• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ไม่เป็นไร..เมื่อไหร่สดวกก็มาได้ครับ..ยนดีต้อนรับเสมอ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เสาร์นี้ไม่ติดงานเร่งด่วน เจอกันแน่นอนคับ :smile:
เสาร์นี่ไปรับของกลางด้วยนะครับ ใส่ท้ายรถไว้ให้แล้ว

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ขอบคุณน้องโอ๋มากเลย ได้ของกลางมาแล้ว รอนัดวันเวลาเอาไปใส่

ลุงโจ้ คริ คริ........................

เสาร์นี่ไปรับของกลางด้วยนะครับ ใส่ท้ายรถไว้ให้แล้ว

ราคากันเองนะน้อง คริ คริ :biggrin:

ลุงโจ้ คริ คริ........................
เสาร์นี้เอารองเท้ามาคืนด้วยน่ะ ให้ยืมไปให้หมาเล่นนานแระ..หุหุ..

เอารถกลับมาแล้ว วิ่งเนียนเหมือนเดิม เปลี่ยนหัวฉีด 2 หัว คอร์ย อีก 1 ตัว พร้อมติดตั้ง โบออฟวาล์ว ของ HKSไปด้วย..เสาร์นี้เจอกันแน่นอน..ฟิ้วววว..ววววว

ราคากันเองนะน้อง คริ คริ :biggrin:
ขอเบียร์แค่สี่กระป๋อง บวกปรับบูชมือหรือเล็กซ์กรูเรเตอร์ได้เปล่าแพงไปไหม อิอิ

เสาร์ที่ผ่านมาไม่ได้ไปครับ บังเอิญต้องทำช่วงล่าง
ยกแพใหม่อ่ะ เอาS14 ที่มีเลี้ยว 4ล้อออก
เอาของ R33 ที่ไม่มีชุดเลี้ยว 4 ล้อ ใส่แทน
ผลลัพธ์
- ออกตัวดีกว่าเดิม เพราะว่าแพเก่า บูชยางลาโลกไปแล้ว:biggrin: :biggrin:
- ฐานล้อกว้างกว่าเดิม นิดหน่อย สังเกตุ จากระยะสายอ่อนเบรค มันตึงกว่าเดิม และก็ดูจากล้อที่ทะลักออกมา

เปลี่ยนเสร็จเกือบสี่ทุ่ม เลยไม่ได้ไป บางแสนครับ

แล้วเจอกันนะ ณ.บางแสนครับ

ไฟล์แนบ

106.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 70
    109.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 71

เสาร์นี้เอารองเท้ามาคืนด้วยน่ะ ให้ยืมไปให้หมาเล่นนานแระ..หุหุ..
ก้าบบบเดี๋ยวจะเอาไปให้ก้าบบบบบ วันศุกร์ออกไปศรีราชาตอน3ทุ่มกว่าๆโทรหาพี่ไม่ติดกะว่าจะเอารองเท้าไปคืนด้วยแล้วก็ชวนกินเหล้าแต่เหมือนปิดเครื่องเลยผมเลยนั่งกินกับเพื่อนยาวเลยเสาร์นี้เดี๋ยวเอาไปให้ครับ:boss:

เสาร์ที่ผ่านมาไม่ได้ไปครับ บังเอิญต้องทำช่วงล่าง
ยกแพใหม่อ่ะ เอาS14 ที่มีเลี้ยว 4ล้อออก
เอาของ R33 ที่ไม่มีชุดเลี้ยว 4 ล้อ ใส่แทน
ผลลัพธ์
- ออกตัวดีกว่าเดิม เพราะว่าแพเก่า บูชยางลาโลกไปแล้ว:biggrin: :biggrin:
- ฐานล้อกว้างกว่าเดิม นิดหน่อย สังเกตุ จากระยะสายอ่อนเบรค มันตึงกว่าเดิม และก็ดูจากล้อที่ทะลักออกมา

เปลี่ยนเสร็จเกือบสี่ทุ่ม เลยไม่ได้ไป บางแสนครับ

ใส่ปะกับแพท้ายด้วยหรือป่ะหนึ่ง เด้วจะเป็นอย่างพี่หลักยึดแพท้ายคดเลยครับ..(เมื่อใช้ไปนานๆอ่ะ)

รถชุใกล้เสร็จแย้ววววววววววว ใส่เกียร์ธรรมดามาด้วยแหล่ะ คลัชทองแดง
เปลื่ยน BO มาด้วยนะ จับ RB สู้ๆ
แล้วเจอกัน ณ บางแสน นะครับ อีกไม่นานครับพี่น้อง

มีใครสนใจล้อมั๊ยครับตาม linkด้านล่างเลยครับ

http://cefiro-thailand.com/board/showthread.php?p=155004#post155004

มีใครอยู่มัยคับ

ยังอยู่..ครับ อยู่ทั้งวันเลย..อาทิตย์ที่แล้วไปโคราชแวะเยี่ยมเยียน สมาชิกเก่าแ่ก่ ของบางแสนโซน นามว่าน้องเบียร์ ครับ

ไฟล์แนบ

129.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 77

โอ้ว..แม่จ้าว..เจ๋งๆ..กันทั้งน้าน..เสาร์นี้ใครทำรถเสร็จแล้วเอามาโชว์กันหน่อย อยากเห็น มีเสื้อที่ปักแล้วมาให้ด้วย..พี่นัด เซฟจาก แปดริ้วมาด้วยเขาอยู่เว็ป cm-clup และมีสมาชิกใหม่มาแนะนำตัวกัน"เสาร์นี้เจอกันน่ะพี่น้องงงงง.......

อยากไปจังเลย

ขอเบียร์แค่สี่กระป๋อง บวกปรับบูชมือหรือเล็กซ์กรูเรเตอร์ได้เปล่าแพงไปไหม อิอิ

งั้นแลกกับ regulator ละกันนะ ของใหม่ซิงๆพร้อมเกจวัดเลย อิ อิ :biggrin: เบีย 2 ป๋องพอม้าง :biggrin: :biggrin: (เด๋วเมาแล้วจะให้ฟรี)

ผลลัพธ์

ยกเปลี่ยนเอง หรือให้อู่ทำอ่ะหนึ่ง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม