• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เลยยังไม่มีเวลาเอารถไปทำแอร์เลย สงสัยต้องลางานไปทำรถ เฮ้อ...:embarrassed: :mad:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

สวัสดีครับ..ผมแจ็ค เซฟน้ำเงิน อยู่ศรีราชา มารายงานตัวครับ

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ผมแขก..ครับ เจอกันที่แหลมแท่นประจำเมาทุกที แต่ไม่เคยเข้าเว็บเลย พี่น้อง..ขอรายงานตัวครับ

สวัสดีบางแสนโซน ในกลุ่ม เขามักจะเรียกผมว่า ด๊อกเตอร์เซฟ ครับ
เจอกันแหลมแท่นครับ

สวัสดีครับ..ผมแจ็ค เซฟน้ำเงิน อยู่ศรีราชา มารายงานตัวครับ
ยินดีต้อนรับครับบ

เข้ามาคุยกันบ่อย ๆนะ..อิอิ:smile:

test..........:rolleyes:

ชุเองครับแฮ่ ๆ

สวัสดีบางแสนโซน ในกลุ่ม เขามักจะเรียกผมว่า ด๊อกเตอร์เซฟ ครับ
เจอกันแหลมแท่นครับ

test..........:rolleyes:

ชุเองครับแฮ่ ๆ
หวัสดี
ทุกๆคน แม้ ก่า จาเข้ามา ได้
ฮะๆ ยินดี ต้อนรับ ในโลก IT อิอิ:biggrin:

ผมแขก..ครับ เจอกันที่แหลมแท่นประจำเมาทุกที แต่ไม่เคยเข้าเว็บเลย พี่น้อง..ขอรายงานตัวครับ
อ๋อ หล๋อ:augenrollen:

ครับโอ๋ เด๋วโทรหานะ อาจจะเป็นพรุ่งนี้ตอนบ่ายๆจะเข้าไปหา เด่อ
หว๋า ๆ โทร มาเปล่า น้า
ไข้ หวัดกิน ตัง กะมะคืน เช้า กินยาหลับเป็ง ตาย:sweat:
จอโทร ศัพท เสียสายแพขาด ด้วย ง่า:cry:
เข้ามาละกัน วันพรุ่ง นี้ก็เข้ากะ
แวะไปละกันน้า
จะ เห็น เซปผมจอดอยู่ หน้าบ้านแบบนี้ครับ
(ขังไว้ครับ ง่ากลัวแถวกรุงเทพหายกัน จัง ช่วงนี้เซป:embarrassed: :sweat: )
เรียกเลย ครับ:boss:
ปล.โฮ วันเดียว พี่ น้องเราเล่นไป 3 หน้าเลย อับแผนที่หน่อย
attachment.php

ไฟล์แนบ

110.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 59

ไข้ หวัดกิน ตัง กะมะคืน เช้า กินยาหลับเป็ง ตาย:sweat:
จอโทร ศัพท เสียสายแพขาด ด้วย ง่า:cry:
เข้ามาละกัน วันพรุ่ง นี้ก็เข้ากะ
จะ เห็น เซปผมจอดอยู่ หน้าบ้านแบบนี้ครับ
(ขังไว้ครับ ง่ากลัวแถวกรุงเทพหายกัน จัง ช่วงนี้เซป:embarrassed: :sweat: )
ปล.โฮ วันเดียว พี่ น้องเราเล่นไป 3 หน้าเลย อับแผนที่หน่อย

อ้าว...โถๆๆ..ถ้วยๆๆๆ..อยู่ใกล้กันนี่เอง..ไว้จาแวะไปขอน้ำเย็นๆ(มีฟอง)..กินมั่งเน้ออ..ผมอยู่แถวหนองคล้าใหม่เองอะ..:biggrin:

เสาร์หน้าแล้วกัน..รถซ่อมอยู่

อ้าวรถเปงรัยอะพี่..ผมไปสำรวจที่ ss เชียงกง บ้านนา..มีนีโอ6อยู่ตัวนึงอะพี่..มะรู้แยกขายอะไหล่ป่าว..เดี่ยวเสานี้จาลองไปสืบอะพี่:biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,693

โอ้ววว

ตาแขกขี้เมา..อิอิ:augenrollen:

• #2,694

จอดได้คันเดียว

แล้วคันขาวอีกคันจอดข้างนอกไม่กลัวรึ:mad:

• #2,695

แหม๋:smile:

วันนี้สมาชิกเรามารายงานตัวกันครึกครื้นเชียว:sweet_kiss:

• #2,696

อ้าวรถเปงรัยอะพี่..ผมไปสำรวจที่ ss เชียงกง บ้านนา..มีนีโอ6อยู่ตัวนึงอะพี่..มะรู้แยกขายอะไหล่ป่าว..เดี่ยวเสานี้จาลองไปสืบอะพี่:biggrin:
รูปส่วนตัวโรแมนติกจัง

ตะเอง....:smile:

จอดได้คันเดียว

แล้วคันขาวอีกคันจอดข้างนอกไม่กลัวรึ:mad:
ขาว ไปๆ มาเว้ย:biggrin:
เฮ้อ พัก นี้เริ่ม ผักขม ละ กู ว่าสงสัยเหมือนเดิม:embarrassed:

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"][/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]
แหม๋:smile:

วันนี้สมาชิกเรามารายงานตัวกันครึกครื้นเชียว:sweet_kiss:
บุหรี่ 5 คอตแบบเดิม ฝากออยหรือใครมาก็ได้ครับ.

อ้าว...โถๆๆ..ถ้วยๆๆๆ..อยู่ใกล้กันนี่เอง..ไว้จาแวะไปขอน้ำเย็นๆ(มีฟอง)..กินมั่งเน้ออ..ผมอยู่แถวหนองคล้าใหม่เองอะ..:biggrin:
image.php

แหม๊ รักกัน จาง...คู่ นี้อิจฉา:smile:

รักมันก็เงี้ย หวาน ๆ ขมๆ หวานอย่างเดียวก็เลี่ยนตายจิ ตาโอ๋ คริๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม