• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ช่วงนี้น้าเหวก เราสุ่มจังเลย

ไม่ได้ซุ่มคร้าบ บอกเพื่อนๆไว้นานแล้วแต่หาลายถูกใจ กะ ราคาถูกใจไม่ได้สักที :biggrin: ไอ้ที่ถูกใจราคาก็ปาเข้าไปครึ่งแสนแล้ว สู้ไม่ไหวคร้าบ
ก็เลยนำเข้าจากญี่ปุ่นเลย ก็เซฟไปหลายตังค์อยู่ ของมือสองนะ :smile: :biggrin:

หู ว๋าววววว:eeek:
emotion หน้า 9.5 หลัง 9.5
โหด จัด........................:dribble:
ลายเดียว กะ หน้า โอ๋Cefขาวเปล่าเนี๊ยะล้นๆ โหด จัด:dribble:

ช่ายๆ ลายเดียวกันเลย แต่ของพี่สีน้ำตาลไหม้ หรือ สีทองไหม้นั่นแหละ :smile:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ออมเข้ามาแล้ว อิอิ

มาแล้วเหรอตาออม ยินดีต้อนรับสู่บ้านอีกหลังนะ :byebye:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,544

ช่ายๆ ลายเดียวกันเลย แต่ของพี่สีน้ำตาลไหม้ หรือ สีทองไหม้นั่นแหละ :smile:
อูยยยยย

ซี๊ดดดดดดดดด

หล่อแน่งานนี้น้าเรา

• #2,545
  • #2,546

ถ้ามีขอราคา pm 235-40-18 คู่นึงนะ สภาพเป็นไงบ้างอ่ะเก่ง เอ....เด๋วเย็นๆหลังไมค์ดีกว่าเนอะ เผอิญวันนี้มีเข้าคอร์ส :smile: ส่วนล้อหลังลงเบอร์ผิดไปนิดนึง ถ้าเป็น 255/265 ขอ serie 35 ก็พอขอบ 18 จ้ะ
ลองมาดูก่อนแระกันพี่ น่าจะใช้ได้

ถ้าจำไม่ผิด คู่นึงของ YOKOHAMA อีกคู่ของไรไม่รู้จำไม่ได้

เก็บไว้แถวสนามบินในเครือฝากเพื่อนไว้

ถ้าเย็นนี้โอเค แต่พรุ่งนี้ผมจะเข้ากทม.

ลองมาดูก่อนแระกันพี่ น่าจะใช้ได้

ถ้าจำไม่ผิด คู่นึงของ YOKOHAMA อีกคู่ของไรไม่รู้จำไม่ได้

เก็บไว้แถวสนามบินในเครือฝากเพื่อนไว้

ถ้าเย็นนี้โอเค แต่พรุ่งนี้ผมจะเข้ากทม.
พรุ่งนี้ พี่ก็จะเข้ากทม. ทำธุระเสร็จ ก็จะเข้าประชุม เซฟไทย เรื่องงาน 5 ปี เซฟิโร่ไทยแลนด์กะเขาด้วย..จะไปประชุมด้วยป่าว จะได้นัดเจอกัน..ไงก็โทรหากันอีกที..น่ะ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ออมเข้ามาแล้ว อิอิ
ดีมากน้องรัก..คราวนี้ครึกครื้นแน่ๆ
เดียวผมแวะมาป่วน บ่อยๆๆนะครับพี่ๆๆ
มาป่วนอย่างเดียวคงไม่พอ..จะให้ดีมาป่วนที่แหลมแท่นด้วย..ถึงจะครบสูตร..

มาแล้วเหรอตาออม ยินดีต้อนรับสู่บ้านอีกหลังนะ :byebye:
เย้ๆ น่าจะอบอุ่นเหมือนๆกันนะที่นี่ ฝากเนื้อฝากตัว ไว้ในอ้อม อกของพี่ๆน้องๆโซนบางแสนด้วยนะครับ
ดีมากน้องรัก..คราวนี้ครึกครื้นแน่ๆ
อ้ะจ๊าก น้องไม่ใช่ปะทัดนะ

มาเที่ยวแหลมแท่นบ้างน่ะคนนี้ แล้วก็เอาเสื้อขาวมาปักด้วย..
เสาร์ที่ผ่านมาผมก็ปายนาคร้าบ เพียงแต่ต้อง Take care รถเพื่อนเอ๋ ที่เสียอ่ะครับ ผมแวะมาแป๊ป ยังมะทันเจอพี่ยศเลย :biggrin: กลับมาอีกที่เกือบตีสอง เหลือไม่กี่ลำ อ่ะ นั่งสักพักก็เลยกลับ

ส่วนเรื่องเสื้อรับทราบครับ เสาร์นี้เอาไปให้ปักครับผม

ก็ที่ไป bid มาจากญี่ปุ่นนั่นแหละ ของเพิ่งเดินทางมาถึงสดๆร้อนๆ พึ่งไปเอาที่บางนาเมื่อคืนนี้เอง เป็นล้อ emotion cr-kai ก้านยก ขอบ 18 หน้า 9.5 หลัง 9.5 ออฟ 30 4 วงคับ สีน้ำตาลไหม้ เรื่องราคาขอไม่บอก เด๋วมีผลตอนขายต่อ อิ อิ แต่ได้มาถูกกว่าซื้อในนี้หลายตังค์อยู่

เด๋วถ่ายรูปให้ดูละกัน :biggrin: จะได้ up กระทู้บางแสนให้ครึกครื้นหน่อย :byebye: :smile:

โห! โหดจัด เลยนะนี่ 9.5 4 วง เลย ใส่แล้วคงปลิ้นน่าดู
Uras มันต้องอย่างนี้อ่ะพี่เหวก สีน้ำตาลไหม้ด้วย

พรุ่งนี้ พี่ก็จะเข้ากทม. ทำธุระเสร็จ ก็จะเข้าประชุม เซฟไทย เรื่องงาน 5 ปี เซฟิโร่ไทยแลนด์กะเขาด้วย..จะไปประชุมด้วยป่าว จะได้นัดเจอกัน..ไงก็โทรหากันอีกที..น่ะ

ผมอยู่ กทม ครับ รบ กวนเรื่อง เวลา สถานที่ด้วยครับ สนใจจะไปอ่ะครับ

เดียวผมแวะมาป่วน บ่อยๆๆนะครับพี่ๆๆ
ก่อนมาก็แวะรับป๋มก่อนนะน้าหรั่ง...!!!... อิอิ :wink: :biggrin:

เสาร์ที่ผ่านมาผมก็ปายนาคร้าบ เพียงแต่ต้อง Take care รถเพื่อนเอ๋ ที่เสียอ่ะครับ ผมแวะมาแป๊ป ยังมะทันเจอพี่ยศเลย :biggrin: กลับมาอีกที่เกือบตีสอง เหลือไม่กี่ลำ อ่ะ นั่งสักพักก็เลยกลับ

ส่วนเรื่องเสื้อรับทราบครับ เสาร์นี้เอาไปให้ปักครับผม

โห! โหดจัด เลยนะนี่ 9.5 4 วง เลย ใส่แล้วคงปลิ้นน่าดู
Uras มันต้องอย่างนี้อ่ะพี่เหวก สีน้ำตาลไหม้ด้วย

ผมอยู่ กทม ครับ รบ กวนเรื่อง เวลา สถานที่ด้วยครับ สนใจจะไปอ่ะครับ
พี่ทำธุระเสร็จราว 2 ทุ่มครึ่ง ก็ไปเลย เขาประชุมที่ ร้านอาหาร เลคฮิลส์ ถนน เษตร-นวมินทร์ เริ่มเวลา 1 ทุ่มเป็นต้นไป แล้วเจอกัน เอาเสื้อมาด้วย..เสาร์นี้ไม่ว่า ทำบุญ ญาติเสีย เสาร์หน้า เจอกันครับทุกคน

• #2,553

ไงเด๋วโทหาครับ

ผมรอเลิกงานก่อนตอนค่ำ

ต้องไปทำธุระหลายอย่าง

ว่าจะเอาของที่ป๋าลองอยู่ครับ

• #2,554

ยินดีด้วยอีกคนครับบ:biggrin:

ไงเด๋วโทหาครับ

ผมรอเลิกงานก่อนตอนค่ำ

ต้องไปทำธุระหลายอย่าง

ว่าจะเอาของที่ป๋าลองอยู่ครับ
เดิน สาย จางงง
พัก ผ่อน บ้าง นะ หน้า ตาเธอ ดู ซูบไป
หากแม้ ว่า พี่ ทำได้ ไห้ ใจ พ้น จาก อ่อนล้า:biggrin:

เดิน สาย จางงง
พัก ผ่อน บ้าง นะ หน้า ตาเธอ ดู ซูบไป
หากแม้ ว่า พี่ ทำได้ ไห้ ใจ พ้น จาก อ่อนล้า:biggrin:

เป็นเอามากนะเนี่ย :wink: :biggrin:

สวัสดีตอนเช้าครับ พี่น้องบางแสนโซน

เสาร์นี้ขอบายนะครับ เนื่องจากออกติดต่อมาหลายเสาร์แล้ว ก็เลยขอเว้นซะ 1 เสาร์ เสาร์หน้าเจอกันครับ ฮี่ ฮี่ :biggrin: :smile:

พี่โอ โทรไปไม่เห็นรับเลยครับ

สวัสดีตอนเช้าครับ พี่น้องบางแสนโซน

เสาร์นี้ขอบายนะครับ เนื่องจากออกติดต่อมาหลายเสาร์แล้ว ก็เลยขอเว้นซะ 1 เสาร์ เสาร์หน้าเจอกันครับ ฮี่ ฮี่ :biggrin: :smile:
เสาร์นี้ผมก็ติดงาน..เสาร์หน้าเจอกันทุกคน มีแนะนำตัวน้องใหม่อีกคนนึงชื่อ โน๊ต..A31สีทอง อยู่เมืองชล..เครื่องนีโอ6 ไม่โบ ติดแก๊สแล้วเรียบร้อย นับแล้ว ตอนนี้ เรามี นีโอ6 รวมๆ แล้ว 6 คัน อิ.ๆ แล้วจะนัดมาจอดเรียงกันถ่ายรูปโชว์ แข่งกะ J หน่อย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม