• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เล่นบ่อยอ่ะจิผีผ้าห่มน่ะ:smile:

ระวังเปิดผ้าห่มมาเจอ....ยืนท้าวสะเอวจะฉะดุ้งโหยง..อิอิ:sexy_girl:
เฮ้ย..!
เคย ไง๊..............:smile: :smile: :smile:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เฮ้ยพี่.........ฮะๆ
มีรูปปลากรอบด้วยหลอ :biggrin: :biggrin:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เฮ้ย..!
เคย ไง๊..............:smile: :smile: :smile:
กร๊ากกกกกๆๆๆๆๆ......:biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,525

มันมากะเจ้าเจ้าของเก่าอ่าน้า

ตอนแรกกะจะเอาหน้า S15

ตูด sky32 แว้วแต่งบหมด

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,526

มาแล้วครับ..เก่งตูดสกาย..หลังจากที่หลบไปปั้น..มาซะนานเลย..งานนี้ออกเป็นงานแรก..ตามด้วยการหมกเม็ดของน้าเหวก 715..งานทำเอง แบบไม่มีใครมี ทึ่ง..ครับพี่น้อง
รูปแรกนี่งานเข้าแน่ตรู:sweat:

รูปแรกนี่งานเข้าแน่ตรู:sweat:

เอาใจช่วย กร๊าก.........:biggrin: :byebye: :sweet_kiss:

เฮ้ย..!

ถามคนอื่น ตัวเองไม่เคยรึไง ฮี่ ฮี่ :biggrin: :biggrin: :smile:

มีครับ น่าจะ 225,235/40/18 yokohama เด๋วดูอีกทีมี 4 เส้น

ถ้ามีขอราคา pm 235-40-18 คู่นึงนะ สภาพเป็นไงบ้างอ่ะเก่ง เอ....เด๋วเย็นๆหลังไมค์ดีกว่าเนอะ เผอิญวันนี้มีเข้าคอร์ส :smile: ส่วนล้อหลังลงเบอร์ผิดไปนิดนึง ถ้าเป็น 255/265 ขอ serie 35 ก็พอขอบ 18 จ้ะ

มันมากะเจ้าเจ้าของเก่าอ่าน้า

ตอนแรกกะจะเอาหน้า S15

ตูด sky32 แว้วแต่งบหมด
แค่นี้ก็แหร่มแร้วววววว... :dribble: :biggrin:

ฮ่า ฮ่า หลักฐานนี้แซวยันเกษียณ :biggrin:

เอ่อ...พี่น้องบางแสน ใครมียาง 235-40-18 สัก 1 คู่ กะ 245 หรือ 255 หรือ 265-35-18 อีก 1 คู่ จะขายให้มั่งคับ ขอราคาไม่แรงนะคับ พอดีล้อมาแล้ว ตังค์ก็จะหมดแล้วเช่นกัน :sweat:
พี่เหวก ไปโดนล้อไรมาอ่ะ รีบเอามาโชว์ นะ
อย่าเก็บไว้ดูคนเดียวน้อ

พี่เหวก ไปโดนล้อไรมาอ่ะ รีบเอามาโชว์ นะ
มาเที่ยวแหลมแท่นบ้างน่ะคนนี้ แล้วก็เอาเสื้อขาวมาปักด้วย..

อ้าว...ฮิ้วววววววว.....

ก็ที่ไป bid มาจากญี่ปุ่นนั่นแหละ ของเพิ่งเดินทางมาถึงสดๆร้อนๆ พึ่งไปเอาที่บางนาเมื่อคืนนี้เอง เป็นล้อ emotion cr-kai ก้านยก ขอบ 18 หน้า 9.5 หลัง 9.5 ออฟ 30 4 วงคับ สีน้ำตาลไหม้ เรื่องราคาขอไม่บอก เด๋วมีผลตอนขายต่อ อิ อิ แต่ได้มาถูกกว่าซื้อในนี้หลายตังค์อยู่

เด๋วถ่ายรูปให้ดูละกัน :biggrin: จะได้ up กระทู้บางแสนให้ครึกครื้นหน่อย :byebye: :smile:

ออมเข้ามาแล้ว อิอิ

ช่วงนี้น้าเหวก เราสุ่มจังเลย

ก็ที่ไป bid มาจากญี่ปุ่นนั่นแหละ ของเพิ่งเดินทางมาถึงสดๆร้อนๆ พึ่งไปเอาที่บางนาเมื่อคืนนี้เอง เป็นล้อ emotion cr-kai ก้านยก ขอบ 18 หน้า 9.5 หลัง 9.5 ออฟ 30 4 วงคับ สีน้ำตาลไหม้ เรื่องราคาขอไม่บอก เด๋วมีผลตอนขายต่อ อิ อิ แต่ได้มาถูกกว่าซื้อในนี้หลายตังค์อยู่

เด๋วถ่ายรูปให้ดูละกัน :biggrin: จะได้ up กระทู้บางแสนให้ครึกครื้นหน่อย :byebye: :smile:
หู ว๋าววววว:eeek:
emotion หน้า 9.5 หลัง 9.5
โหด จัด........................:dribble:
ลายเดียว กะ หน้า โอ๋Cefขาวเปล่าเนี๊ยะล้นๆ โหด จัด:dribble:

ถามคนอื่น ตัวเองไม่เคยรึไง ฮี่ ฮี่ :biggrin: :biggrin: :smile:[/quote].....................น่านๆ น่าน........มีแซว:eeek: :cold:

อ้าว...ฮิ้วววววววว.....
ฮะๆ
มีฮี้ว............. ด้วย:smile:
ไม่ต้องกลัวเงียบ พี่ ผมมาทุกวัน:wink:

เดียวผมแวะมาป่วน บ่อยๆๆนะครับพี่ๆๆ

เดียวผมแวะมาป่วน บ่อยๆๆนะครับพี่ๆๆ
ได้เลย ครับ
ยินดี ตอนรับ:boss:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม