• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,621
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เอารูปล้อมาให้ดูกันคับ กำลังหายางหลังอยู่จ้ะ :smile:
ซี๊ดดด:dribble: :dribble:

ลายเดียวกะโอ๋เซฟขาว

หล่อเลยงานนี้

เก่งมีเบอร์โทร ของรหัส a31839 หรือเปล่า แถวชลบุรี ถ้ามีจัดให้ด้วยขอบคุณ
ติดต่อที่ 086-0961417 วุธ

แวะมาทัก ..................

• #2,624

ใครกันหวา 839 นึก ๆ ๆ ไม่ออก:verrckt:

• #2,626
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ลืมๆอยู่ในหม้อรวมก่อนเข้าห้อง กินสุกี้ อิอิ
เคยกินแต่ MK:augenrollen:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เห็นตาเบิ้ลแว็บ ๆ

มาไม่ให้ซุ่มให้เสียง

เสาร์ที่แล้วไม่ได้ไป ไปกทม.ประชุมเรื่องงาน 5 ปีเดือนหน้ามา

เสาร์นี้เจอกัน..จุ๊พ ๆ:smile:

ว่าจะโทหาอยู่ แต่คิดว่าเด๋ยวคงมา....แระเจอกัน

งัก..งักๆๆ

จำศีลยาวเลยนะครับ

หวัดดียามเช้าครับ พี่น้อง

ท่าจะมันนะครับพี่โอ ว่างๆๆมีโอกาศจะไปร่วมด้วยนะครับ
ได้ๆ มาเลย จัดไป
พาลูก เมีย มาเที่ยวทะเล ดิ
เหมือนน้าเบิ้น ไง
กลางวันพาลูกเมียเล่นน้ำ
กลางคืนก็มานั่งเล่นกัน
ละก็ จะได้กลับไปนอนแอรเย็นๆ
ครอบครัวอุ่นใจแน่นอน
เฮ้ยยย..

แค่นี้แหละ:go:
แหม๊ ไอ้ บ้า
ตกใจหมด
คุยเบาๆดิ:biggrin:

attachment.php

โห .................................
18-9.5 ล้นๆ โหด จัด
ง่า ...
อิจ ฉา
ไปก่า

เสาร์ที่แล้วตาเบิ้ลแอบมาแหลมแท่นไม่บอกใครเลย..อิ.อิ

ป่าวแอบครับ ได้หยุดพักกับครอบครัว เลยนึกถึงบางแสน ไม่ใกล้ไม่ไกล หาห้องพักแถวนั้นจอดรถไว้แล้วก้อเดินไปหาพี่น้อง เมาแล้วก้อดูรถบ้าพลังเพลินไป.....

เอารูปล้อมาให้ดูกันคับ กำลังหายางหลังอยู่จ้ะ :smile:

ล้อผลิต 2007 ยังผ่านศึกมาไม่มาก
หายาง Size ไหนอ่ะครับ จะได้เป็นหูเป็นตาให้
อยากให้ใส่ไวๆ :biggrin:

ล้อผลิต 2007 ยังผ่านศึกมาไม่มาก
หายาง Size ไหนอ่ะครับ จะได้เป็นหูเป็นตาให้
อยากให้ใส่ไวๆ :biggrin:

หายางหลัง size 255 หรือ 265 -35-18 อยู่น่ะหนึ่ง เอาคู่นึง ถ้าเห็นแถวไหนช่วยชี้เป้าให้หน่อยนะ
เล็งๆไว้ถ้าแถวนี้ไม่มีก็ว่าจะไปร้าน kutoon ลาดพร้าว ง่ะ :verwirrt:

อ่ะ...จ๊าก :augenrollen: :biggrin: :smile: เบื่อฝนตกเพราะมันทำให้รถผมเปียก :cry:

ตอนนี้รถจอดคลุมผ้าอย่างเดียว หัวฉีดตาย..รอเปลี่ยนหัวฉีดใหม่ อิ อิ

ตอนนี้รถจอดคลุมผ้าอย่างเดียว หัวฉีดตาย..รอเปลี่ยนหัวฉีดใหม่ อิ อิ

จอดนานไป เห็นมั๊ยพี่ :smile: งานเข้าเลย :tongue:

แล้วทำไมไม่ถ่ายไอ้สุกี้ที่กินมาฝากเพื่อนๆบ้างล่ะ เผื่ออยากไปกินมั่งง่ะ หุ หุ :wink: :wink:
จะให้โชว์จริงเหรอ ไม่ดีมั้ง

อูยยย..:sweat: :sweat:

สุกี้ที่ไหนอ่า

อร่อยป่ะ:augenrollen:

อร่อยนะอร่อยอยู่ แต่แพงเนอะ กินกัน 3 คน 4ชั่วโมง เกือบ หมื่น :cry:

จะให้โชว์จริงเหรอ ไม่ดีมั้ง

อร่อยนะอร่อยอยู่ แต่แพงเนอะ กินกัน 3 คน 4ชั่วโมง เกือบ หมื่น :cry:

อย่างนี้เรียกว่ารุมกินโต๊ะ รึป่าวง่า :wink: เฉลี่ยคนละ 3000 ก็โอนะ

เอ..แต่ว่าไปคนเดียวดีก่า 1900 เบ็ดเสร็จบายตัว อิ อิ :wink: :sweet_kiss: :go:

จอดนานไป เห็นมั๊ยพี่ :smile: งานเข้าเลย :tongue:
อือ...ว่ะไม่ค่อยได้ใช้

• #2,640

ขับแต่ estima อ่ะจิ

จอดนานไม่ดีนา

งี้ต้องออกมาล้างหัวฉีดทุกเสาร์:smile:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม