อ ของแต่ง
โอ้ยเต็มไปหมด ก็อบอ่อนเหมือนเดิม
ผมกะหน้าสิต 2 ลังได้มั่งกะแป๊บ ซี่คนเข้าพรรษษ 2 ขวดไหญ่คืนนั่น
กลับ ตี4 ครึ่งกลึ่มไป:augenrollen:

ไฟล์แนบ

113.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 56
    100.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 58
    109.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 58
    96.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 59
    103.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 58

ช่วงตี3มีกระบะมาโชว พาว แป๊บ นึงก็ไป
ละก็แซดกันไปมา
ด้วยความเห็น ผม น่า จะเกิดจากกลุ่ม InnerLine
กลุ่มไหญ่ มา จอด คนเลย มาดูรถรถและก็แวะมาดูรถกลุ่มเรา
ไกล้ทางออกเลยแซดกันไหญ่:smile:
ตลกดี:tongue:
พวกเราเลย นัดกัน ออกนิ่มๆขากลับ
ซุ่มดีก่า
เรา จ่ามา จะยุ่งกันไหญ่:biggrin:

ไฟล์แนบ

96.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 59
    92.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 59
    95.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 58

อือ..น่ารักมากน้อง

เสาร์ที่แล้วตาเบิ้ลแอบมาแหลมแท่นไม่บอกใครเลย..อิ.อิ

เช้าวันอาทิตย์ที่แสนจะเงียบเหงา
สวัสดีทุกท่าน
คราบ
สวัสดี พี่ น้อง
เอ้ๆ.รูป นี้คุ้นๆนะเนี๊ยะ ฮะๆ:smile:

อือ..น่ารักมากน้อง
อื่ม ขอบคุณ ครับ
ไม่ใช่ น่ารัก อย่างเดียว นะ
ฮะ ฮะ...หล่อด้วย อิอิ:biggrin:

กลุ่มนั้นไม่น่าใช่iner line นะไม่เห็นมีใครติดติกเกอร์ซักคัน หรือว่าผมมองไม่เห็นเองหว่า แต่ดีเซลไล่ยุงทั้งคืน เกือบได้ดูเช็งแล้ว ฝนตกซะก่อนไม่งั้นมัน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม